ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามเกี่ยวกับสมุนไพรไทยแก้โรคผิวหนังคับผม
  • 1.ควรทาให้วันละกี่ครั้งคับ
    2.ระยะเวลาในการทากี่วันคับ
    3.ตอนผสมใช้นำมันมะพร้าวมันไม่ค่อยแตกตัวเลยผสมน้ำไปนิดนึงเพื่อให้มันแตกตัวได้มั๊ยคับ
    4.พอดีอ่านเจอมีคนแนะนำบอกว่าคลุกกับอาหารให้กินได้จริงหรือป่าวคับ(พอดีตอนทามันเลียใหญ่เลย)ห่วงนิดนึงคับ

...................ขอบคุณสำหรับคำแนะนำและคำตอบคับ.......(ไม่อยากฉีดและให้กินยาแล้วคับกลัวเสียชีวิตคับ).......
  • ซื้อยาพ่นยี่ห้อ PEZZIO ขวดละ 165 บาท ตาม Petshop มาลองใช้ดู
  • คุณก็ใช้มือคนให้เข้ากัน ทาไปตลอดถ้าหายแล้วก็ทาบาง ๆ หรือหลายวันทาก็ได้ถ้าเขาหายแล้ว มันก็เหมือนบำรุงผิวไปในตัว ถ้าเรื่องคลุกกับอาหารไม่แนะนำเดี๊ยวหมาคุณตายนะ ตอนทามันก็เลียบ้างนิดหน่อยที่บ้านก็เลีย ทาตอนเช้าทุกวันจนกว่าจะหาย
  • ขอบคุณสำหรับทุกๆคำแนะนำคับผม..ไม่น่าเชื่อคับทาไปเมื่อคืนวานเช้ามาตุ่มยุบขนขึ้น..ไวเวอร์ๆคับ...ส่วนใหญ่ผมว่างหลังจากขายของกลางคืนกลับมาแล้วก็ค่อยทาอะคับ(คงไม่เป็นไรมั๊งคับ..ทาแล้วนอนไม่ต้องไปวิ่งผสมฝุ่นที่ไหน..อิอิ)..ส่วนเรื่องคลุกกินกะอะหาร..ผมกะแล้วว่าต้องไม่ดีแน่ๆเลยเพราะตะหงิดๆตรงที่มันมีกำมะถันเป็นส่วนประกอบหลักอยู่1ตัวเลยไม่คิดทำคับแค่อยากรู้ว่าเค้าคลุกอาหารกันจิงหรือป่าวเท่านั้นคับผม...ขอบคุณมากๆเลยคับ
    ปล.จะทาไปเรื่อยๆจนกว่าส่วนประสมที่เหลือจะหมดคับ(คงไม่มีปัญหาต่อหมาอันเป็นที่รักยิ่งนะคับ)
  • ก็ไม่ใช่ผู้รู้หรอกแต่ที่บ้านมันเป็นพอเจอยาตัวนี้แล้วหายก็อยากให้คนที่เลี้ยงแล้วเป็นแบบเราหายสงสารหมามัน ที่บ้านทาทุกวันถึงแม้มันจะหายแล้วแต่เราก็ทาบาง ๆ เหมือนบำรุงผิวไปในตัว ถ้าของคุณหายก็ช่วยบอกต่อ ๆ กันไป จะเป็นผลบุญมาก
  • มันดีขึ้นเรื่อยๆจิงๆคับ...ทามา2คืนแล้ว...ตุ่มยุบขนขึ้นเกือบเต็มแล้ว

ถ้าหายแล้วผมยินดีบอกต่อกับเพื่อนๆพี่สมาชิกทุกคน(ที่ยังไม่ทราบนะคับ)..ยังก็ขอขอบคุณ K' pk69Ip มากๆนะคับ
  • pk69lb นายแน่มาก สูตรนี้ลองแล้วเหมือนกัน พาไปหาหมอโดนเข็มจนน้ำตาคลอสงสารมัน เจอสูตรนี้เข้าให้ หายขนเริ่มขึ้น เดี๋ยวว่างๆถ่ายรูปมาให้ดู ไม่รู้จะบอกว่างัยดี คงใด้แค่คำสั้นๆ แต่เต็มไปด้วยความจริงใจ ขอบคุณครับ
  • คุณKwan_Fha น่าจะคลอกเดียวกับของผมมาจากบางบัวทอง ของผมเป็นมากเลย หมดหลายพันแล้วยังไม่หาย ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ ผมอยู่นครศรีฯ 084-0686470
  • เมื่อมาผสมแล้วเป็นแบบนี้
    ไฟล์แนบ
    ยา23.JPG 59K
  • ลองดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    หลังสวย23.JPG 77K