ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ยอมรับเลย ว่าถ่ายรูปสวย//ว่างๆๆก็แวะมาถ่ายรูปไอ้ตัวเล้กผมให้บ้างนะครับ
    ตัวนี้ใช่ลูก จูล่ง ไหม
  • สวยจัง ขึ้นปก นิตยสารได้เลยนะคะเนี่ย
  • KHOH - KHAY สวยครับ :006:

ถ่ายรูป DOZO มาชมบางซิครับ :029:
  • ฉากหลังแจ่มเลย ถ่ายออกมาดูเนือตัวสะอาด..สวยๆ
  • เรียนสมาชิกpitbull ปทุมธานี ทุกท่านเข้าไปกระทู้ของเราด้วยนะกำลังเช็คsizeเสื้ออยู่คับ..ด่วนๆๆๆๆๆ
  • เสียดายตัดหูมาไม่ดี
  • ถ่ายรุปได้สวยมากครับ
  • ควรรีบไปดามหูโดยเร็ว
    ปล่อยไว้นานยิ่งดามให้ดียากครับ
  • มุมขาหลังดีมากครับ ท่าทางจะมีแรงขับสูง
  • พี่ A ยังพอเหลือแดงๆผู้สักตัวมั้ยครับพี่
  • ถ่ายรูปได้เนียนมั่กๆ ตานี่เด้งออกมานอกมอนิเตอร์เลย...:063:
  • ขาใหญ่ดีครับ...ชอบ...
    เพิ่งได้มาเหมียนกันล์...
    บังอร เอาแต่นอนครับ...
    ไฟล์แนบ
    Lady Gaga02.jpg 73K
  • สวยคับพี่น้อง 2 เดือนตัวใหญ่จิงๆ:063::063::063:
  • สวยครับ ถ่ายได้แจ่มมาก
  • รูปสวยคับ หมาก็สวยคับ เทียบฝีมือถ่ายภาพกับผมแล้ว ผมขอคาราวะ555+
    ไฟล์แนบ
    red2.jpg 76K
  • KHOH - KHAY สวยครับ ถ่ายรูปแจ่มเลยครับพี่ ส่วนผมกล้องห่วยครับพี่:012:
    ไฟล์แนบ
    3334.JPG 28K
    iron22.jpg 113K
  • ชอบ ชอบ KHOH - KHAY แอบมาเชียร์ด้วยคน
    ไฟล์แนบ
    DSC03459.jpg 96K
    DSC03404.jpg 106K
  • ......ซีอุส ก็เด็ดเลยครับพี่โดม มีตำแหน่งการันตีด้วย :o043:
    ไฟล์แนบ
    skinhead2.jpg 45K
  • พี่ยุทธ Madball พอได้ไหมครับ :001:
    ไฟล์แนบ
    Mad ball .jpg 68K
  • DOZO ไปไหนรายงานตัวด่วน พี่น้องมารอแล้ว นี่ ไอ้หล่อ PK น้องเล็กตัวจี๊ด
    ไฟล์แนบ
    PK22.jpg 107K
  • ตี๋ใหญ่ครับเล็กๆเเกนๆ :024:
    ไฟล์แนบ
    Teeyai13.jpg 106K
  • :m110:สวยครับ โดนใจมากๆ หล่อสวยกันทุกตัวเลย สายเลือดดีแรงขับสูงชอบครับนี่แหละหมาแดง:m001: เห็นแล้วคิดถึงลูกชายเลย:m009:
  • CommentAuthorGhost CommentTimeJul 9th 2010 | July 9, 2010, 12:01 pm
    M1 ตัดหูยังครับ M 2 ตัดเรียบร้อยแล้ว จะพาไปตัดไหมวันเสาร์นี้ครับ ช่วงนี้ไม่ยอมกินเลย สังสัยเจ็บหู น้ำหนักเท่ากันเลยครับ ผมโทรไปหา M 1 ไม่เห็นรับสายเลยครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15764&page=2

มึงแปลงร่างเป็นผีใช่เปล่าไอ้mae_1421
  • ลูกจูล่งทำไมตัวเล็กหน้าแหลมจังคับ
    เห่อๆ กระจอกจิงๆ ไม่สมกับที่ขี้โม้ไว้เลย
  • คุณmae_1421ลองถ่ายรูปลูกไอ้จูล่งตอนชั่งกิโลให้ดูหน่อยครับ