ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*** American Bully --- Big Bully Style *** อเมริกัน บูลลี่
  • Name: Nathan
    Color: Blue White

Sire: Cougnut
    Dam: Levin

เอามาให้ชมกันครับ ติชมได้เต็มที่ครับผม
    ไฟล์แนบ
    505dog.gif 124K
  • ดูกันต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    551dog.gif 110K
  • เอ้า จัดหนักไปเลยครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    521dog.gif 123K
  • หมูๆๆ อ้วนจัง

เห็นแล้วอยากฟัดมันจัง..
  • ข้อมูลเพิ่มเติมครับ เป็นสาย เรมี่+ก๊อตติ ครับผม

สำหรับคนชอบใหญ่ๆล่ำๆหัวโตๆครับ
  • เปิดผสมหรือเปล่าและถ้าเปิดเท่าไหร่
  • 555 นิดหน่อยครับคุณfoongfing
    พอดีผมเพิ่งถ่ายรูปตอนมันเพิ่งกินข้าวเสร็จด้วยอ่ะครับ
  • อยากเห็นรูปตอนยืนหน่อยอ่ะครับ ชอบครับชอบ
  • ค่าผสมจริงๆไม่ได้คิดไว้เหมือนกันครับ แต่ถ้าสนใจจริงๆก็ หมื่นห้า รวมค่าจับด้วย ผสมให้2ครั้งครับผม

ส่วนรูปตอนยืนเดี๋ยวไว้ถ่ายมาให้ดูวันหลังนะครับ รูปปัจจุบันไม่มีครับ
    แต่ถ้าอยากเห็นก็ตามลิงค์นี้เลยครับ ถ่ายไว้เมื่อครึ่งปีที่แล้ว แต่ว่าปัจจุบันกล้ามเนื้อจะใหญ่ขึ้นและชัดเจนกว่าครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11507&page=1#Item_15
  • รู้สึกว่า ฝีมือการเลี้ยงตกลงไปนะดูตามลิ้งค์ขาวสะอาด งามเลย
    แต่ล่าสุด มันแดงเน่าๆจังเลย

การโตยอมรับนะว่าโต
  • เนื้อแดงขึ้นจริงครับ น่าจะเกิดจากการย่อไฟล์รึเปล่าไม่แน่ใจ ลองดูที่ลิ้นสิครับ ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าเป็นเพราะอะไร ไม่เป็นไรครับไว้มีโอกาสจะถ่ายมาให้ดูใหม่จะจัดให้แบบขาวๆเลยครับผม ส่วนความเน่าคิดว่ายังไม่น่าจะถึงกับเน่านะครับ 555
    เรื่องความโต คุณผีให้ผ่านก็แฮปปี้แล้วครับ ขอบคุณครับสำหรับคำติ
  • สวยยยยยยย..... ชอบจริงๆครัล
  • โอ้ว!แม่เจ้า สวยครับ เลี้ยงยังไงให้ได้แบบนี้ครับ
  • เลี้ยงเค้าด้วยใจครับ :015:
    แต่ถ้าอาหารที่ให้ก็มี F-1 ผสมกับ เนื้อไก่บด ตอนนี้เพิ่งเริ่มใช้ Bully Max เพื่อสร้างกล้ามเนื้อครับ