ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เร่เข้ามาๆ เสื้อยืดลดราคาล้างสต็อก
  • เนื่องจากผลตอบรับไม่ดี ลายยังไม่โดน ขออนุญาติขายลดราคา ล้างสต็อกครับผม

!!!!!!!!!!!!! 250 บาท พร้อมส่งทั่วประเทศ !!!!!!!!!!!!! ใครสะดวกที่ D1 เชิญนะครับ ราคาเท่ากัน
    ( ใครสนใจซื้อ 3 ตัวขึ้นไป ลดพิเศษให้ครับ )

มี 2 สีคือ ดำ,ขาว เสื้อจะมี 3 ไซส์นะครับ M,L,XL (ไซส์ที่ทำจะใหญ่กว่าไซส์เสื้อทั่วไปในตลาดนิดๆ ลองดูขนาดไซส์โดยประมาณได้ครับ)
    ขนาดไซส์โดยประมาณ
    M รอบตัว 40'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 29''
    L รอบตัว 44'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 30''
    XL รอบตัว 48'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 32''
    ( ผู้หญิงใส่ไซส์ M ได้นะครับ )

รายละเอียดการชำระเงิน
    โอนเงินมาที่
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาย่อยเซ็นทรัลปิ่นเกล้า บัญชีออมทรัพย์
    เลขบัญชี 7582172271 ชื่อบัญชี นายทินพัฒน์ วัฒโนภาส (Tinapat Wattanopas)
    ปล. โอนเงินเรียบร้อยแล้วกรุณาส่งรายละเอียดชื่อผู้โอนเงิน,ธนาคารที่โอนเงิน,เวลาที่โอนเงิน มาที่ holdmydamnown@hotmail.com
    ถ้าสะดวกรบกวนโอนแบบมีเศษสตางค์ด้วยก็ดีครับ ตรวจสอบง่าย อย่าลืมเก็บสลิปไว้ด้วยนะครับ มีปัญหาอะไรจะได้เช็คดูได้

โทรสอบถามได้ครับ 086-666-6432 ชื่อต่อครับ

ขอบคุณมากครับ
    ไฟล์แนบ
    P1120428_resize.jpg 70K
    P1120434_resize.jpg 51K
    P1120433_resize.jpg 66K
  • ก็มันไม่สวยจริงๆ นะผมว่า ลายออกแบบไม่สวยจริงๆ แค่หัวหมาสวยๆซักหัวก็สวยแล้วผมว่านะ
  • ขอบคุณน้าผีครับผม ^^ ยินดีน้อมรับความเห็น

ก็คงจะไม่โดนอย่างน้าผีว่า เลยลดราคาซะเลย อย่าเพิ่งเบื่อกันนะครับ ขอระบายของหน่อย :m018:
  • ผมว่าลดราคาแล้ว250แพงไปครับ150กำลังดี
  • นึกว่า เสื้อ สกูปี้ดู
  • แหม น้าผีก็ หน้าหล่อเหมือนจูล่งท่านปลัดไง :m049:
  • ชุดนี้ป่าวที่บอกว่ามีแค่ 60 ตัวในโลกเท่านั้น ลงขายมากี่รอบแล้ววะ เอาไปแจกเด็กๆเถอะ

ตลาดนัดสวยกว่าเยอะถูกกว่าด้วยใครซื้อก็ไปไถนาดีกว่า เห็นลายแล้วนึกว่าพวกหมาติดยาบ้าความรุนแรง
  • ลงขายหลายรอบแล้วครับ ตอบตามจริง ไม่เห็นต้องอาย ถ้าไม่หมดจริงผมแจกเด็กอยู่แล้ว

งั้นน้าผีก็ใส่เสื้อตลาดนัดต่อไปนะจ๊ะ อย่างน้อยผมก็คิดแล้วลงมือทำ น้าผีทำอะไรให้เสร็จเป็นชิ้นเป็นอันก่อนแล้วกัน ไถนาเสร็จยังก็ไม่รู้ 55555
  • 250 นี้ราคาล้างสต็อกหรอ หรอ งั้นเก็บ ไว้ในสต็อกต่อไปเถอะ คงไม่มีคนเอา ชื้อ เสื้อตลาดนัด เปิดท้าย ดีกว่า 89-99-150
    ราคา 250นี้เค้าไม่เลียก ว่าล้างสต็อก หรอกไอ้น้อง อย่ามาหลอกขายของเลย
  • ก้สวยไปอีกแบบ นะค่ะ แต่ ว่ามันโหดไปหน่อยอ่ะค่ะ

สู้ ๆ ค่ะ หมดไวไวนะค่ะ
  • เหมือนเสื้อ การ์ตูนเด๊กๆ เลยอ่า ไม่น่ากลัวหลอก

ภาษา ก็ งง อะไร สื่ออะไร off da chain

พิทบลู หรือ สกูบี้ดู อิอิ 100 ยังคิดดูก่อนเลยอ่า
  • อันนี้ไม่ได้ลดแล้วล่ะ แพงมากกกกกกกกกกกกก

เสื้อเชี้ยไรวะ
  • ขอบคุณคุณ Puek ครับผม :o006:

พวกเด็กตลาดนัดมาอีกแล้ว อะไรๆก็ตลาดนัด สงสัยผีตัวเดียวกัน 555555

ไม่สวย ไม่ชอบ ไม่ซื้อ ก็ไม่ได้ง้อให้ซื้อนี่หว่า

คนสนใจติดต่อมาครับ ขอบคุณครับ :o044:
  • ไหนๆก็ไหนๆและ ว่าจะไม่ต่อปากต่อคำและ แต่เอาให้มันส์ซะหน่อยมั้ย

CommentAuthorGhost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | April 10, 2010, 4:16 pm
    เหมือนเสื้อ การ์ตูนเด๊กๆ เลยอ่า ไม่น่ากลัวหลอก

ภาษา ก็ งง อะไร สื่ออะไร off da chain

พิทบลู หรือ สกูบี้ดู อิอิ 100 ยังคิดดูก่อนเลยอ่า

ภาษาไทยก็เอาให้รอดก่อนนะน้าผี แล้วค่อยๆศึกษา ออกจากกะลา เขยิบไปภาษาอังกฤษ 555555555555555555

เด๊กๆ...พิทบลู โอ๊ยย...คิดจะเลี้ยงแล้วก็เรียกให้มันถูกสิครับ 555555
  • 250 ใครจะชื้อ ไม่มีหลอก ไม่มีคนเอาหลอก ถึงได้มาล้างสต็อกไง 250 บ้านคุณเข้าเรียกล้างสต็อกหรอ ปัญญาอ่อน ให้ฟรียังไม่เอาเลย เอาไปทำผ้าเซ็ดเท้า พอได้
  • เหรออออออ

หลอกใครอ่ะครับ อ๋อ ก็เป็นผีนี่นะถึงหลอก เฮ้อออ มิน่าภาษาวิบัติหมด
  • ปกติตัวเท่าไหร่ครับ
  • ในบอกมี60ตัวในโลก แจกพรีไปเลยดีกว่า
  • แจกให้ พ่อมึงใส่ เอาไหมละไอ้ tree เค้าทำก็ต้องมีต้นทุน ไอ้โง่ เรียนมาบ้างเปล่า
  • ลดราคาคงพอได้ แต่ให้แจกคงเป็นไปไม่ได้ ไอ้ tree มึงนี่ปัญญาอ่อนวะ
  • ตอนแรกเปิด 350 บาท ครับผมน้าผี เพราะว่าต้นทุนผมค่อนข้างสูง ทำเสกลน้อยๆ 50-60 ตัวยังงี้ลองไปสืบราคานู่น ราคานี่มาบวกกันก็จะรู้ครับ ว่า 350 นี่ถ้าเทียบกับต้นทุนแล้ว ผมไม่ได้กะเอากำไรแบบกะรวยหรอกครับ

แต่ผมยอมรับความจริง ในเมื่อลายไม่สวย ไม่โดน ลดราคาก็ลด แต่คงอยากได้ทุนคืนบ้างเป็นธรรมดาจริงมั้ยครับ :m051:

ขาย 250 นี่รวมค่าส่งทั่วประเทศนะครับผม ถ้าใครสนใจซื้อไปใส่เล่น มารับเองได้ 200 ก็จัดไป ผมอยู่ตลิ่งชันครับ

ผมขอบคุณทุกๆท่านมากๆเลยนะครับ พวกที่แสดงออกความคิดเห็นอย่างจริงใจ แนะนำได้ ติได้ ถ้ามันเป็นการติเพื่อก่อ ไม่ได้สักว่าขอให้กูได้ด่า ผ้าซื้อที่ไหน เนื้อผ้าเกรดไหนราคาเท่าไหร่ หาช่างเย็บที่ไหน ต้นทุนอะไรเท่าไหร่อะไรบ้างยังไม่รู้เลย ร้องแพง ก็อย่างว่า คุณก็ซื้อเสื้อตลาดนัดใส่ต่อไปตามสะดวกแล้วกันครับถ้าคิดว่าสวยกว่า ดีกว่า ผมบังคับใครไม่ได้อยู่แล้ว
  • เป็นกำลังใจให้ ผีๆต้องเข้าใจน้องเขาทำน้อยต้นทุนสูงเป็นธรรมดา
  • ถ้าขายราคาเดิม 350

ขายหมดคงได้กำไรเป็นหมื่นนะเนี่ย

แต่เวลานี้เอาแค่คืนทุนยังยากเลยอ่ะ
  • ตัวระ100เฮียเชื่อผม
  • ขอบคุณคุณ kong26 ครับ คนนี้รู้จริง เพราะทำเสื้อออกมาเหมือนกัน

ขอบคุณน้าผีครับ คือจริงๆต้นทุนบางตัว จะตัดออกบ้างก็ได้ เช่น Tag คอ(ซึ่งสรุปแล้วต้องทำถึง 3 Block คือ m,l,xl) แต่ผมดันกระแดะเองครับ คือลงมือทำอะไรทั้งที ตั้งใจคิดและทำออกมา อยากให้มันดีที่สุดสำหรับคนใส่ จะว่าไป ถ้ารู้ต้นทุนจริงผมนะ ขายหมดเกลี้ยงยังไงก็ไม่ถึงหมื่นหรอกครับ ค่าส่งก็รวมอยู่ในนั้น แถมไอ้เราเพิ่งเริ่มทำ ไม่ได้รู้ไปทุกอย่าง เช่น โรงสกรีนที่คุณภาพโอเค แต่ราคาถูกที่สุด เจ้าไหนผ้าถูกที่สุด อีกอย่างเรื่องจำนวน ถ้าทำจำนวนเยอะกว่านี้ ราคาต้นทุนทุกอย่างก็ย่อมลดลงเป็นธรรมดา

ก็อย่างว่าเนอะน้าผี ทำของขายย่อมต้องการกำไร ผมตั้งราคาก็ไม่หวังฟันอะไรขนาดนั้นหรอก แต่ในเมื่อลายผมไม่โดนเอง ก็รับสภาพ อิอิ

นี่จะเป็นกระทู้สุดท้ายที่ผมจะมานั่งอธิบายถึงอะไรพวกนี้ ไม่อยากเหมือนคนมานั่งแก้ตัวหรือหาข้ออ้างอะไร ขายไม่ได้คือขายไม่ได้ จบ :o070:

sanomans ตัวละ 100 แล้วเหมาป่าวล่ะ ให้เลย ใจป่าวล่ะ 555
  • ไอ้ sanomans แม่งเอาอีกแล้ว ป่วนเค้าอีกแล้ว ซี้ซั้วต่อ เค้าทำก็มีต้นทุน เมิงต่อราคานี้อ่ะ เมองซื้อป่าว สัส อย่าเอาแต่คนอง หัดใช้หัวคิดบ้างว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • ผมว่า ก็สวย น่ารักไปอีกแบบ ไม่เห็นจำเป็นจะต้องโหด หรือดูน่ากลัว เลือด กระฉูด เลย
    ศิลปะ มองให้มันกว้างๆหน่อย อย่าเอา ศิลมึงมาเป็นจุดยืน

pitbull is for the children
    เสื้อมีแต่เลือด กัดกันคอขาด โหดๆน่ากลัวจับจิต แล้วถ้ากูจะซื้อให้ลูกกูใส่หละ?
    มึงจะซื้อให้ลูกมึงใส่มั้ย? มึงก็ไม่! โถ่ แล้วมึงก็พาลูกมึงไปตลาดนัด ซื้อเสื้ออย่างว่าา

"เสื้อเชี่ยไรวะ" เสื้อยืดไงเชี่ย!!!
    off da chain มึงไม่รู้จักนี่ มึงเป็นผี หรือ ควายเนี่ย?
    off = ปลด ปิด ปล่อย หลุด
    da = the
    chain = โซ่ ไอ้โง่

มึงเอาไปรวมกันเอง
    ไอ่ห่า off da chain เค้าทำออก มาเป็น สารคดี pitbull ขายกันทั่วบ้านทั่งเมือง แล้วก็เป็น ภาษาที่ใช้กันด้วย แสดดด

เค้าทำเสื้อผ้า มาให้มึงเลือกซื้อเลือกใส่
    ถ้าไม่ชอบ ไม่ซื้อ ก็หุบปาก ไปนั่งชักว่าวอยู่น่าคอมนู่น
    ไม่ใช่มาว่าเค้าแบบนี้
    เสีย มารยาท มาก
    อยากรู้เหมือนกัน ว่ามึงที่ด่าๆกันเนี่ย จะมีกึ๋น ทำไรแบบนี้มั้ย

ทึ่ง และ เคารพ และเป็น กำลังใจให้ คุณ holdmyown เสมอ และ ตลอดไป และไม่คิดกวนตีน

จากผี (มีพิทบูลs มีสกุล มีการศึกษา และมีเชื้อจ้าว)
    รักน้ำใส ไม่ใส่ถั่วงอก เเละ ผักโรย
  • ผมจะอยู่เคียงบ่า เคียงไหล่พี่
    จะเจ็บ และตาย เพื่อพี่ เเละ เคียงข้างพี
  • โอ๊ะๆ มีคนเข้าใจเราด้วยวุ้ย เป็นปลื้มเลยครับ ขอบคุณน้าผีทั้ง 2 คน ครับ ผมยกให้เป็นคนเลยนะ อิอิ

คุณผีถัดขึ้นไป 2 คนนี่สุดยอดอ่ะ เป็นคนแรกที่เก็ทเสื้อผมแบบจริงจังคนแรก จุดประสงค์ผมก็เป็นแบบนั้นแหละครับ อย่างที่เคยพูดไปแล้ว เห็นมีเสื้อพิทบูลโหดๆอยู่เยอะเหลือเกิน จะว่าไปก็ทุกเจ้าเลย ทำออกมาโหดๆ ดุๆ แค่อยากมีทางเลือกใหม่ๆให้คนใส่บ้าง(ถ้าใครค้นกระทู้ขายเสื้ออันเดิมๆของผม ลายที่ 2 ที่ออกไว้ก็ไม่การ์ตูนนะ แต่ก็คงจะไม่โดนกันอีกมั้ง T_T)

แต่ผมก็ต้องมานั่งรับความจริงเองแหละครับน้าผี ว่าอะไรที่มันไม่ตลาด มันไปไม่ได้จริงๆ ก็ทำใจครับ ดันกระแดะจะแหวกแนว ก็ขายขาดทุนกันไป ขายขาดทุนแล้วจะขายออกหรือเปล่ายังไม่รู้เลย 555555

น้าผีข้างบนขอบคุณมากครับ นี่อิงเรื่องการเมืองอะไรหรือเปล่า 555 แซวเล่นนะครับ (เอ๊ะหรือเป็นน้าผีคนเดียวกัน)

ใครมีอะไรแนะนำ พูดคุยเล่นกันก็เชิญนะครับ ทั้ง MSN ทั้งโทรศัพท์ ผมอารมณ์ดี คุยกันได้ครับ :o006:
  • เรื่องเสื้อไม่รู้จะแนะนำอย่างไรดี พี่เคยทำออกมาเป็นพันตัว เหลือเต็มบ้านครับ ฮ่าๆๆๆ
  • ผมก็ว่าจะทักไปขอคำแนะนำพี่มาร์คใน MSN แล้ว แต่แบบ.....เอ ไม่ดีกว่า เรื่องไม่เป็นเรื่อง ไม่อยากรบกวนพี่อ่ะครับ ปัญหาของผมด้วย ผูกเองก็ต้องแก้เองจริงมั้ยครับ?? :m072: