ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามผู้รู้หน่อยครับ
  • คือเรื่องมีอยู่ว่าผมได้พามาตัวเมียไปทับกับตัวผู้ของคนอื่นแล้วหลังจากผสมแล้ว 2 วันตัวเมียของผมมันมีน้ำสีเหลืองคุ่นออกมาจากอวัยวะเพศ...มันคือน้ำอะไรครับแล้วมันเป็นโรคอะไรหรือเปล่ามันไหลมา 2 วันแล้วครับ...รบกวนหน่อยนะครับ:o004:
  • น้ำเชื้อที่ไม่ได้ผสมกับไข่ของตัวเมีย...
  • คือว่าผมนับวันตกไข่ผิดใช่ไหมครับ...สรุปว่าหมาผมจะไม่ท้องใช่ไหมครับ (ขอบคุณ คุณ Zero มากครับ)
  • มารอรับความรู้ด้วยคน
  • หมาบางตัววันตกไข่อาจจะไม่เหมือนกัน ถ้าปล่อยให้มันผสมกันเองโดยธรรมชาติถ้าตัวเมียมันพร้อมตัวเมียมันจะยอมเปิดหางให้ตัวผู้ขึ้นเองครับ