ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หลังเลี่ยงพิทมา 2 ปีกว่าๆพบว่ามันก็ฝึกได้เหมือนสายอื่นเหมือนกัน
    ถังทำได้...............แค่นี้ก็พอใจแล้ว
    http://www.youtube.com/watch?v=hSangfQrLqA
  • :004:เก่งจังวุ้ย :004:
  • เยี่ยมจริงๆ
  • :006:สวัสดีพี่วุฒิ ถังสุดยอดเลยพี่
    มะเหงก ทำได้ยังครับ bk ได้แต่นั่งคอยอย่างเดียว
  • สุดยอดเลยครับพี่ ของผมแค่เดินชิดยังทำไม่ได้เลย
  • เก่งมากครับ ฝึกนานมั้ยครับ:063:
  • น่าทึ่งมากเลย
    เราฝึกได้แต่ขอมือ แล้วก็นั่ง ถ้าให้กิน แล้วอยากขออีก ก็ให้เอามือมาขอ
    ถ้ามีกระติกน้ำแข็งวางอยู่ แล้วอยากกิน มันก็จะเอามือแตะที่กระติก
    แล้วก็ส่งสายตา ปริ๊ง ๆ ๆ น่ารักดี
    แต่สั่งให้หมอบ ก็มองหน้าแบบงง ทำไงเหรอ ก็เลยยังหมอบไม่ได้สักกะที
    สั่งให้คอย มันก็เดินตามตลอด ขนาดเข้าห้องน้ำ ยังต้องตามไปอาลักขา 5555
    แต่ก็ไม่รีบร้อนอะไร ค่อย ๆ ฝึกไป แค่เนี้ยก็หลงรักมันมากแล้ว
  • ถ้าไม่เอาไปฝึกมาแล้วเจ้าของฝึกเองได้แบบนี้ นับว่า ok น่ะ
  • สุดยอดเลยพี่ของผมฝึกมา5เดือนแล้วบอกให้นั้งมันนั้งเลยคร๊าบแต่มันนั้งขี้คร๊าบพี่ปวดหัวเลยคร๊าบ:012::064:
  • ดีคร๊าบบบ

แม้ว่าจะ ดึงนิด เท้าสะกิดหน่อย 555 แซวเล่น . . .
    ของผม ได้ นั่ง คอย เดิน วิ่ง หยุด ขอมือซ้าย-ขวา ประมาณนี้
  • :063::063::063: .......... เยี่ยมเลยคับพี่วุฒิ
  • สุดยอดมากครับน้าวุฒิ

พิตบูลมันมีอะไรมากกว่าที่คิด ไม่ใช่บอกรักหมา แต่ไม่เคยแม้แต่จะฝึกสอน ไม่เคยพาออกกำลังกาย
    วันๆให้กินแต่อาหาร อ้วนจนเป็นหมู หมาไม่กินข้าวหน่อยก็โทดอาหาร
    พอเป็นโรคผิวหนังก็โทดนั่นโทดนี่ ทั้งที่เกิดจากขาดการออกกำลังกาย

อยากเห็นรูป อยากเห็นคลิบ แบบนี้เยอะๆ ครับ
  • สวัสดีครับ Hammer_Hadyai

สวัสดีครับ j_one

beeken CommentTime16 ชั่วโมงก่อน | June 3, 2010, 4:30 pm [มีการแก้ไข]
    สวัสดีพี่วุฒิ ถังสุดยอดเลยพี่
    มะเหงก ทำได้ยังครับ bk ได้แต่นั่งคอยอย่างเดียว

สวัสดีครับน้า beeken เริ่มนั่ง หมอบ คอย ใช้คำสั่งเบื้องต้นได้บ้างแล้วครับแต่ติดเล่นเพราะอายุมันแค่ 5เดือนเอง

mass CommentTime16 ชั่วโมงก่อน | June 3, 2010, 4:42 pm
    สุดยอดเลยครับพี่ ของผมแค่เดินชิดยังทำไม่ได้เลย

สวัสดีครับ mass ค่อยๆใจเย็นๆครับน้า

CommentAuthorHooligan84 CommentTime16 ชั่วโมงก่อน | June 3, 2010, 4:42 pm
    เก่งมากครับ ฝึกนานมั้ยครับ

สวัสดีครับ Hooligan84 ฝึกไปเรื่อยเปื่อยครับน้าไม่ได้หวังอะไรแต่ถ้าเอาจริงๆคงประมาณ 2-3 เดือนหน้าจะแน่นกว่าเจ้าตัวนี้ครับ
    ฝึกมั่งไม่ฝึกมั่งแล้วแต่ว่ามีเวลาตอนไหน

rut_ae CommentTime16 ชั่วโมงก่อน | June 3, 2010, 4:51 pm
    น่าทึ่งมากเลย
    เราฝึกได้แต่ขอมือ แล้วก็นั่ง ถ้าให้กิน แล้วอยากขออีก ก็ให้เอามือมาขอ
    ถ้ามีกระติกน้ำแข็งวางอยู่ แล้วอยากกิน มันก็จะเอามือแตะที่กระติก
    แล้วก็ส่งสายตา ปริ๊ง ๆ ๆ น่ารักดี
    แต่สั่งให้หมอบ ก็มองหน้าแบบงง ทำไงเหรอ ก็เลยยังหมอบไม่ได้สักกะที
    สั่งให้คอย มันก็เดินตามตลอด ขนาดเข้าห้องน้ำ ยังต้องตามไปอาลักขา 5555
    แต่ก็ไม่รีบร้อนอะไร ค่อย ๆ ฝึกไป แค่เนี้ยก็หลงรักมันมากแล้ว

สวัสดีครับ rut_ae ครับมีเวลาก็ค่อยฝึกครับทำไปเรื่อยเปื่อยอย่าไปหวังมากเอาแบบสนุกๆ

CommentAuthorGhost CommentTime10 ชั่วโมงก่อน | June 3, 2010, 10:19 pm
    ถ้าไม่เอาไปฝึกมาแล้วเจ้าของฝึกเองได้แบบนี้ นับว่า ok น่ะ

สวัสดีครับ น้าผี ฝึกเองครับใช้เวลาว่างๆ อ่านจากหนังสือถามเพื่อนบ้างเอาแบบสนุกๆไม่หวังอะไรมากมาย

monly CommentTime10 ชั่วโมงก่อน | June 3, 2010, 10:33 pm
    สุดยอดเลยพี่ของผมฝึกมา5เดือนแล้วบอกให้นั้งมันนั้งเลยคร๊าบแต่มันนั้งขี้คร๊าบพี่ปวดหัวเลยคร๊าบ

สวัสดีครับ monly ใจเย็นๆครับหมาเราเองพอว่างก็ค่อยฝึกวันหนึ่ง15-30นาทีหรือมีเวลาก็ค่อยฝึกก็ได้ครับ

CommentAuthorSamurai CommentTime5 ชั่วโมงก่อน | June 4, 2010, 3:44 am
    ดีคร๊าบบบ

แม้ว่าจะ ดึงนิด เท้าสะกิดหน่อย 555 แซวเล่น . . .
    ของผม ได้ นั่ง คอย เดิน วิ่ง หยุด ขอมือซ้าย-ขวา ประมาณนี้

สวัสดีครับ Samurai ครับน้าผมไม่ได้ฝึกแบบจริงจังอะไรมากมายครับมีเวลาก็ฝึกไม่มีก็ไม่ฝึกแต่เจอกันต้องเล่นกันก่อนทุกวันครับ

สวัสดีครับ off -ขอบคุณครับ

CommentAuthorMafia CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | June 4, 2010, 7:19 am
    สุดยอดมากครับน้าวุฒิ

พิตบูลมันมีอะไรมากกว่าที่คิด ไม่ใช่บอกรักหมา แต่ไม่เคยแม้แต่จะฝึกสอน ไม่เคยพาออกกำลังกาย
    วันๆให้กินแต่อาหาร อ้วนจนเป็นหมู หมาไม่กินข้าวหน่อยก็โทดอาหาร
    พอเป็นโรคผิวหนังก็โทดนั่นโทดนี่ ทั้งที่เกิดจากขาดการออกกำลังกาย

อยากเห็นรูป อยากเห็นคลิบ แบบนี้เยอะๆ ครับ

สวัสดีครับ พี่ มาร์ค ขอบคุณมากครับ

:021: ใครเลี้ยงพิทแล้วคงหลงรักมัน:021: มันทำอะไรที่เราคาดไม่ถึงได้อีกเพียบ:021:อย่าไอ้ถังยังทำอะไรที่ผมยังไม่ได้ถ่ายไห้ชมได้อีกหลายอย่างครับไว้มีเวลาจะเอามาลงให้ดู
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0618.jpg 91K
    IMG_4431.jpg 90K
  • :063::013: สุดๆเลยพี่วุฒิ ...