ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาตั้งชามน้ำ,อาหาร ปรับระดับได้
  • น้องฝากขายครับ ของอยู่สุขุมวิท 93 เป็นมือ 2 แต่สภาพยังดีๆอยู่เลย ตามรูปเลยครับ
    ขาย 600 บาท ไปรับของเองนะครับ ถ้าให้ส่งค่าส่งต่างหากครับผม

โทรติดต่อ ณัฐ 082-331-0044

รูปครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6414_resize.jpg 77K
  • มือ 1 งานเกษตรยังไม่ถึงเลย 555+
  • แล้วงานเกษตรที่ว่านี่เท่าไหร่เหรอครับ คุณ sanomans อยากได้ซักอันเหมือนกัน ตอนนี้ใช้ พวกกล่องวางรองชามเอา
  • ผมเอาฮา เเหมอย่าเครียดคนโพสรู้จักกัน
  • กวนตีน
  • ก็กูกวนตีน เเล้วไปหนักหัวพ่อมึงไง 555+ กูกวนตีน กูกวนตีน พอจัยไหมไอ้สวะ
  • อ่อ ผมไม่ได้เครียดครับ ผมคิดว่ามีจริง ๆ
  • sanomans CommentTime16 นาทีก่อน | March 10, 2010, 9:45 pm
    ก็กูกวนตีน เเล้วไปหนักหัวพ่อมึงไง 555+ กูกวนตีน กูกวนตีน พอจัยไหมไอ้สวะ
    .............................................................
    คำพูด การพิมพ์ ต่ำ สถุล จิงๆเลย เอาพ่อมาด่า มาว่า
    คนดี มีการศึกษาเค้าไม่ทำกันนะ
  • sanomans ภาษาสถุลแบบนี้มึงต้องไปคุยกับ ounoun 2คนนู่น ไป
    มึงคงจบ ป 1 เหมือนกันแน่เลย
  • มันก็เรื่องของกู เฮียผมเอานะเดี๋ยวโทรไป ถึงก็จะจบ ป 1 เเต่จัยกูอ่ะเกินเลย ไม่เหมือนพวกมึงหลอก ไอ้ตุ๋ดผู้ดี ถุย ทํามาเป็นพูดดี ปล.เเค่กูไม่อยากทําหลอก ถุย
  • จัย พ่อมึงดิ เขียนอย่างนี้ โชว์โง่นะเนี่ย เด็ก ป.1
  • sanomans
    มันก็เรื่องของเขา เขาไปขายบนหัวไง สงสัยเด็กคงใส่กระโปรงดิมึงอ่ะตุ๋ดหว่ะถุย สู้ๆคับหมาสวยมาก กูไม่ได้เรียเเต่กูเชีย หมาไทย สู้ๆคับ

ไอ้เหี้ยนี่ก็ไปกวนตีนอยู่กระทู้ขายเรดโนส กระทู้โน้นน้าผีเค้าไม่ได้ว่าอะไรคนขายเลย แมร่งเสือกหาว่าผ้าผีคิดจะตุ๋ยคนขาย แมร่งระยำจิงๆความคิดเมิงคิดได้แค่นี้หรือว่ะ กลับไปตุ๋ยคนที่บ้านเิมิงเถอะ ไอ้เวร งานเข้าแล้วไอ้เวร โชคดีนะ ถึงเวลาพวกน้าผีเฮี้ยนแล้ว เชิญคับเชิญ เชิญพวกน้าผีมากระหน่ำคนหัวควยแบบนี้หน่อยคับ เด๋วจุดธูปเรียกให้
  • sanomans

คิดดูว่าเรียนจบชั้นอะไรขนาด ตัวผู้ ตัวเมีย แม่งยังดูไม่เป็นอะ 55555+

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9766&page=1#Item_4

และลองดูอันนี้

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9768&page=1#Item_15

#

* CommentAuthorMafia
    * CommentTimeSep 30th 2009 | September 30, 2009, 7:31 am

ขอโทษนะครับ อย่าโกรธ

ผมอ่านกระทู้ของคุณแล้ว ยอมรับว่ามันยั่วยวนจริงๆ
    ไม่น่าเชื่อว่าคุณยังแยกแยะไม่ออกเลยว่า ตัวผู้กับตัวเมีย แตกต่างกันอย่างไร
    แล้วคุณจะดูแลหมาคุณได้หรือเปล่าอันนี้น่าห่วงมากกว่า

อายุเท่าไรแล้วครับ
    #

* CommentAuthorsanomans
    * CommentTimeSep 30th 2009 | September 30, 2009, 7:46 am

ถึง พี่ มาเฟียผมเด็กใหม่ผมไม่ยั่วหรืออะไรนะคับ หมาผมก็ไม่เคบเลี้ยง คือผมไม่รู้จริงๆเลยถามไป และก็ยกตัวอย่างผมเป็น Djเปิดเพลงในผับ เเล้วถ้าพวกพี่ๆถามเรื่องเครื่อง เเล้วผมตอบพวกพี่ๆว่าแบบที่พี่ๆตอบผมผมก็คงไม่ดี ยังไงขอใหม่ๆแบบนี้มันก็ต้องศึกษากันไปถูกเปล่าคํา มันก็เหมือนกันผมก็มือใหม่ในการเลี้ยงพิทบูล ไม่รู้ก็ต้องถาม แล้วถ้าถามเเล้วโดนคําตอบแบบนี้เเล้วคนเลี้ยงใหม่ๆใครเขาจะกล้าเลี้ยงอ่ะคับ ขอโทษด้วยที่ก้าวร้าวหรืออะไรไปก็ขออภัยในนะที่นี้ด้วย ยังไงผมก็มือใหม่ขอคําเนะนํา ด้วยระกันนะคับ ขอบคุณมากๆคับที่ให้คําปรึกษามาโดยตลอด
    #

*

CommentAuthorMafia
    * CommentTimeSep 30th 2009 | September 30, 2009, 8:06 am

พี่หมายถึงคำถามครับ ไม่ได้หมายความว่าน้องไปยั่วเขา ฮ่าๆๆๆ
    ขนาดคนเราเอง ผู้หญิงหรือผู้ชายมันก็มีราวนมกันทั้งนั้นครับ

เครื่องหมายแสดงเพศ มันไม่น่าจะดูที่ราวนมนะครับ
  • คนขายจะขายออกไหมเนี่ย....