ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไปตัดหูมาแล้วครับว่าจะไม่ตัดแต่เห็นแล้วไม่สวยเลยเอาเสียหน่อย
    บอกทรงหูจนหมอ งงตัดแทบไม่ถูก555555
    ลูกหมารุ่นเดียวกันตัดแล้วเอามาโชบ้างนะครับ
    ติชมได้ครับ ค่าตัด 700 บาท
    ไฟล์แนบ
    IMG_3945.jpg 109K
    IMG_4202.jpg 71K
    IMG_4197.jpg 83K
    IMG_4190.jpg 86K
    IMG_4195.jpg 77K
  • ท้องเดียวกันรุ่นใหล้เคียงเอามาโชได้นะครับอยากเห็นหลายๆแบบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4208.jpg 70K
    IMG_4216.jpg 100K
    IMG_4212.jpg 84K
    IMG_4207.jpg 107K
    IMG_4206.jpg 100K
  • ไปตัดที่ไหนมาเอ่ยสวยด้วยถูกด้วยจาไปพาเด็กๆไปตัดบ้างค่ะ
    ตอนไปตัดน้องหนักเท่าไหร่ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    217.jpg 33K
    316.jpg 28K
    148.jpg 24K
  • ตัดที่กาญครับหนัก 15 กว่าๆ
  • ราคาถูกจนน่าตกใจ ทำไมเชียงใหม่ไม่มีแบบนี้บ้างเนี่ย
  • stam
    ไฟล์แนบ
    DSC01394.JPG 62K
    DSC013863.jpg 64K
    2823.jpg 88K
  • หูแหวงแล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC015164.jpg 104K
    DSC015042.jpg 108K
    DSC015032.jpg 112K
  • สวัสดีครับ himawari
    สวัสดีครับ สมปอง หมาสวยดีจังเลยครับ
  • :063::063::063: ไม่กลับบ้านอีกหรอพี่
  • สวัสดี p"woot p"sompong หูมันแหว่งแล้วดูหลอนมากๆๆๆๆ(หล่อ)
    อยากให้ไอ้ตัวที่บ้านหูแหว่งแล้วดูหลอนแบบนี้มั่งจัง
    ไฟล์แนบ
    DSC05109.JPG 78K
  • p"sompong ไอ้ตัวที่หูแหว่งหลอนๆๆ(หล่อ)ลูกใครหลอ
    ไฟล์แนบ
    DSC05124.JPG 95K
  • สวัสดีครับคุณกวางพาไปตัดเลยครับหล่อแน่ๆพ่อแม่เดียวกันไม่ทิ้งกันมากหลอกครับ
  • ตัดหูสวยจังคับ ของผมนี่ซวยขั้นเทพ หมอขี้คุยเอาซะหูกุดเลย แถมไม่ให้อยู่ดูอีกพูดมาแล้วแมร่งโมโหไม่หายคับ....
    ดูเอาแล้วกันคับพี่ ก่อน-หลัง ตัดหู หากเจอหมอที่เก่งก็ดีคับแต่ถ้าเจอแบบผมนี่ซวยขั้นเทพจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    hhhh.jpg 86K
    IMG_0460.jpg 78K
  • หมาคุณwoot ใช่หลานเฮวบอยใช่ไหม เพิ่งจะสามเดือนนี่คับ
    15 กิโล ใหญ่โครตๆ
    เสียดายมากซื้อไม่ทัน คราวหน้าจองตัวผู้ไว้แล้วหนึ่งตัว
  • หมาคุณสมปอง ตอนเด็กก็สวยดีนะ ตอนนี้หัวเริ่มหลิมเล็ก ขายาว สงสัยจะไม่ใช่เรดบูลลี่แล้ว 5555
  • เจ้าจุ่น คงไม่ใช้เรดบูลลี่หรอกครับ เพราะพ่อสาย สโตน ไม่กว้างและแม่ก็อย่างหนา ตราช้าง 40โลอัพแน่นอน แต่คิดว่าคงจะได้เนื้อตัว ที่อัดๆและหน้าค่อนข้างสันแน่นอน แต่อนาคตไม่แน่ เพราะสายเลือดหมาแดงยังไม่แน้นพอ เจ้าตัวนี้คิดเองทำเองครับ 55 0818815537
    ไฟล์แนบ
    DSC012982.JPG 67K
    DSC011962.JPG 64K
    DSC012592.jpg 95K
  • ตัดหูได้จ๊าบมากครับ
  • สวัสดีค่ะ คุณเต้ย แล้วตัวที่บ้านไปตัดหูมาหรือยังคะ
    ส่วนเจ้าเรดเชล ยังไม่ได้ตัดเลย มันเริ่มวิ่งไล่ขู่เอาเรื่องสุนัขตัวอื่นแล้ว
    เกือบโดนบางแก้วเล่นงาน
  • ตอนเล็กๆ ไม่เอาเรื่องเลยค่ะ พอโตขึ้นมาหน่อยชักชอบหาเรื่อง
  • คุณ sompong (สมพงศ์ไม่ใช่สมปอง)นี่ขยันลงรูปหมากับเบอร์โทรจริงๆนะ ปั่นราคาหมาไปถึงไหนแล้ว ลงแต่รูปตอนเด็กๆเมื่อหลายเดือนก่อนมันเลยดูสวยดี ตอนนี้คงไม่สวยเหมือนเดิมแล้ว ปั่นราคายากหน่อยนะจ๊ะ แต่ก็ขอทายว่าอีกไม่นานก็คงขายได้ ตามแผนที่ได้วางไว้ สมกับเป็นพ่อค้าหมาหัวใสตัวจริง แต่ขอบอกไว้อย่างนะจ๊ะ เลี้ยงด้วยความรักและความรับผิดชอบดีกว่า อย่าหากินแบบนี้เลย สงสารมัน หมาตัวแรกที่คุณขายมา ตอนนี้สภาพดูไม่ได้เลย คุณเล่นซื้อมาเลี้ยง ถ่ายรูปลงเว็บ ปั่นราคา ขายต่อ ทำกำไรแบบนี้ เราขอบอกว่าเอาเวลาไปทำมาหากินอย่างอื่นเถิดนะ ทำแบบนี้คุณอยู่ในสังคมคนเลี้ยงพิทบูลไม่ได้หรอก
    ไอ้หมาสะดือบวมที่คุณซื้อมา ท่าทางจะยังเลี้ยงไม่เป็น ปล่อยให้สะดือเป็นแผลซะเสียหมาหมด ปั่นราคาขายยากหน่อยนะจ๊ะ และก็อีกอย่างนะ ไอ้คนที่ขายหมาให้คุณเขาก็คงจะงงกับคุณจริงๆน่านแหละ หรือว่าโดนคุณต้มซะเปื่อยเลย คิดว่าเป็นคนดีที่ไหนได้เป็นพ่อค้าหมาหัวใสนี่เอง ฮี่ๆๆๆๆๆ
  • เออๆจิงๆด้วยผีตัวบน เห็นไอ้sompongมันลงบ่อยๆแม่งที่แท้จะขายหมา ซื้อมาถูกขายไปแพงๆ แม่งไม่เห็นใจหมาเลย ใครว่างโทรไปด่าแม่งเลย คนชั่วต้องโดนสั่งสอน

หมาคุณwootเป็นหมาจมูกแดงที่หล่อมากท่าทางจะจี๊ดเหมือนตัวที่บ้านผม ส่วนหมาไอ้sompong หัวเล็ก หน้าตาไม่น่าใช่หมาแดงแท้ๆ แม่งเสือกโม้ว่าหน้าสั้น กุว่ามึงไปเลี้ยงบูลลี่เหอะแม่งทำหมาแดงเสียหมด
    มึงลองคิดดูหน่อยถ้าหมาจมูกแดงหน้าสั้นมันจะออกกำลังกายไหวๆไหม แบบวิ่งวันละ10โลแบบหมาจมูกแดงหน้ายาวๆที่บ้านกุอะ