ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาของเรา..กี่ตัวถึงจะเอาพี่เค้าลงได้คับ...
  • โหดได้อีกนะคับเนี้ย
    ไฟล์แนบ
    1242226291766_f.jpg 65K
  • เจ้าตัวนี้เหนว่า กัดหนักกว่าพิทบูลอีกนะครับ

ตัวใหญ่กว่า พละกำลังมากกว่า

แต่ผมว่าเรื่องใจ พิทบูลไม่แพ้ใครอยุแว้ว
  • มีน้องอยู่คนนึง ในบอร์ดเรา เลี้ยงอยู่ในบ้านคู่นึงอะ
  • จริงดิพี่ ท่าพี่เอารูปมาชมบ้างจะเป็นบุญตามากเลย ไฮยีน่า กับประเทศไทย T_T
  • อย่างอื่นไม่ชอบ ชอบอย่างเดียว ตะกร้อครอบปาก
  • ไฮยี่น่า ศัตรูหมายเลขหนึ่งของสิงห์โตเลยนะนั้น
  • สุดตรีนนน เอาโซ่ล่ามปากไว้ด้วย 555

นึกสภาพถ้าเป็นเมืองไทยละครับ ผู้คนวิ่งหนีป่าราบเลย อิอิ
  • จริงหรือ ยุทธ หาให้ตัวดิ
  • ง่ะ เฮียจะบรีด ไฮยีน่า หรอครับ

แอบเชียร์ อิอิ
  • นัก เลง สาย กัด ทุ่ง หญ่า ซาหวันน่า

พี่ เอ๋ สุราษ พี่เอก รัตภูมิ จัด แมท กับ มัน หน่อย เร้ว 55+
  • ที่เอาตะกร้อครอบปากไว้ ผมว่าไม่ใช่กลัวกัดคนอื่นหรอก คนจับสายจูงนั่นละกลัวแย่แล้ว ดูหน้าสิ:o071:
  • :m076::m076::m076:มาจูงแถวสนามกีฬาคนวิ่งแน่บแน่......:m076::m076::m076:
  • บ้านเราใครมีไว้ครอบครองช่วยอามาลงให้เป็นบุญตาด้วยครับ อยากเห็นจริงๆครับว่ามันเลี้ยงไว้ในบ้านได้จริงหรอ
  • เหอ ๆ รอชมเหมือนกัน
  • ลายจุดมันธรรมดาไปเเล้วพี่ยุทธ นี่ไงที่บอก

striped hyena สวยกว่าเยอะเลย :o036:
    ไฟล์แนบ
    562.jpg 91K
  • มันจะกินอาหารเม็ดไหมนี่ อยากรู้เขาใช่อะไรเลี้ยง
  • จุดไต้ตำตอ เฮียใหญ่เลยนะเนี่ย 555 ไม่รู้ได้ไง

เก๋ หวะ ยีนส์ ลายนี่ไฮโซใช้ได้เลย แต่ไม่ต้องเอามาจูงเดินแบบรูปแรกนะ พี่ หยอง 555
  • พี่ยุทธจัดสักคู่สิ 5555เอาแบบนี้ไปก่อนดีไหมน่ารักๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Picture 3774.JPG 72K
  • ตัวจริงใหญ่และสวยมากครับ

เจ้าไฮยีน่า หากเราดูในสารคดีบ่อยๆ มันจะเป็นพวกกินซากสัตว์ แล้วก็เป็นคู่กัดไม้เบื่อไม้เมากับสิงโต

ไอ้ทีแรก เราคิดว่า มันหมากาก ตัวเล็กๆ ... แต่ที่ไหนได้ มาคิดอีกที สิงโตมันตัวโตหนิหว่า

เคยเห็นเวปเมืองนอก โอ้วแม่เจ้าสวยงามมากมาย

อย่าบอกนะครับว่า จุดใต้ตำตอที่พี่ยุทธบอก หมายความว่า ยีนจัดแล้วเหรอครับ เหอะๆๆๆ

ขอเป็นมดตะนอยตัวเล็กๆ แอบซอกซอนชอนไชไปเก็บสารพัดภาพบ้านยีนบ้างได้มั๊ยครับ 55

ตื่นตาหลายเรื่องละ
  • แล้วถ้าอย่างนี้หละคับ.....ใหญ่ได้อีกมั๊ยคับเนี้ย
    ไฟล์แนบ
    imagesCA9ECKP7.jpg 9K
    chinax-large.jpg 28K
    Mastiff.jpg 56K
  • ถ้าเจอตัวจริง คงจะต้องมองรอบๆตัวหล่ะ

คิดในใจ "ถ้ามันหลุดมา กรูไปทางไหนดีหว่าาาา "

=)
  • แรงกัดมากกว่า 1000 ปอน์ด ต่อตารางนิ้ว คงต้องใช้พิทบูลซัก ฝูงนึงถึงจะล้มได้ ฮ่าๆๆๆ
  • ทิเบตัน มัสตีฟ
  • สิงห์โตหลุดมามันยังกินซะเฉยๆเลยครับ ท่าพิทเราก็คงเปรียบเสมือนของหวานที่น่ารับประทานอย่างยิ่ง อิอิ

น้ำลายมันมีพิษ กรามมันแข็งแรงกว่าสิงห์โตและเสือ ท่าขาหลังมันสมส่วนและสมบูญแบบสัตว์อื่นๆ ที่นี้ละ

ไม่รู้ว่าใครจะเป็นเจ้าป่ากันแน่
    ไฟล์แนบ
    hyenas.jpg 64K
  • เคยเห็นในสวนสัตว์ เดินไปเดินมา เหมือนหมาบ้า น่ากลัวมักๆ