ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RedMan (หมาแดงนครปฐม)
  • RedMan <454 x Jiji> อายุ 2 ปีเต็ม

เลยขอเอามาลงบ้าง ไม่ได้ลงนานล่ะครับ

วันนี้เลยตั้งใจถ่ายแต่มันโดยเฉพาะ

:005::005::005::005::005::005::005::005:
    ไฟล์แนบ
    Rm17.jpg 95K
  • หลายรูปเลยเอามาฝากให้ชมครับ:005:
    ไฟล์แนบ
    Rm5.jpg 68K
    Rm4.jpg 101K
    Rm3.jpg 67K
    Rm18.jpg 67K
  • ต่อครับ:005:
    ไฟล์แนบ
    Rm11.jpg 62K
    Rm10.jpg 79K
    Rm9.jpg 85K
    Rm8.jpg 72K
    Rm7.jpg 60K
  • Redman ลูกรักผม หล่อ ล่ำมั้ยครับ
    ไฟล์แนบ
    Rm16.jpg 79K
    Rm15.jpg 61K
    Rm14.jpg 90K
    Rm13.jpg 65K
    Rm12.jpg 76K
  • :063:หล่อโครต การันตี 1 เสียง ตัวจริง นิสัย ดี กับคน ครับ ถ้า หมา หรือตัว เหรี้ย อุ๊ป (ตัวทอง) หัวไปทางหางไปทางแน่นอน การันตี ของเค้าดี จริงๆ!!
  • อดีตลูกเรดแมนครับแต่ได้จากโรคนี้ไปแล้วตอนอายุได้ 3 เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    P2030926.jpg 45K
    P2050969.jpg 57K
  • สวยมากครับ...การันตีอีก 1เสียง คอกหน้าผมจะไปขออุ่มอีกซักตัว...อิอิ
  • สุดยอดครับพี่โต้ง มีน้องอีกอาจได้อุดหนุน
  • รู้สึกว่าจะหล่อเหมือนเดิม แต่หนาขึ้นเยอะเลยนะท่านโต้ง ช่วงนี้ร้อนๆ ปลาไนที่บ่อเป็นไงบ้าง

ขอแอดเมลล์หน่อยเด้อ ว่างๆจะไปปรึกษาหน่อยอ่ะท่าน

แต่ว่าลูกเรดแมนที่จากไป หน้าตาถอดแบบเรดแมนมา เป๊ะๆ น่าเสียดาย เสียใจด้วยกับเจ้าของครับ
  • ขอบคุณเจมส์ พี่เอก_หาดใหญ่ โต้ง_แม่สอด ป๊อป และก็หยก ด้วยครับ

เมลผมครับ thong_29@hotmail.com แอดมาคุยกันน่ะครับ หรือว่าจะมาเที่ยวดูบ่อปลาผมได้เลยครับคุณหยก

ยินดีเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    Rm2.jpg 94K
  • ว่างๆจะแวะไปแอบอุ้มหมาเทพกลับบ้านนะครับพี่โต้ง

Redman หล่อมากพี่
  • นักเลงคุมบ่อปลา!! รูปหล่อเหมือนเดิมแต่ไม่รู้ดีกรีความโหดเพิ่มขึ้นหรือลดลงจ๊ะ พ่อวายร้ายหน้าหยก!!
  • โคตรหล่อเลยครับ:006:
  • หมาหล่อน้อยกว่าเจ้าของนะผมว่า
    5555555+
  • สวยมากมายครับอยากทราบว่าน้ำหนักเท่าไหร่ครับ
  • เรดแมนหล่อวะ แต่แพ้บีเจนิดหนึ่ง ฮ่าๆๆ
  • หล่อมากคับ ถ้ามีโอกาสจะพา เร็ตมูล ไป นอนด้วยสักคืนนะคับ
  • ยังคงความหล่อเหมือนเดิม
  • :065:
    โต้งไปบ้าน โต้ง มีปลาให้กินไหม:032:
    เรดแมนเห็นบ่อยแล้ว..แต่อยากเห็นปลาๆๆนะ:005::013:
  • หวัดดีโต้ง เรดแมนสวยขึ้นมากมายเลย
    มีผลงานเยอะแล้วอย่าลืมจัดคิวให้แรงเลอร์มั่งนะ
  • แหล่มๆๆๆ เดี๋ยวพัดเล่นหมาแดงมั่งดีไหมเนี่ย :o031:
  • แหล่มมากๆ:006:
  • สุดยอดเลยโต้ง
  • ขอบคุณทุกๆๆความคิดเห็นเลยครับ ขอบคุณเอก คุณJergens พี่Chuchi พี่Duroc73

พี่Mass พี่Woot พี่มาร์ค คุณBoom พี่แจ็ค พี่เอ พี่เดียว พี่ต้อม คุณKong26 พี่อาท

ไอแรดแมนผมความซ่าความจี๊ดยังไม่ลดลงเลย ยังโหวกเวกโวยวาดเหมือนเดิมครับ

เรื่องความหล่อต้องขอยอม BJ Daimon eyes จริงๆๆ ผมชอบกล้ามแบบ Bj มากๆ

เดี๋ยวถ้าได้ยาวิเศษเพิ่มกล้ามของพี่มาร์คมาคงน่าจะเฟิร์มอีกหน่อย ขอบคุณเว็บดีๆๆครับ
  • พอได้ไมครับเจ้า เรดเตอร์
    ไฟล์แนบ
    IMG_23593.jpg 48K
  • รอผลงานด้วยคนครับ:o027:
  • เรดเตอร์แจ่มครับหมี แต่สู้สาวเสื้อเขียวไม่ได้

เร็วๆๆนี้ครับลูกเรดแมน

ขอบคุณพี่หลายๆๆท่านที่โทรเข้ามาครับ
  • สำหรับคนที่ยังไม่เคยเห็น

เรดแมนตัวจริงสวยกว่าในรูปเยอะครับ :m001:
    ไฟล์แนบ
    Sonny9Sm.jpg 32K
  • เออ เรด แมน หนาขึ้นจริงด้วยครับ คุณ โต้ง
  • :005:ขอบคุณครับ เร็วๆๆนี้ไม่น่าเกินอาทิตย์นี้ครับน่าจะออกครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4579.jpg 53K