ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Updated "KUSSTARF OF BB.CREW" ON BKK NOW !!! OPEN FOR STUD !!!
  • .. OPEN FOR STUD "KUSSTARF" OF BB.CREW ..

พ่อ : Razoredge Blue Chalo

แม่ : Razoredge Fergie

และในตอนนี้ KUSSTARF ได้มาอยู่ที่กรุงเทพแล้วนะครับ สำหรับผู้ที่สนใจอยากที่จะผสม

สามารถติดต่อได้ครับ (ขอสงวนสิทธิ์ให้แม่หมาที่มีใบเพ็ดดิกรี UKC ก่อนนะครับ)

เรื่องราคารบกวนโทรมาสอบถามได้เลยนะครับ

mobile phone : 086-3020755

email : fanaticpitskennel@hotmail.com

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    kuss4.jpg 65K
    kuss3.jpg 95K
    kuss2.jpg 79K
    kuss1.jpg 79K
    Picture 083.jpg 34K
    Picture 0762.jpg 38K
    Picture 074.jpg 58K
    Picture 078.jpg 53K
  • PEDIGREE พ่อและแม่ของ KUSSTARF

CHALO and FERGIE
    ไฟล์แนบ
    chalo peds.jpg 48K
    fergie peds copy.jpg 50K
  • มาอยู่แถวไหนครับ อยากเห็นตัวจริง ชอบๆๆครับ
  • ถามทีครับ พวกที่เรียกว่าบลูลี่เนี่ยครับ

ตามจิงมันจังอย่ในพวกเดียวกกับ อเมริกันพิทบลูหรือป่าว
  • แจ่ม คลอกก่อนหน้านี้เปงไงบ้างครับ ติดตามผลงานอยู่ ชอบวิธีการคิดในเรื่องสายของสุนัขของบัฟฟาโรโบน... ตั้งแต่ตอนที่ก่อนโปรโมทคลอกของคุสต๊าฟอีก....
  • kustaff หมาบรีดในไทย

ผอมไปมั้ยครับ 55555
  • อยู่ถนนศรีนครินทร์

สนใจโทรมาสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ครับ

086-3020755
  • ตัวนี้จัดมะพี่ ขายไปแสนนึง 555
    ไฟล์แนบ
    dami re33.jpg 94K
  • บลูลี่ตัวเมียธรรมดาจ๋อยสิครับ

ไม่มีใบอะไรเลย
  • ในใบเพ็ดดิกรี ของสุนัขทุกตัวของ buffalobone เป็นพันธุ์พิทบูลครับ ( UKC. paper ) แต่ว่าพวกเราเรียกมันว่าบูลลี่ เพราะลักษณะและวัตถุประสงค์ในการเลี้ยง ต่างไปจากพิทบูลเมื่อก่อน โดยเน้นที่โครงสร้างเป็นหลักครับ

สรุปคือต้นกำเนิดเดียวกันแต่บรีดเดอร์มีวัตถุประสงค์ในการเพาะต่างกันครับ

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    PANIC-1.jpg 75K
  • พี่ท่านหน้าแม่งสุดติ่ง
    วันไหนขอแวะเข้าไปดูตัวเป็นสักทีนะพี่
  • หวัดดีคับพี่จักร ไม่ได้คุยกันนาน สบายดีน่ะคับพี่ ไอ้ต๊าฟมาอยู่กรุงเทพตั้งแต่เมื่อใหร่คับ
  • หมาเกิดในไทยที่สวยที่สุดติดอันดับเลยครับ ชอบมากๆ กำลังพยามยามเก็บเงินซื้อลูกเค้าอยู่ครับ ซื้อครั้งเดียวเอาที่เราชอบจริงๆไปเลย
  • ตัวนี้คอกเดียวกับไจแอนด์(tnt)หรือปล่าวครับ เห็นล่าสุดในหนังสือคอกนี้สวยๆทุกตัวเลย แต่ชาตินี้คงไม่มีปัญญาได้ครอบครอง ผมมันแค่มนุษย์เงินเดือน หลักพันเองครับิ แต่ได้เห็นคนไทยประสพความสำเร็จผสมหมาสวยๆได้ก็ดีใจครับ มาเชียร์ครับ
  • :020:ไม่ใช่คอกเดียวกันกับไจแอนด์(tnt)ครับแต่แม่ของไจแอนด์(tnt)กับไอ้ต๊าฟเป็นพี่น้องกันครับ
  • :061:: มาดูได้ตลอดเวลาเลยKEN66 E/S BKK :020:สบายดีครับเอ็มzixhaspit:013:
  • เฮ้ย..สบายดีป่าว จักรรินทร์ น้ำบาน ไม่ได้เจอกันนาน
    แล้วนั่นไปจับ ตุ่น ที่ไหนมาเปิดผสมอีกวะนั่น เออดี ตุ่นเปิดรับผสมพันธุ์กับหมา..!! 555+
    ไฟล์แนบ
    261.jpg 64K
  • สบายดี ..... ไอ้ฟู พอดีไปขุดตัวตุ่นจากนครสวรรค์มา เห็นมันผสมได้ ไอ้ฟูไทยวิ
  • เออ..เอามาผสมมั่งดิ๊
    ไงออกกี่โมง..เจอกัน จักร กนก เย้ๆ
  • ดูๆๆๆๆดูคนรุ่นเก่าเขาคุยกัน เรามันคนรุ่นใหม่ฟังไม่รู้เรื่อง 5555+:030:
    [ตาจักรเอามาสักดอกดิ๊]
    ไฟล์แนบ
    zz0000002[1].jpg 72K
  • รูปนี้เท่สุดๆ
    ไฟล์แนบ
    tarp.jpg 44K
  • :008:พี่บิวแล้วของพี่นีเข้าเรียกว่าตัวอะไรครับพี่ครับ:013:
  • พี่แจค วันนั้นฟ้าสางพอดี จะเปนลม !!
  • อ้าว..!! พี่แจ๊คก็มาเว๊ยเฮ้ย
  • โทษทีนะครับ น้ำบานนี้จาก กนกป่าวครับ
  • ...thank all comment bro

น้าจักรวันที่ 31 เรามีนัดกันนะครับน้า อย่าลืมนา
    ไฟล์แนบ
    S1037456.jpg 98K
    04154185.jpg 92K
  • :006:chubby boy :063::060::063:
  • ได้แว้วคราบ
    ไฟล์แนบ
    noi.jpg 81K
    noi1.jpg 77K