ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครเคยเห็นตัวนี้มั่ง
  • มีเพื่อนฝากถามครับ ใครเคยเห็นหมาตัวนี้บ้าง มีข้อมูลนิดเดียว
    อยู่ทางเพชรบุรี-ประจวบ เท่านั้นเองครับ รบกวนท่านที่ทราบช่วยลงข้อมูลทีครับ
    ขอขอบคุณเป็นอย่างสูง
    ไฟล์แนบ
    0011.jpg 15K
  • :025:รู้จักครับอยู่ชะอำ เขาชื่อลีโอเมื่อเดือนที่แล้วเจ้าลีโอมันเกิดอุบัติเหตุ ตายครับผมช่วยเขาไม่ทันแต่ยังคิดถึงเขาอยู่
  • เสียใจด้วยครับ เจ้าลีโอเป็นหมาสายไหนครับ เพื่อนฝากถาม มีทายาทมัย
    โพสต์เบอร์ไว้ก็ได้ครับ จะได้ให้เพื่อนโทรไปคุย ขอบคุณมากครับ
  • สายใช้งานครับ ทายาทมัยมีครับมีแต่คู่อริลีโอชื่อเจ้าฟีโก้
  • รูป
    ไฟล์แนบ
    IMG0077A.jpg 16K