ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

454 Super sport X JeJe' ( Repeat )
  • สวัสดีทุกคน วันนี้ เอาลูก 454 Super sport X JeJe' กลับมาให้ชมกัน

ทุกตัวสมบูรณ์ขึ้น แข็งแรง ซนมากถึงมากๆ

Photobucket
    454 x JIJI

โดยส่วนตัวคู่นี้ เหมาะกันมากตั้งแต่เริ่มแรกแล้ว จะโดยสายเลือดหรือ สรีระ

สมควรโดยทุกประการ อีกอย่างคู่นี้เคยมีผลงานมาแล้ว จึงไม่ยาก

ที่จะหาคำตอบให้มากนัก นี่คือส่วนสำคัญในการทำซ้ำครั้งนี้

พูดถึง 454 แล้ว มันเทริน โปรฯ มานานแล้ว ตั้งแต่อยู่ เมกา

ในเมืองไทยก็ไม่ได้ผสมแบบมากๆ มีก็บางๆ ด้วยสาเหตุที่มันคือ............พ่อพันธ์
  • Photobucket

ชุดนี้เหลือ 4 ตัว ผู้3 เมีย1

Photobucket

ลงเป็นภาพหมาหมู่ให้ชมกันก่อนนะครับ
  • ฮ่าๆ ไม่ได้คุยนะ ถ้าผมถ่ายรูปอาจจะดูดีกว่านี้ อาจจะเป็นเพราะบ้านกะหล่ำแคบ และหมาก็ซนก็เลยต้องถ่ายถาพกันในกรง

ยุทธ ช่วยวิจารณ์หน่อย

Photobucket
  • :013::063:สวัสดี คับ มารอบ นี้ จัดจ้าน ตั้งแต่ รูป 454 มีลูกเล่น หันน่าได้เลยนะคับ

พอ ดูลูกหมา ก็จัดจ้าน เข้าไปใหญ่
  • สนใจโทรไปคุยกันได้เนะครับ

089 811 2085 .089 178 1439

Photobucket
  • งาม แท้
  • ชาตินี้จะมีปัญญาโดนอย่างงี้กับเค้ามั่งมั้ยเนี่ยยยย :o008:
  • สวยจัง...
  • สวัสดีครับ ขอบคุณที่สนใจ ความสวยของหมาขึ้นอยู่ที่คนเลี้ยง 50% แล้วครับ

รักและสนใจ อย่างเสมอต้นเสมอปลาย ใส่ใจสังเกตุ อย่าให้เจ็บป่วย

เป็นเคล็บไม่ลับที่ทุกคนควรรู้
  • เฮีย ขอถามหน่อย คับ BJ มีลูกแล้ว ยัง คับ:013:

เอาภาพ รวมๆมาให้ชมก่อนนะครับ

ทำเองงงเองลูกหมาน่าคล้ายกันมาก จำแนกไม่ออก ฮ่าๆๆ แต่ใด้ชมชัวร์

ปล.BJ ตอนนี้เพิ่งผสมไปเองครับ ต้องรอสักนิดเจ้าของเขาคงมาแจ้งข่าวดีให้ เองครับ :m001:

:m001::m001::m001::m001::m001::m075::m075::m075::m097:

Photobucket

Photobucket
    ตัวนี้ ชื่อ โรดคิงส์ ซนฉิบหาย ไม่อยู่นิ่งเลย

Photobucket

ิิิิิ

ตัวนี้ขื่อ B-KING ซ่า กร่าง ในหมู่นี้
  • ขอถามเฮียหน่อยครับ ถ้าเจอปัญหาลูกหมากินยากทำไงดีครับ
  • เฮีย จะให้ผมวิจารณ์อะไรหละเนี่ย ถ้าการถ่ายรูปนี่เนียนเลย ชัดเปรี๊ยะ
    แต่ถ้าหมาละก็ เอาแบบในใจผมเลยนะ คนที่คิดจะนำเข้าหมานอกนะ มาเอาชุดนี้ได้เลย ลูก454คุยได้รอบโลกอะ ขอบอก...
    ส่วนตัวผม ผมชอบ r1นะเฮีย และนี่ทำไมมันหายไปไหน ไม่เห็นเอามันมาเปิดตัวให้ดู มันน่าพิรุธนะเฮีย ใครพลาดชุดนี้ ปล่อยให้มาอยู่ในมือเทพ เด๋วโตจะมาเสียใจภายหลังไม่ได้นะ 555
  • โฮ โทรไปถามมาแล้วราคาตั้ง30,000-50,000บ. คงจะสู้ไม่ไหวหลอก
  • สวัสดีครับ มันต้องดูที่ต้นเหตุดวยแหละครับ

อาจเกินจากการประคบประหงมกันเกินไป

บางครังการให้อาหารมาก เกินไป กินบ่อยมื้อมากไป

เอาใจมันมากกินจุกกินจิก มีผลทั้งนั้นแหละครับ

หรือว่าเป็นที่สาเหตุจากภายในตัวลูกหมาเอง เช่นพยาธิ ป่วย

เป็นไข้ ก็จะมีอาการซึมไม่กิน กินน้อย กินยากก็ได้ครับ

ต้องค้นหาปัญหาที่กินยากเสียก่อน

ใจเย็นๆ ทุกอย่างมีทางแก้ได้
  • อยากได้มากๆครับแต่มีงบแค่ 20000 เลยไม่กล้าโทรไปมีใครเอามาเชียงใหม่บ้างเนี่ยอยากเห็นตัวเป็นๆ ขอแค่มองก็สุขใจ อิอิอิ
  • ขอบคุณครับเฮีย ผมพึ่งรู้นะครับว่าการประคบประหงมมากเกินไปมีผลด้วย ถ้าอย่างนั้นของผมต้องมาจากสาเหตุนี้แน่เลย แล้วจะกลับไปแก้ไขครับขอบคุณครับ
  • สวัสดีคะ เฮียใหญ่ เดกๆน่าตา ร้ายยยยย มากกๆๆๆเรยคะ อิอิ
  • 30000 นีพอจะมีโอกาศได้ไอ้ตัวเล็กเพศผู้มาเชยชมบ้างมั๊ยครับ :019::019::019:

Photobucket

ยุทธเอา R1 มาให้ชมแล้ว

เอาน่า ใครได้ชุดนี้ไป ไม่อายใคร แล้วนี่ยิ่งเป็น direct สายตรงเลย
  • โทรไปหา กะหล่ำเลยครับ 089 811 2085 .089 178 1439
  • R1 ตัวจริง มัน สวย ค๊อดๆ เลย พี่ยุธ วันไหน ผม รอพี่หล่ำ เผลอ จะอุ้ม ใส่กระเป๋า กลับ บ้าน อิอิ
  • 555 โอ้ว พี่ ยุทธ นี่ทั้งมือเทพ ละยังตาเทพ....อิอิ...
    ส่วนตัวผมก็ชอบ R1 ที่สุดเลยครับพี่...

Heng_Heng ต้องใจแข็งครับ อย่าตามใจมันเรื่องกิน...ไม่้เช่นนั้นมันก็จะเบื่ออาหารไปเลื่อยแล้วเราก็ต้องไปสรรหามาประเคน..ฯลฯ
  • R1 เดี๋ยวให้หล่ำ ส่งรูปเพิ่มเติมให้ สมชื่อ R1 แรง เร็ว.............................

Photobucket

ส่วนตัวชอบเจ้าตัวเมีย HAYABUSA น่ารัก

นี่ไง เตี้ยดี HAYABUSA แรง.............................
  • Bj ที่ผสม นี้ เป็นครั้ง แรก หรือเปล่าคับ

เคยได้ ยิน กระแส คนซื้อ บอกว่า ลูก bj ใช่หรือเปล่า

หรือ bj คนละตัวกัน ช่วย ตอบให้ หาย คล่อง ใจ หน่อยครับ
  • Bj เคยผมไปกับ Sala ของพี่หนุ่ม pitdeer

Bj กะ Bazuka ของพี่กระทิง

ผลงานออกมาถือว่าดีมากครับ

การผสมครั้งนี้เป็นครั้งที่สามครับ ถ้าสนใจรอเจ้าของ

เลยครับ ถ้าติดคงมาเปิดตัว ต้องไวนิดนะครับ

ผมคงว่าอะไรไม่ได้มากกว่านี้นะครับ

อาจจะก้าวล่วงเจ้าของ ตัวเมียที่ผสมไปครับ
  • 30000-50000 หึหึหึ สภาพแบบนี้อ่านะ
  • ขอเขาดีจริงๆ

ชุดนี้ แพง + แรง + แหลม
  • แพง แรง แหลม ห่าอะไรว่ะ หมาแบบนี้ต้องดูกัน ยาวๆว่ะใอ้ผีตัวบน มันอยู่ในสายเลือดอยู่แล้ว อิจฉาเขาล่ะซิที่เขามีหมาแพงๆ ขาย หำ
  • สวยคับสาย 454 หมาก็อย่างนี้อะคับ น้าผี เด็กมันก็น่ารักน่าเล่น แต่โตมา อย่ามาน้ำลายไหลแล้วกาน555+
    ชอบเหมือนกันคับ แต่มีหลาน โจโจแล้ว พอใจแล้วคับอิอิอิอิ:005:
  • อะน้าผีเอาเเบบ ไม่เเพง + ไม่เเรง + ไม่เเหลมอีกตะหากมาให้ดู

หาดีๆอาจได้ถึง 3000-5000 นะครับ อย่าลืมหามาเลี้ยงนะครับ 5 5 5

พี่หล่ำ R1 เค้าบอกขอเวลาแปปนึงนะเดี๋ยวโทรมาบอกยีนครับ เห็นคุยกะเเฟนอยู่

ยังไงเดี๋ยวยีนโทรไปบอกครับ
    ไฟล์แนบ
    762.jpg 44K
  • ผมว่าน่าจะดีใจที่หมาแดงราคาห้าหกหมื่นหรือตัวละเป็นแสน มันดีกว่าเหลือตัวละพันสองพันครับ
    ขายแพงแล้วขายไม่ออก ยังดีกว่าขายถูกหรือไล่แจก

กว่าจะมีหมาแดงในวันนี้ มันผ่านอะไรมาเยอะมาก ผมอยากอนุรักษ์ไว้ให้คงอยู่
    น่าเศร้าใจบางคนปั๊มหมาแดงออกมาเพื่อขายเพียงตัวละไม่กี่บาท
    การทำแบบนั้นนอกจากไม่ส่งเสริมแล้วยังทำลายให้หมาแดงตกต่ำลงไปอีก

น้าผีไม่ซื้อก็อยู่เงียบๆก็ไม่มีใครว่าครับ
  • หากรามาสามขายหมาตัวละหมื่น หมาคอกอื่นจะขายเท่าไร ?????????

มันควรจะเศร้าใจหรือดีใจ ลองตรึกตรองดู
    หากไม่ช่วยสร้างก็โปรดอย่าทำลายครับ
  • น้องยีนไม่ซื้ออีกสักตัวล่ะครับ
  • ผมว่าชุดนี้เป็นชุดที่น่าซื้อมากอีกชุดนึงครับ
    ผลงานก็มีให้เห็นแล้ว ไม่ต้องลุ้นให้เหนื่อย
    ไม่ได้เชียร์เกินจริงครับ....:o010:

ถามเฮียใหญ่หน่อยนะครับว่า Repentance
    จะมี Plan Bleed เมื่อไหร่ครับ
    กับตัวไหนดีครับ ขอบคุณครับ:015:
  • :004: ไม่มีคำสร้างสรรค์กว่าคำว่าแหลมแล้วเหรอ คิดอะไรไม่ออก หรือไม่รู้จะติอะไรก็แหลมยัน ไม่มีไรจะด่าหรือความรู้ไม่พอ :004:
  • อยากได้นะน้าผี เล็งๆอยู่นะเนี่ย

อยากหาตัวเมียให้ไอ้เธอร์เล่นอยู่ยิ่งสาย454ด้วยนะเนี่ย เเต่กลัวจะเยอะเต็มบ้านเหมือนกัน

เดี๋ยวดูสักพักก่อนละกันครับ ขอบคุนที่เเนะนำครับ เเต่ดูๆไปไอ้เธอร์ก็เเหลมนะเนี่ย 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    2510.jpg 99K
  • จัด จ้าน จี๊ดๆ.....
    Photobucket
  • ยาวๆ ใหญ่ๆ ยับๆ.
    Photobucket
  • นี่ถ้าไม่ติดว่าประกาศไปแล้วว่าจะไม่บรีดหมา จะตั้งสายใหม่ชื้อวาส Rocket Line หรือสายจรวด
    หากออกมาหน้าแหลมก็ไม่มีใครว่าได้ เพราะชื่อสายก็บอกอยู่แล้วว่าสายจรวด ฮ่าๆๆๆ
  • หล่อๆเท่ห์ๆ ไม่เหมือนใคร..
    Photobucket
  • 555 ก็ดีครับป๋า .... สายจรวด...Rocket Line

Photobucket
    Photobucket
  • หล่ำขอตัวดิ จะเอาไปแจกหญิง ฮ่าๆๆ
  • ^
    ^
    งั้นผมขอเป็นผู้หญิงของพี่สักวัน
    :o023:
  • การันตี R1 ไป ไว แน่ ครับ สวย ครับ!!
  • ดีครับพี่มาเฟีย ผมเห็นด้วยที่พี่อยากให้หมาแดงขายได้ถึงราคาเป็นหมื่นเป็นแสนจริงครับ กว่าจะมีหมาแดงในวันนี้มันผ่านอะไรมาเยอะมาก ผมก็อยากให้อนุรักษ์ไว้เช่นกัน แต่เรื่องของแต่ละคนที่ปั๊มหมาแดงออกมาขาย เพียงตัวละไม่กี่พันนั้นผมว่าทุกคนก็อยากขายได้ราคาสูง ๆ ทั้งนั้น และไม่ว่าจะค่ายไหนคนไหนที่บรีดหมาแดงออกมาผมว่าทุก ๆ คน ทุก ๆ ค่ายก็เป็นการหวังว่าจะดีและเป็นการคาดเดาทั้งนั้น แต่จะเป็นการหวังหรือการคาดเดาแบบมีหลักการทางสายพันธ์ว่าจะเหมือน ปู่ ย่า ตา ยาย หรือ พ่อ แม่ หรืออาจจะหลุดไม่ดีไปเลยก็ได้นะครับ มันก็คือการคาดเดาทั้งนั้น แต่ถ้ารู้ต้นตระกลูก็จะเป็นการคาดเดาที่มีหลักการอย่างที่ผมว่านั้นแหละครับ แต่ทุกอย่างก็ต้องขึ้นอยู่กับหลาย ๆ อย่างด้วย ไม่ใช่ว่าจะนำหมานำเข้ามาผสมกันทั้งสองตัว แล้วจะออกมาสวยกว่าหมาในไทยที่บรีดกันออกมาเอง หมาในไทยที่บรีดออกมาสวยกว่าหมานำเข้าหลาย ๆ ตัวก็มีเยอะไป เพราะการบรีดสุนัขนั้นมีทั้ง IN BREEDING ,LINE BREEDING, OUT CROSSING ผมเคยคุยกับมือบรีดเก่ง ๆ หลายท่าน ทุกท่านก็บอกว่าเป็นการคาดเดาทั้งนั้นแต่ทางรู้สายพันธ์จะเป็นการคาดเดาที่หวังผลได้มากหน่อยนะครับและผมขอสนับสนุนมาก ๆ ที่พี่มาเฟียช่วยส่งเสริมราคาหมาแดงในขณะนี้ด้วยครับ แต่ผมขอซักเรื่องนะพี่ พี่มาเฟียควรจะไม่เลือกส่งเสริม แบบเลือกที่รักมักที่ชัง ล่ะกันมันจะดีกว่านี้แน่นนอนทางคนที่บรีดหมาแดงออกมาไม่มีคุณภาพผู้บริโภคเขาก็จะเห็นได้จากตัวหมาเองและผู้ผลิตก็จะหยุดบรีดไปเองแหละครับ (วงการนี้ผมว่ายังต้องมีพี่มาเฟียเป็นเสาหลักอยู่นะครับพี่)