ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้กริช นครสวรรค์(เรื่องรถ)
  • ขอโทษ มาร์คมาเฟีย ที่เข้ามาโพส
  • เค้าอาจจะไม่ได้ซื้อไปบึ้มก็ได้ครับป้าพร
    ถ้าจะเอาไปบึ้ม ขโมยดีกว่าครับ ไม่ต้องถ่ายสำเนาบัตรให้ด้วย
    เดี๋ยวนี้มอไซด์ก็เอาไปบึ้มได้ เอามอไซด์ไปบึ้มสะดวกก่าเยอะ
  • โอ้ว เสียว
  • กระต่ายตื่นตูมวะ
  • เฮ้ยๆๆๆ อย่าลากบอร์ดนี้เข้าไป เดี๋ยวยาว เจ้าของบอร์ดต้องไปให้การ เสียเวลาทำมาหากิน เรื่องค้าความไม่จำเป็นจริงๆ ไม่ยุ่งดีกว่า

ใครอยากฝากหลักฐาน เอาไปฝากบอร์ดอื่น บอร์ดนี้ของผิดกฏหมายเพียบ อย่าดึงตำรวจเข้ามา