ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสื้อพิทบูล มีจำนวนจำกัดครับ
  • เสื้อสำหรับคนรักพิทบูล แบบไม่ซ้ำที่ใดในโลกแน่นอน อันนี้ออกแบบเองนะครับ มีแค่ 60 ตัวในโลก

มี 2 สีคือ ดำ,ขาว เสื้อจะมี 3 ไซส์นะครับ M,L,XL (ไซส์ที่ทำจะใหญ่กว่าไซส์เสื้อทั่วไปในตลาดนิดๆ ลองดูขนาดไซส์โดยประมาณได้ครับ)
    ขนาดไซส์โดยประมาณ
    M รอบตัว 40'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 29''
    L รอบตัว 44'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 30''
    XL รอบตัว 48'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 32''
    ( ผู้หญิงใส่ไซส์ M ได้นะครับ )

ขออนุญาติขายตัวละ 350 บาทครับ ค่าส่ง 50 บาททั่วประเทศครับ (ท่านที่สะดวกที่ D1 เชิญนะครับ มีวางแล้วครับ ตัวละ 350 บาทครับผม)

รายละเอียดการชำระเงิน
    โอนเงินมาที่
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาย่อยเซ็นทรัลปิ่นเกล้า บัญชีออมทรัพย์
    เลขบัญชี 7582172271 ชื่อบัญชี นายทินพัฒน์ วัฒโนภาส (Tinapat Wattanopas)
    ปล. โอนเงินเรียบร้อยแล้วกรุณาส่งรายละเอียดชื่อผู้โอนเงิน,ธนาคารที่โอนเงิน,เวลาที่โอนเงิน มาที่ holdmydamnown@hotmail.com
    ถ้าสะดวกรบกวนโอนแบบมีเศษสตางค์ด้วยก็ดีครับ ตรวจสอบง่าย อย่าลืมเก็บสลิปไว้ด้วยนะครับ มีปัญหาอะไรจะได้เช็คดูได้

โทรสอบถามได้ครับ 086-666-6432 ชื่อต่อครับ

ขอบคุณมากครับ
    ไฟล์แนบ
    P1120428_resize.jpg 70K
    P1120434_resize.jpg 51K
    P1120433_resize.jpg 66K
  • พัฒนาลายเสื้อให้สวยกว่านี้ ลูกค้าเพียบแน่นอนครับ
  • ราคาแพงไปหน่อยมั้ย ลายก็ไม่ค่อยเท่าไหร่นะ ปรับปรุงราคาหน่อยก็ดีนะ อย่าเอากำไรให้มากเกินไป เอาพอดีๆก็พอ
  • ขอบคุณน้าผีครับ พอดีมือใหม่ แต่ตั้งใจทำนะครับ

Block สกรีน ตอนแรกใช้ถึง 7 block ตอนนี้ลดเหลือ 5 ใช้เทคนิคไล่เม็ดสำหรับส่วนที่ไล่โทนเอา...block แท็กตรงคอ อยากให้ออกมาสวยๆ เป็น block ของแต่ละไซส์ไปเลย ก็เลยต้องใช้ถึง 3 block M,L,XL
    จำนวนเสื้อที่ทำก็มีผลต่อค่าใช้จ่ายต่อตัวด้วยครับ เสกลเราน้อยค่าใช้จ่ายย่อมสูงกว่าทำเป็น 100 ตัวอยู่แล้วครับ

ทั้งนี้ทั้งนั้นไม่ใช่ข้อแก้ตัวครับ แต่อยากชี้แจงถึงค่าใช้จ่ายที่สูงขึ้นเป็นเงาตามตัว ไม่ได้กะขายเสื้อเอารวย เพียงแต่อยากทำของคุณภาพดีออกมาให้ได้ใส่กันครับผม

ยินดีน้อมรับทุกความคิดเห็น คำแนะนำ ติชม และแรงเชียร์ (ถ้าจะพอมีอยู่บ้าง แหะๆ :m102:)
  • :013:ของจริงสวยครับ ผมว่าถูกใจสาว ๆ แน่นอน

ขอบคุณสำหรับเสื้อครับ เอามาให้ถึงที่เลย :015:
  • ยินดีครับโก๋โอ๊ค :o061:

ร้าน Dog's day cool แต่งร้านได้น่ารักดีครับ บรรยากาศและเจ้าของกันเองมากๆ ท่านใดสนใจไปใช้บริการได้นะครับ

แผลบๆ :o037:
  • โครตเด็กเลย ไปขายตามโรงเรียนอนุบาลหมดแน่นอน
  • เหร่อออออ อุ๊ย โกรธๆๆๆ ดิ้นๆๆๆๆ 55555

วาดรูปเป็นยังน้าผีอ่ะ 555
  • เก็บไว้ใส่เองเหอะ ลายแบบนี้ ใส่แม่ง 7 วัน 7 สี เหมือน เจ เพรส เลย เห็นลงขายมาข้านปีแล้ว ทำทั้งทีแทนที่จะทำแบบสวยๆ นี่ลายอะไร
  • จะว่าเค้าก็ศึกษาให้ดีหน่อยน้าผี ข้ามปีที่ไหน ตอนนั้นลงลายให้ดูเฉยๆ แล้วอีกอย่าง เค้ามีแค่ 2 สีครับ 7 วัน 7 สีอะไร อย่าโชว์... 5555 ขึ้นไปอ่านมาให้ดีๆใหม่ไปน้า

ไอ้เรื่องลายเนี่ย ผมก็ไม่ได้กะทำลายยังงี้ตลอดไปหรอกครับ แบบตัวที่ 2 ก็ออกแบบไว้แล้วเป็นอีก Feel นึงไปเลย ไม่ออกการ์ตูนยังงี้ อยากให้มีความหลากหลายในแบบเสื้อบ้าง ไม่ใช่ว่าเสื้อพิทบูลต้องออกแนวโหดๆ ดุดัน เป็น font แบบ Graffiti, Mexican เสมอไป น้าผีออกมาจากกะลามั่งเหอะครับ หรือไม่ก็เปิดตัว Login มาเลย แล้วก็ประกาศ ลงทุนทำเสื้อมาขายมั่ง ดูซิว่ามีดีขนาดไหน ถ้าขายดีกว่าผม ผมนับถือ แถมไหว้ให้เลยเอ้า ถ้าไม่มีกึ๋นทำ คุณก็ได้แต่เห่าชาวบ้านไปวันๆแหละครับ

ถ้าติเพื่อก่อ ผมก็ขอบคุณ และน้อมนำไปใช้ แต่นี่ไม่ใช่ คนอย่างคุณ ไม่ได้มีผลอะไรเลยกับผม ไม่ว่าจะด่ายังไงก็ไม่รู้สึกหรอกครับ

ยังไงกลับมาด่าอีกเยอะๆก็ได้นะครับ กระทู้จะได้ Hot Hotttttt :m056:
  • ซื้อมาใส่แล้ว...ดูดีนะครับ........รสนิยมคนเราไม่เหมือนกันครับ..ไม่ชอบก็อย่าติเลยครับน้องเค๊าสร้างสรรค์ลายขึ้นมาก็สวยดีนิครับ
    พวกคุณคิดได้แบบน้องเค๊าไหมแล้วก็กล้าที่จะผลิตขายไหม..........อย่าดีแต่พูดนะครับให้กำลังใจน้องเค๊าดีกว่าทำงานสุจริตนะครับ
  • น่ารักมากน้าผี :m019:
  • เอ่อโทษนะครับ ของอยู่แถวอ่ะครับ สนใจอยากได้สีขาว แต่ไม่รู้ว่าเสื้อไซ เท่าไหนกลัวซื้อผิดอ่ะครับ 083 240 9246
  • บ้านผมอยู่ตลิ่งชันครับ ใครอยู่ละแวกนี้ เอาไปส่งถึงบ้านเลยครับผม โทรมาๆ ^^