ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกๆของฮาร์เลย์...อยู่ไหนบ้าง
  • ลูกๆของฮาร์เลย์...อยู่ไหนบ้าง อยากดูพัฒนาการของแต่ละตัว..เห็นโก้บอกมีของพี่ๆบางคนเลี้ยงจนทำน้ำหนักได้16-19กิโลกรัม.คงจะตุ้ยนุ้ยน่าดู....ส่วนของยังไม่ได้ถ่ายรูปเลยเอารูปเก่าที่ถ่ายที่ร้านโก้มาแทนก่อนแล้วกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF26283.jpg 50K
    DSCF2626.jpg 43K
    DSCF2610.jpg 40K
  • ขอด้วยคนนะคับ แต่คนละชุดกันนะ
    ไฟล์แนบ
    P3060762 (Medium)2.JPG 99K
  • tb..เขาอายุเท่าไหร่แล้วครับ.....
    อ้น , บอล ประชาชื่น.....เอารูปมาดูหน่อยว่าเป็นไงบ้าง
  • เฟอร์บี้คับ
  • ลงไงรูปไงอ่ะ
  • BB..คือบอลหรือเปล่า.
  • ใช่ฮาเลย่ของโก้ชลบุรีรึเปล่า
  • ไอบอลวันนี้ว่างไง ไอหำเปียก :o034::o034::o034:
  • ใช่ครับ..
    ตี๋...บอกบอลกับอ้นเก็บหมาเข้าคอกเงียบกันหมดเลยนะ....:m008:
  • ใจเย็นๆๆ คับพี่ รอให้เจ้ากระจงตัวน้อยมันตัดหูก่อนนะคับ แล้วผมกับเจ้าบอลจะ loadรูปให้ดูนะคับ :m021:
  • เรียกซะเสียเลย..เขาไม่ได้เป็นกระจงน้อย....แค่เป็นนักล่าในทุ่งกว้าง..ว่าไปนั้น....ของพี่นิสัยมันต่างกับพ่อม้นมากเลย..ไมายอมพี่มันเลยไล่....ข่มพี่มันหมด..เล่นผ้าไม่ได้ดั่งใจก็กระโดดใส่พี่มันเลย....กัดผ้าไปขู่พี่มันตลอด....สงสัยโตมาต้องห่างกับเจ้าตัวโตไม่งั้น..พัง:m036:
  • :016::016::016:พรุ่งนี้ตัดหูลูกน้อยแล้วแต่จะเอาตังค์ที่ไหนไปตัดอ่ะเนี้ย.........หมดตูด
    มัวแต่ไปกับเสื้อแดงทุกคืน.......เฮะเฮะ
    เสี่ยอ้นยืมหน่อยออกให้ก่อนดิพี่:029::029:
  • :002:รอเดียวคับพี่ๆเดียวลงให้ดูนะ
    ตอนนี้ลูกน้อยอีกตัวขี้เรือนแดกอยู่
    แม่งเป็นไปเยอะ:006: