ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พอดีไปเจอภาพนี้มา น่าสนใจดี เลยเอามาแบ่งปันครับ ผมเชื่อว่าทุกชีวิตบนโลกนี้มีชีวิตจิตใจด้วยกันทั้งนั้นครับ ฉะนั้น อย่าเอาความเจ็บปวด หรือชีวิตหนึ่งๆมาสนองแค่ความต้องการใดๆของเราเลยครับ :m019:
    ไฟล์แนบ
    คนกัดกัน.jpg 70K
  • ถ้าไม่มีคนพวกนี้คุณคงไม่มีสุนัขพันธ์พิทบูลไว้เลี้ยงหรอกครับ
  • รบกวนช่วยขึ้นไปอ่านประเด็นของผมใหม่นะครับ ใช้เวลาซักนิดนึง ด้วยความเคารพ
  • ไอ้ sampeepee โชว์เกรียนอีกแล้ว
  • ตีประเด็นไม่แตก แต่อยากโชว์เก๋า บั๋กหำน้อยเอ้ย หน้าหม้อไม่พอ เสือกโชว์ความโง่อีก ( สังเกตุดูคุณ sampeepee หรือ samsonteen หลายครั้งแล้วนะ ถ้าในกระทู้มีรูปผู้หญิงอยู่ แม่งออกลายหม้อทุกที แซวตลอด คุณไม่คิดบ้างเหรอว่าผู้หญิงคนนั้นเค้าจะเป็นแฟนเจ้าของกระทู้ เลิกทำตัวแบบนี้ซะทีเถอะ )
  • ไอ้คุณ sampeepee หรืออีกชื่อ คุณ " สำหี " เป็นภาษาเหนือครับ แปลว่า การร่วมเพศครับ
  • เค้าฝากรูปไว้เป็นอุทาหรณ์ ไว้ให้เกิดแง่คิดครับ กลับไปง้อแฟนผ่านสื่อต่อเถอะ (ขอแนะนำ จ.ส. 100)
  • ถ้าผมเข้าใจผิดก้อขอโทษด้วยครับ
  • เข้าใจผิดแน่นอนครับ
  • ชอบรูปนี้ดีครับ:063::063::063:
  • เมื่อวานไปเดินตลาดเปิดท้ายมาเห็นมีลูกพิทบลูมาขาย พอเข้าไปดูนี่มันสายกัดนี่หว่าเดี่ยวนี้มันมาขายตามตลาดเปิดท้ายต่างจังหวัดแล้วหรอเนี๊ย กลัวเหมือนกันสำหรับผู้ที่ไม่ได้ศึกษาพันธ์นี้มาก่อน แล้วซื้อไปเลี้ยง วันหน้าเจออีกจะถ่ายรูปมาให้ดูนะคับ
  • ทำไมหมาทำกับคนแบบนี้นะ น่าเศร้าใจ
  • สายกัดของแท้เลยเนีย
  • รักน้ำใส ชอบอย่างแรง เอาถอดเสื้อรอง 5000 ครับ เพ่
  • ชิวาว่า เงินเป็นปึกเลย . . .
  • ลองมาเป็นกลับกันดูแล้วจะรู้