ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำแนะนำเรื่องสูตรผสมอาหารF1
  • ตอนนี้ผมใช้ อาหาร F1 รุ่นแอดวานซ์ โปรตีน 32% อยู่คับ
    ตอนแรกกับอาหารกระป๋องเพดดีกรี
    แต่เปลี่ยนมาผสมกับไข่ต้มแทนจะดีกว่ามั้ยคับ
    ต้องการคำแนะนำดีๆๆ
    หรือมีสูตรอื่นที่ดีกว่ามั้ยคับ
    ผมต้องการให้น้องหมามีกล้ามเนื้อที่สวยงามคับ
  • เมื่อก่อนผมก้อใหแบบนั้นน่ะครับ
    แต่เปลี่ยนมาเป็นคลุกไข่ต้มแล้วประหยัดกว่าเยอะเลย
    เรื่องการเติบโตหรือกล้ามเนื้อผมดูว่าไม่เปลี่ยนไปมากเท่าไหร่ครับ
  • อย่าไปกังวลมากเลยครับ ไข่ต้ม นี่ผม ว่า ประโยชน์สุดๆ นะ * * ไม่มีผลเสียเลย มั้ง * *
  • ไข่ต้มก้อดีครับแต่อยากให้เป็นไข่ขาวจะดีกว่า( ถ้าให้กินทุกมื้อนะ)เพราะไข่แดงมีไขมันสูงครับ และการให้อาหารเม็ดควรผสมน้ำลงไปด้วยนะครับ
  • F1 ผสมไอ้นี่ก็ได้นะครับ จะสุกหรือสดก็ได้ ใช้กันอยู่หลายสำนัก
    ไฟล์แนบ
    DSC056632.JPG 98K
  • อากาศร้อนแบบนี้ หมากินได้น้อยลงครับ ที่บ้านผมบางทีก็ต้องหาอะไรคลุกให้มันกินเช่นกัน