ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกหมาหาย โคราช
  • รบกวนทุกท่านครับ
    เนื่องจากตอนค่ำๆ มีลูกหมาสี บลู ตัวผู้ หลงมาครับ ที่โคราช เลยรีบประกาศ เผื่อเจ้าของกำลังตามหา ติดต่อได้ครับ 08-1660-9828 ไก่ ครับ แล้วจะลงรูปให้อีกทีครับ
    ขอบคุณทุกท่านครับ
  • ถ้ามีรูปประกอบด้วยจะดีมากๆครับ อ้าวๆๆๆช่วยกันครับใครรู้ใครเห็นช่วยกันทีครับ
    ...เอาใจช่วยให้หาเจ้าของเจอไวไวนะครับคุณไก่
  • คร้าบ เป็นกำลังใจให้เจ้าของเหมือนกันครับ
  • พรุ่งนี้ลงรูปให้ครับ อยู่คนละที่กัน พรุ่งนี้เช้าจะรีบลงรูปให้ครับ
  • สุดยอดคนดีเมืองย่าโมจิงๆครับ เยี่ยมครับสังคมไทยมีคนอย่างคุณ...:063:
  • เจ้าของอยู่ แถวๆหรือป่าวครับ ลองเดินหาดู เพราะมันเป็นลูกหมา

น่าจะหลุดออกมามากกว่า แต่ระวังคนแอบอ้างนะ ครับ
  • ไปดูมาแล้วหมาได้รับการดูแลดีมากครับ สอาด เชื่อฟังง่าย นิสัยดี เหมือนติดเจ้าของมากด้วย ในโคราช ใครเป็นเจ้าของ หรือใครรู้จัก ช่วยติดต่อทีครับ ขอบคุณมากครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of DSCF9910.JPG 93K
    Resize of DSCF9908.JPG 95K
    Resize of DSCF9905.JPG 103K
  • อ้อ วันนี้เย็นๆ ชาวโคราช อย่าลืม meeting ประจำเดือนนะครับ พบกันที่เดิมครับ
  • เชิญตาม Link ได้เลยครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12249&page=3