ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จังหวัดเลยมารายงานตัวกันหน่อยครับ
  • ใครเลี้ยงพิทบูลในจังหวัดเลยขอลงรูปน้องหมาให้ดูหน่อยครับ
    เดี๋ยววันหลังผมจะเอาลูกชายที่บ้านลงให้ดูครับอยากเห็นเยอะๆๆครับจะได้มีเพื่อนเยอะๆๆๆครับ
  • อยากดูมาที่หอพักเลยคับ
    จากมือใหม่......คับ
  • จังหวัดเลย สมาชิกน้อยจังครับ
  • ใช่ครับ ป๋า ผมก็เห็นเลี้ยงเยอะเหมือนกันแต่เค้าคงไม่ว่างที่จะมาตอบกระทู้ก็ได้ครับ
    แต่เข้ามาเปิดเวปนี้ทุกวันเลยหลังอาหารเช้ากลางวันเย็นและก็ก่อนนอน ครับ อิอิอิ
  • ผมอีกหนึ่งคนที่เลี้ยงอยู่เมืองเลย ผมรู้จักหลายคนที่เลี้ยงพิทเมืองเลย มีอะไรแลกเปลี่ยนความคิดกันได้นะครับ...
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณ az นี้เมลผม ou_ouzaa@hotmail.comแอทมาคุยกันได้ครับ
    ผม อู๋ เลี้ยงอยู่ที่วังสะพุงครับมือใหม่
  • มาช้าหน่อย ครับ
    สายกัด 2ตัวเหมือนเดิม ช่วงเนี้ยกิจกรรมอย่างเดียวคือ วิ่งๆๆๆๆๆ
  • :o001:สายกัดก็มีสายโชว์ก็เลี้ยง แต่เลี้ยงแยกนะ...
    หาเวลาว่างๆมานั่งคุยกัน เมืองเลยหรือวังสะพุงก็ได้ ใจรักในสิ่งเดียวกันครับ....:o004:
  • ส่วนผมไม่มีเวลาเลยครับเรียนเช้าเลิกก็เกียบหกโมงทุ่มตอนนี้กิจกรรมคือติดโซ้ อิอิอิอิ
    จะมีพาเดินก็ตอนเช้าอ่ะครับ