ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดผสมOPEN STUD เตียล่ำเลื่อดแน่น
  • 'PR' :THE GRIZZRY THE BEST DNA OPEN STUD $900.

13 Month Old UKC PAPER
    BLOODLINE: MONSTER & GOLIATH
    HEIGHTS: 16" INCHE
    HEAD: 24" INCHES
    WEIGHT: 33 KG.
    SIRE: LOWLOW
    DAM: FOODSTAM

ADDRESS : 538 LAMLUKKA KUKOD PATUM 12130

Email : pitsofgod@hotmail.com
    Tel: 088-648-1010 Golf ผสมจริงดูตัวจริงก่อนแล้วประเมินค่าเสียหากได้ครับเรื่องราคาเรื่องเล็กนะครับคุยกันก่อนครับ
    ไฟล์แนบ
    G&Mam.JPG 99K
  • ลงบ่อยจังๆๆๆๆ
  • รอให้ลูกสาวผมโตก่อน เจอกันแน่คับผม

ซาวๆราคามาได้เปล่าคับ จะได้รู้ว่าเท่าไรไปเลยคับ
  • ราคาผสม 35000 บ ครับ
  • หมามันยืนได้รึป่าวครับ? เห็นมีแต่รูปนั่ง
  • หมายืนไม่ได้ครับขามันพิการครับถ้าไม่พิการยืนได้ผมว่าจะเปิดผสมซัก 100,000บาท 55555

เออแล้วก็คุณที่อยู่ฟิวที่โทรหาผมถ้าจะมาผสมยังไงมาดูก่อนนะครับเจอะตัวจริงแล้วจะยิ่งชอบครับเตี้ยได้ใจคุณแน่นอน อิอิ เบอร์โทรพี่มันรันหายไปไหนมะรู้

เออรูปตอนยืนมันกดตรงคำว่า G&Mam เลยนะครับด้านล้าง2ภาพใหญ่นะครับ (เป็นตอนก่อนที่มันจะพิการนะครับ) 555555555
  • เออ ชอบเจ้าของตอบวะ ตอบได้โดนจริงๆ ที่รัก 55 :o028::o028::o028:
  • เเง้อ!! ขอขอบคุณมิตรรักแฟนเพลงทุกท่านที่ติชมแฮๆ

เอ่อออ ว่าแต่คุณWOLVERINEพอจะรู้จักหมอดีดีมารักษาขาหมาผมมะครับ เพราะอยากให้มันยืนได้เพราะมีคนรอดูมันยืนอยู่ ก๊ากกกกกกก!...555555555555555555
  • เจ้าของอยู่เฉยๆเลย เดี๋ยวน้องหมาหาเลี้ยงให้เองครับเจ้านาย เอาทีละเกือบครึ่งแสน น้องหมาเลี้ยงสบายครับเจ้านาย ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ555555555
  • อยู่เฉยไม่ได้ครับ บางทีเห็นแล้วมันก็อยาก ก็ขอลงไปเอามั้ง ธรรมชาติ

ไม่ชายเกือบครึ่งแสนครับทีละเป็นแสนครับถ้าขามันหายพิการ ก๊ากกกกกกๆๆๆๆๆๆ555555555
  • ขี้โม้เหมือนไอ้จ๊อปเลยไม่นานคงดับตามกันไป
  • แม่งกวนตีน ขี้โม้ หลงตัวเอง หมาอายุแค่นี้เค้ายังไม่ทำกันหรอก ไอ้.......
  • โหแฟนๆเพียบเลย ชอบมาก สงสัยจะตามมานานรู้ไปหมดรู้มั้งไม่รู้มั้งก็ว่ากันไป

แล้วทําไมต้องเหมือนจ๊อบด้วยหว่าเหมือนพี่ มาร์ค แทนมะได้หรอครับเท่ดี ขอโทษพี่มาร์คที่พาดพิงหัวหน้าสถาบัน

แล้วก็ งงว่า เหมือนจ๊อบไม่ดียังไง แล้วจ๊อบมันทำอะไรไม่ดี แล้วคุณดีกว่าจ๊อบยังไง หรือถาผมเหมือนคุณผมถึงเป็นคนดี ฮาฮา....

ป.ล. อยากให้ใจกว้างกันหน่อยครับคนขอบ พิท เหมือนๆกัน จะได้สู้ฝรั่งเค้าได้ โต๊ะใหญ่เค้าแบ่งสี ผมคิดว่าพวกเราสีเดียวกันนะครับ
  • หมาหน้าสวย หัวสวย แต่บอดี้ มุมขาไม่รู้ไม่เคยเห็น แต่ที่รู้ๆเจ้าของไม่ได้เรื่อง นิสัยเหมือนผู้หญิง ยอกย้อน ประชด แดกดัน ไม่รู้อะไรจริงอย่ามาเกรียน( เรื่องจ๊อบ ) เค้ามีปัญหากัน ไอ้นี่ก็ไม่รู้เรื่องอะไรเลย กลับไปปรับปรุงนิสัยให้มันแมนๆเหมือนพิทบูลก่อนนะ มีพิทมีเพื่อน ไม่ใช่ มีพิทมีแต่คนเกลียด
  • 1.ขอบคุณครับที่ชมเจ้าอ้วนผมส่วนรูปยืนกดดูตรงคำว่าG&Mam
    2.มีปัญหากัน ก็แสดงตัวสิไม่แสดงตัวผมจะรู้หรอว่าไคร แล้วอีกอย่างนี้ไม่ใช่กระทู้ จ๊อบ ครับ
    3.ได้เรื่องหรือไม่ได้เรื่องลองมาพูดคุยดูกะผมก่อนแล้วค้อยตัดสินผม
    เพราะถ้าคุณตัดสินผมว่าผมนิสัยยังไงจากการที่แค่ได้เห็นตัวหนังสือที่ผมพิมพ์ผมคิดว่าคนที่เข้ามาอ่านจะคิดว่าคุณมากกว่าที่เกรียน
    4.ถ้าคนไม่กล้าเปิดเผิยตัวแบบพวกคุณเรียกว่าคนได้เรือง ผมขอเป็นคนไม่ได้เรื่องดีกว่าครับ
    5.มาบอกว่ามีปัญหากันกรุณาแยกแยะด้วยผมไม่ใช่จ๊อบ และผมก็ไม่อยากรู้ปัญหาเพราะคนทุกคนมันก็ไม่มีไครว่าตัวเองเลวอยู่แล้ว
    6.คุณลองแสดงตัวดูสิครับเผื่อคุณจะได้รู้ว่า คนที่มีแต่คนเกียดอาจจะเป็นคุณ

แล้วก็ยินดีรับคำด่าติชมเสมอยังไงโทรมาคุยกันครับ
  • จากท่อ่านดูเหมือนจะอิจฉาเขานะพวกผีอ่ะ 55555555

แต่เราก็เปนผีนี้หว่า T_T