ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เครื่องวิ่งสุนัข
  • เครื่องวิ่งของเพื่อนที่สั่งไว้ครับเสร็จเรียบร้อย
    ส่วนเครื่องที่สุขุมวิท เหตุการเรียบร้อยส่งได้โทรบอกนะครับ 0870989080
    ส่วนเครื่องสีเงินคุณที่สุริน เอาหมาวิ่งถ่ายให้ดูแล้วนะครับ พรุ่งนี้ส่งให้ครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=BNN65hxSdc0&feature=related
    ไฟล์แนบ
    slatmill.jpg 79K
  • อันละเท่าไหร่เหรอครับ
  • ขอราคาด้วยครับแล้วอยู่ที่ไหนครับผมสนใจเหมือนกันครับ
  • เห็นด้วยครับ ขอทราบราคาครับ อยากได้เหมือนกันครับ
  • เห็นด้วยคับ
  • เอารูปมาลงขายแล้วทำไมไม่บอกราคาหละครับ
  • ไม่เคยบอกราคาเลย ทำไมไม่ลงราคาเลยครับ เพื่อนผมซื้อมาใช้บอกไม่ประทับใจ หัวน็อตกับลูกปืนอยู่ใกล้กันเกินไป ถ้าหมาวิ่งแล้วจะกระทบกัน ทำให้เกิดเสียงดัง แต่ยอมรับว่ารูปทรงสวยงาม ทันสมัย
  • :m001: ของเค้าดีจริงๆครับ..ทั้งประสพการณ์ และงานฝีมือ..คาดว่าที่ไม่บอกราคาเพราะรับทำให้เฉพาะสุนัขแต่ละตัว แต่ละขนาด แล้วขึ้นอยู่กับเกรดของวัสดุที่จะใช้ตามผู้สนใจสั่งทำต้องการ
    เครื่องวิ่งเสตนเลส เค้าก็รับทำนะครับ เพราะฉนั้นผู้ที่สนใจโทรฯไปคุยรายละเอียดต่างๆได้เลยครับ...