ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใกล้สงกานต์แล้วครับ
  • :o001: ใกล้สงกรานต์แล้วไปหลบร้อนกันที่ใหนกันครับ ฮ่าๆๆช่วงนี้งานเยอะ สงกรานต์ ใด้หยุดยาว แต่เครียดและเสียใจมากๆครับที่คนไทย หันมาฆ่ากันเอง เมื่อไหร่จะจบหนอ
    :o003: น่าจะเปิดโต๊ะพนันนะครับว่า หลังสงคราม เอ้ย สงกรานต์ปี้ใหน ฝ่ายใหนจะชนะ หุหุ ใครต่อใครก็ลงอัตราต่อรองมา เฮอๆ
    :o001: ผมเองก็อยู่บ้านหล่ะครับ โชคดีแถวบ้านผมไม่มีเสื้อแดง เลยสงบสุข ใครจะเรียกร้องก็เชิญครับผมไม่ห้าม บ้านเราประชาธิปไตย์นี่นา ใครผิดถูกไม่รู้เพราะแต่ละฝ่ายมีเหตุผลที่พอเพียงของตัวเอง
    :o059: สงกรานต์ปีนี้ ขอให้ทุกท่านและลูกๆท่าน สุขภาพแข็งแรงครับ

:o037: อีกนิดครับตอนผมยังเด็กเรียนหนังสือ พฤษภาทมิฬ ก็ใด้ยินแต่ข่าวครับ นี่ผมโชคดีอีกแล้วโตมาก็เจอเหตุการณ์แบบนี้อีก ทั้งปฎิวัติและสงครามกลางเมือง
    :o001: แต่ผมเชื่อว่า หลังเหตุการณ์ร้ายๆ บ้านเมืองจะฟื้นตัวใด้ครับ อย่าเครียดครับพี่น้องชาวพิทบูล อยู่บ้านเลี้ยงหมาเพลินกว่าเยอะครับ