ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสื้อพิทบูล มีจำนวนจำกัดครับ
  • เสื้อสำหรับคนรักพิทบูล แบบไม่ซ้ำที่ใดในโลกแน่นอน อันนี้ออกแบบเองนะครับ มีแค่ 60 ตัวในโลก

มี 2 สีคือ ดำ,ขาว เสื้อจะมี 3 ไซส์นะครับ M,L,XL (ไซส์ที่ทำจะใหญ่กว่าไซส์เสื้อทั่วไปในตลาดนิดๆ ลองดูขนาดไซส์โดยประมาณได้ครับ)
    ขนาดไซส์โดยประมาณ
    M รอบตัว 40'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 29''
    L รอบตัว 44'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 30''
    XL รอบตัว 48'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 32''
    ( ผู้หญิงใส่ไซส์ M ได้นะครับ )

ขออนุญาติขายตัวละ 350 บาทครับ ค่าส่ง 50 บาททั่วประเทศครับ (ท่านที่สะดวกที่ D1 เชิญนะครับ มีวางแล้วครับ ตัวละ 350 บาทครับผม)

รายละเอียดการชำระเงิน
    โอนเงินมาที่
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาย่อยเซ็นทรัลปิ่นเกล้า บัญชีออมทรัพย์
    เลขบัญชี 7582172271 ชื่อบัญชี นายทินพัฒน์ วัฒโนภาส (Tinapat Wattanopas)
    ปล. โอนเงินเรียบร้อยแล้วกรุณาส่งรายละเอียดชื่อผู้โอนเงิน,ธนาคารที่โอนเงิน,เวลาที่โอนเงิน มาที่ holdmydamnown@hotmail.com
    ถ้าสะดวกรบกวนโอนแบบมีเศษสตางค์ด้วยก็ดีครับ ตรวจสอบง่าย อย่าลืมเก็บสลิปไว้ด้วยนะครับ มีปัญหาอะไรจะได้เช็คดูได้

โทรสอบถามได้ครับ 086-666-6432 ชื่อต่อครับ

ขอบคุณมากครับ
    ไฟล์แนบ
    P1120428_resize2.jpg 70K
    P1120434_resize2.jpg 51K
    P1120433_resize2.jpg 66K
  • sale เหลือตัวละ 150
    แล้วทำลายใหม่มาขายเหอะ ลายนี้มันไม่โดน คิดูถ้าผู้ชายหน้าโหดๆใส่มันจะเป็นไง
  • ขอบคุณครับน้าผี ผมตั้งใจและตัดสินใจทำมาแล้ว ถ้าคนไม่ชอบก็ไม่เป็นไร ขายไปเรื่อยๆ หลังจากล็อตนี้คงไม่ได้ทำแล้วอ่ะครับ เพราะมันไม่คุ้มจริงๆ ทำ 50-60 ตัวเนี่ย :m051:

CommentAuthorGhost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | March 15, 2010, 9:40 am
    sale เหลือตัวละ 150
    แล้วทำลายใหม่มาขายเหอะ ลายนี้มันไม่โดน คิดูถ้าผู้ชายหน้าโหดๆใส่มันจะเป็นไง

อันนี้ผมก็คิดนะเรื่องลาย แต่อย่างที่ผมบอก ผมอยากเสนอทางเลือกใหม่ๆบ้าง ไม่ใช่ว่าเสื้อพิทบูลต้องลายโหดๆ อยากให้เอาไว้ใส่เล่น ใส่ไปไหนก็ได้ กลายเป็นว่า คิดเยอะไป สุดท้ายคนก็ยังใส่กันเดิมๆ จริงๆก็รู้อยู่แล้วแหละครับว่าจะขายดีๆต้องอิงตลาด ผมมันเสือกจะแหกกฏเองแหละ 555 :m018:

นี่ครับ ลาย 2 ให้ดูกันเล่นๆ คอสายเก่าน่าจะชอบ แต่คงไม่ทำแล้วล่ะ เพราะว่าคงจะไม่โดนอีก :m009:
    ไฟล์แนบ
    Classic_resize.jpg 30K
  • ความเห็นนะครับ:o013: ถ้าทำลายบูลลี่ เป็นการ์ตูนเท่ห์ๆหรือกราฟิคน่าจะเวิร์คกว่าไหมครับ :o044:
    ไฟล์แนบ
    pitbull-logo-2gloss-1.jpg 17K
    4654.gif 46K
  • ขอบคุณสำหรับความเห็นครับ ถ้าจะทำต่อก็คงต้องประมาณนั้นแหละครับถึงจะถูกใจตลาดหน่อย โดยส่วนตัวแล้วคงจะไม่ทำแล้วดีกว่า -*-เพราะว่าเสื้อเสกลนี้ พอผลิตออกมาแล้วถึงรู้ครับว่า ทำขายยังไงก็ไม่คุ้ม นอกจากทำใส่กันเองเฉพาะกลุ่ม อีกอย่างกลุ่มต่างๆเค้าคงมี design ที่คิดๆจะทำกันไว้อยู่แล้ว ก็นานาจิตตังครับ