ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Redman x Alien (หมาแดงนครปฐม)
  • เกิดเมื่อวันที่ 24-4-53 ตอนนี้ก็ 6 วันครับ

ทั้งหมด 7 ตัวครับ ตัวผู้ 2 เมีย 5

ลูกหมาอยู่ที่ อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี

ฝากพี่ๆๆที่สนใจด้วยครับ 081-9446406 , 0876677040 โต้งครับ

thong_29@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    redman x alien1.jpg 85K
    redman x alien2.jpg 99K
  • :005:Redman (Rama3's 454 x JiJi)

http://pitbullzone.com/pedigree/pid/179
    ไฟล์แนบ
    Rm103.jpg 79K
    Rm122.jpg 76K
    Rm53.jpg 68K
  • :006:alien (ลูกเจด้า x ฟร๊อง)
    ไฟล์แนบ
    a23.jpg 75K
    a14.jpg 77K
  • F1
    ไฟล์แนบ
    f18.jpg 67K
    f1.13.jpg 59K
  • F2
    ไฟล์แนบ
    f27.jpg 73K
    f2.2.jpg 66K
  • F3
    ไฟล์แนบ
    f36.jpg 68K
    f3.3.jpg 63K
  • F4
    ไฟล์แนบ
    f42.jpg 64K
    f4.4.jpg 67K
  • F5
    ไฟล์แนบ
    f5.jpg 68K
    f5.5.jpg 67K
  • M1
    ไฟล์แนบ
    m16.jpg 62K
    m1.12.jpg 67K
  • M2
    ไฟล์แนบ
    m2.23.jpg 66K
    m25.jpg 74K
  • โว้ว ๆๆๆ หน้าหักซะยับเลย เชียว
  • :063:มาแล้ววว สวย จริงๆ ชุดนี้
    F2 F3 แหล่ม เลยยยย หน้าจิ้ม ซักตัว ไม่รู้ ว่า จะจิ้ม ตัวไหนดี แยกไม่ออก เห้อ หนักใจ

ชุดนี้ สุโค่ยจริงๆๆ
  • ราคาเปิดที่ 10000-15000 ครับ โทรมาสอบถามได้ตลอดเลยครับ

ตัวไหนต่อรองได้ก็ลดให้ครับ ขอบคุณพื้นที่เวปดีๆๆแห่งนี้ด้วยครับ

ขอบคุณพี่มาร์คครับ
    ไฟล์แนบ
    redman.jpg 90K
  • :m001::m001::m001: เรดแมนทำได้เยี่ยม....ครับโต้ง...:m098::m098::m098:
  • ชุดนี้สวยมากๆๆๆๆๆๆ เลยครับ กระบอกปากสุดๆๆ เลยขอบอก
  • ของอย่างงี้ ใครไว ใครได้ครับ ต้องชมอีกทีครับ ว่า สุดๆ มาก วันอาทิตย์นี้ ถ้าไม่ติดธุระ จะเข้าไปเยี่ยมครับ
  • ขอออกความคิดเห็นหน่อยนะทุกคนครับ นี้มันลูกหมายังไม่ลืมตานะคับดูยังงัยคับว่ามันหักมันยับมันย่นยอมรับคับว่าพ่อแม่มันสวยลูกหมาก็สวยแต่เห็นชมจังเลยครับว่ามันยับมันย่นขอโทดน่ะครับถ้าใครไม่พอใจ ทั้งๆที่หมายังไม่ถึงเดือนสองเดือนเลยครับใจเย็นๆกันคับ แต่ต้องชมว่าแม่หมาคอกนี้สวยมากจริงๆคับ
  • โต้งลูกหมาสวยดีคับ ชอบ F4 อะ
    ตอนนี้ย้ายมาอยู่สองพี่น้องกันหมดเลยหรอ ว่างๆถ่ายรูปลูกชายพี่มาให้ดูบ้างนะ อ้ายเงินน่ะ

ผมพี่กอล์ฟ เพื่อนพี่หรั่ง
  • สุดยอดเลยโต้งเหงแล้วกิเลศมาเลยคับ
  • โอ้วพระเจ้าจ็อซ มันยอดมากเลยครับ อยากได้หมาแดงอะโต้ง

ส่งมาให้ผมเลี้ยงมั้งดิ จาส่งไปอยู่พิทโลก เอามาทำลากน้ำหนักครับ

รับรองว่าเกิดแน่ๆครับ ลูกหมาหน้าตามันโคตรโหดอะ :004::004:
  • น้องหมาอยู่ไกลจัง ผมอยู่ นครศรีธรรมราช คับ อยากได้ๆF3กำลังหาตัวเมียอยู่เลย
    ไฟล์แนบ
    IMG0408A.jpg 122K
  • คุณโต้งอย่าให้ลูกหมากินข้าวเหนียวเยอะนะครับ หน้ามันหักหมด -*-
  • ขอบคุณครับ คุณMae_1421 ใช่พี่ยุทธเปล่าเอ่ย? ขอบคุณเจมส์ พี่หล่ำ พี่ชาญ พี่กลอฟ พี่อาท พี่หรั่ง พี่Cambell พี่Holdmyown มากๆๆครับ

และก็ขอบคุณน้าผีด้วยนึกว่าจะโดนด่าซ่ะแล้ว ของอย่างนี้มันต้องดูกันยาวๆๆ ผมจึงแน่นยำให้พี่ๆๆที่โทรมาเข้ามาดูตัวจริงกันดีกว่า แล้วหมาก็ยังเล็กด้วย

ถ้าหมาสัก20วัน เดินได้ผมจะเอามาลงใหม่ครับ แต่ึ7ตัวนี้ผมว่ามันได้เลยน่ะ ยิ่งพี่กลอฟนี้ใจเดียวกับผมเลย ส่วนตัวF4นี้โดนใจผมมากๆๆๆ ตัวเล็กกว่าเพื่อน

แต่หน้าตาและหัวลูกตามัน โดนมากๆๆๆ ต้องดูอีกสักหน่อย ว่าจะเป็นยังไง พี่หรั่งเข้ามาดูสิ มาเอาไปเลยพี่ อยู่หลังบ้านนี้เอง
  • ฮ่าๆๆๆๆ หน้าหัก หน้ายับย่น
  • ย่นยับพอได้นะครับน้าผี ขอบคุณครับผม

ฝากรูปลูก Redman ด้วยครับ เพื่อว่าเป็นแนว:002:
    ไฟล์แนบ
    P2050969.jpg 57K
    a Red land 7-3-10 110.jpg 83K
    a Red lands 7-3-10 059.jpg 47K
  • โม่โดนว่าหลอกครับคุณโต้ง จิงๆผมก็อยากให้ทุกคนอย่างที่ว่าแหล่ะครับมองกันยาวๆมีความสุขกับสิ่งที่ทําครับผลงานที่ผ่านมาโดยรวมก็สมกับราคาครับแต่ยอมรับครับแม่หมาสวยจริงๆพ่อหมาก็ใหญ่สายเลือดก็แรงง จากใจผี!
  • การันตีอีกหนึ่งเสียงว่าใหญ่ยับย่นจริงๆครับ ภาพตอนสองเดือนกว่าๆครับ
    ไฟล์แนบ
    P2030926.jpg 45K
  • ลูกหมาสวยครับโต้ง ประกันภัยเค้าเข้าไปเคมยังเจอรถพ่วงเบรคแตกประสานงาอย่างจังนะ! ปล. โต้ง เจมส์ อย่าลืมปลุกตาเดี่ยวให้ตื่นได้แล้ว!!
  • ขอบคุณพี่เอก พี่เล็กด้วย ได้ข่าวว่าเอาเนื้อจรเข้เลี้ยงลูกๆๆเลยเหรอครับ สุดยอดเลย พี่เดี่ยวเงียบไปเลยไม่รู้ทำไรอยู่ คงต้องพี่แหละครับปลุกขึ้นมา:013:
  • คุณภาพครับ รีบหน่อยนะครับสำหรับคนที่โทรถาม
    ไฟล์แนบ
    image002.jpg 77K
  • แม่หมาชุดนี้สวยมากเลยครับโต้ง ไม่นานหมดแน่ๆลูกชุดนี้ ท่านใดที่สนใจหมาแดง ชุดนี้ไม่ผิดหวัง แน่นอนครับ จี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด ส่ะๆ
  • ความแดงเริ่มคืบคลานกระดึบๆๆ
    ลูกหมาสวยดีครับโต้งคงจะไม่หนีลูกเรดแมนชุดก่อนๆแน่
  • :005:ขอบคุณหมี พี่นิสัน พี่แมส เดินได้กินได้จะเอามาอัพให้ดูอีกครับ
    ไฟล์แนบ
    Red-Nose-Kennels.jpg 94K
  • ท่านโต้ง เอเลี่ยนนี่สวยจังนิ ลูกหมาดูสุขภาพดีจัง แล้วเดี๋ยวมันโตอีกเอามาให้ดู คงจะน่ารัก จํ้ามํ่า น่าดูเนอะท่าน เอิ๊กๆ
  • :063: มาแล้วหมาสวยๆราชบุรี แจ่มๆทุกตัวหวะชอบมากเลยเจ้า F3 :065:ขายหมดไวไวน่ะ:013:
    ไฟล์แนบ
    DSC01434.JPG 35K
  • แม่หมาอย่างงามเลย ที่รัก :o027::o027::o027:
  • งามทั้งพ่อและแม่ลูกก็คงจะงามตาม สนใจf1มาคกิ้งเหมือนแม่แล้วจะคอยติดตาม
  • Redman...Redman:m077:
  • คุณโต้ง ครับ ผมอาจจะไม่สะดวกวันอาทิตย์นี้ ครับ ถ้าอย่างไร ขอรูป update น้อง f3 ด้วยน่ะ ถ้าสนใจอย่างไร อาจจะขอวางมัดจำเลย ส่งมาที่ mae_1421@hotmail.com เอเลี่ยน ได้ใจผมมาก:063:
  • ขอบคุณทุกๆๆท่านด้วยครับ ตอนนี้รอให้กินได้ก่อน มีอะไรอัดใส่หมดเอาให้บึกเลย

สนใจยังไงเข้ามาเที่ยวดูได้ครับถ้ามาได้ เดี๋ยวเดินได้กินได้จะเอามาลงใหม่ครับ

F3,4 และก็M1 ตัวใดตัวนึงผมอาจจะขอเก็บครับ ขอบคุณพี่ๆๆที่โทรมาสนใจด้วยครับ

เดินได้เมื่อไร เดี๋ยวจะเอามาอัพเดทให้ดูอีกทีนะครับ
  • เจอกระทู้ถึงกับงงเลยอะ สงสัยคุณโต้งจาได้ผีเป็นแฟนคลับด้วยหว่า

ตั้งแต่เล่นบอร์ดนี้เพิ่งเคยเจออะ คุยกับผีรู้เรื่องด้วยอะนับถือเลยอะ555

ลูกหมาโดนๆหลายตัวเลยเลือกไม่ถูกเลยอะ เอาไอ้ก็องแก็งอัพเดทมาลงหน่อยครับ
  • พี่หรั่งครับพูดไปผมก็เสียวๆๆน้าผีอยู่เหมือนกัน แต่เราก็ตรงมาตรงไป ถามอะไรมาก็ตอบหมดไม่โม้ไม่ขี้คุยเน้นให้มาดูตัวจริงๆๆ

มาบางลี่บางสิพี่ มาช่วยเลือกลูกหมาหน่อยเก็บตัวไหนดี ตื่นมาตอนเช้าไปดูลูกหมา มันแซงกันเห็นๆๆเดี๋ยวตัวนั้นสวยกว่าตัวนี้

เลือกไม่ถูกจริงๆๆพี่ ว่างๆๆก็แวะเข้ามานะพี่
    ไฟล์แนบ
    Rm17.jpg 95K
  • พี่โต้งๆๆ

ขอตัวนึง 555+

อยากได้จิงๆนะเนี่ย อิอิ
  • แวะมาดูสินิว สองพี่น้องเอง คนบ้านเดียวกัน มาเลยๆๆ:005:
  • :o027:หน้ามันยับดีจังเลยโต้ง
    ฮีทหน้า ต้องลองๆ:o069:
  • :063:ลูกหมาน่ารักมากครับคุณโต้ง
  • พี่แจ็คครับ ผมละนับถือเลยอยู่ตั้งชลบุรี มาดูลูกหมาถึงสองพี่น้องสุพรรณบุรี รอตกลงกับพี่ผมก่อนครับแล้วจะโทรให้คำตอบ

แต่พี่แจ็คก็ชมเยอะไป 555(ขอบคุณมากๆๆครับ) อย่าเรียงว่าคอกหมาเลยครับ เป็นแค่กรงเลี้ยงหมาเฉยๆ คอกดูยิ่งใหญ่ไปพี่

ขอบคุณพี่เดียวด้วยครับ ขอบคุณคุณJoypit รอให้ล่ำบึกมากกว่านี้จะเอามาลงอีกทีครับ
    ไฟล์แนบ
    Gang1.jpg 96K
  • บอร์ดนี้พี่ผีเค้าเก่งจะตาย คนดีคนชั่วพี่ผีรู้หมดนะ อย่างคุณโต้ง โบราณเค้าว่า คนดีพี่คุ้มครองครับ

ส่วนใครจะไปดูลูกหมาเชิญเลยนะครับ คอกนี้มีหมาสวยๆหลายตัวครับ เดินทางก็สะดวกครับ จากกรุงเทพ

40นาทีถึงครับ ประมาณ60-70กิโล ผมไปบ่อยครับ คอกนี้ไม่ได้มีแต่หาแดงนะครับ ใครชอบเรเชอร์เอดที่นี้ก็มีครับ

เชิญไปชมดูได้ครับ ตัวนี้สวยครับ คอนเฟริม์ครับ:002::002::002:ไอ้เขี้ยวเงิน:003::003:
  • เอาเขี้ยวเงินพี่หรั่งมาโชว์ ใครเห็นก็ต้องว่าหน้ามันหล่อม๊ากมาก!!:063::063:
    ไฟล์แนบ
    mo3.jpg 57K
    mo4.jpg 61K
    mo2.jpg 65K
  • หมาดีมีคุณภาพ ไม่ต้องเชียร์ก็ขายได้ เยี่ยมครับโต้ง ดีใจด้วยครับ