ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ส้มเช้ง ฝากให้พี่เพชร พิษณุโลก
  • เอาส้มเช้งตอนตัดหูมาให้ชม( น้องสาวฝากให้ช่วยลง )
    ไฟล์แนบ
    DSC05375-1.jpg 88K
    41122.jpg 88K
  • ตอนนี้ตัดหูแล้ว
    ไฟล์แนบ
    345.jpg 33K
    246.jpg 18K
    188.jpg 27K
  • มีอีก
    ไฟล์แนบ
    528.jpg 27K
    436.jpg 37K
  • น่ารักจัง กี่เดือนแล้วครับ
  • น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ทั้งหมา ทั้งคน อิอิ
  • ตอนไม่ตัดอยู่คล้ายHammer_Hadyaiมากเลยคับ
  • ขออนุญาติเจ้าของบอร์ดฝากรูปดีเซลให้พีเพชรด้วยครับ
    ดีเซลตอน3เดือนก่อนตัดหูครับ
    ไฟล์แนบ
    P1100201.2.JPG 114K
  • ดีเซลตอนตัดหูครับ
    ไฟล์แนบ
    P1100448_resize.jpg 64K
    P1100443_resize.jpg 44K
  • ดีเซลหลังตัดไหมครับแต่ผมต้องไปดามหูใหม่
    ไฟล์แนบ
    ดีเซล4_resize_resize.JPG 45K
    ดีเซล3_resize_resize.JPG 44K
  • :o068: มากัน แล้ว ลูกๆ ป๋า 555+

ว่าไง ส้มเช้ง แม่เสือ สาว ยังซ่า เหมือน เดิม อะเปล่า ดูแล้ว จะ แสบไม่ เบา นะ .........:o037: ขอบใจ น้อง พร นะ ที่เลี้ยง ดู มัน อย่างดี เลย

.............................................................................................................

เจ้าดีเซล พี่ใหญ่ ก็ ใหญ่ สมกับเป็น พี่ คนโตเลย นะ อวบๆไปเลย อิอิ แต่ว่า ไป โมโห ไร มา น่า ย่น ยู่ยี๋ จัง :o028: 555+ ขอบใจ น้อง หนึ่ง ครับ ที่ดูแล ได้ดี มากๆ

......................................................................................................................

ส่วนพี่ น้อง ท่าน อื่น อัป กัน ไหน เต็ม ที่ เลย ครับ .............. คิดถึง ทุกตัว นะ ครับ เดียว พี่ จะ รอ ชม :o010:
  • ขอชมอีกคน น่ารักทั้งคนทั้งหมาเลย
  • เล็ก ๆ ดูสวยดี ทามไมโตขึ้นหน้าแม่งเริ่มยาว แหลมว๊ะ
  • น่ารักดีครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 001000.jpg 88K
  • ขอชมเหมือนตาบอยครับ ว่า
    น่าร้ากกกกกกกกกก....ทั้งคนทั้งหมาครับ:o027: