ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE ...RAZOREDGE "CASSANOVA FULLMOON BUBBA" ... KUSTARF X EXAVIA 4 MONT OLD BUFFALOBONE BLOODLINE
  • UPDATE ...RAZOREDGE "CASSANOVA FULLMOON BUBBA" ... KUSTARF X EXAVIA 4 MONT OLD BUFFALOBONE BLOODLINE:020:
    ไฟล์แนบ
    00000 copy.jpg 32K
  • UPDATE ...RAZOREDGE "CASSANOVA FULLMOON BUBBA" ... KUSTARF X EXAVIA 4 MONT OLD BUFFALOBONE BLOODLINE:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC_1745 copy2.jpg 67K
    ไฟล์แนบ
    DSC_1817 copy2.jpg 70K
    ไฟล์แนบ
    DSC_1796 copy.jpg 107K
  • OUT OF KUSTARF !!!!....THANK YOU FOR LOOKING:020:
    ไฟล์แนบ
    20091020190114_aaaaaaa2.jpg 58K
    000001010.jpg 38K
  • สวัสดี มหามิตรบัง เลี้ยงยังไงมันถึงได้ งำๆ ขนาดนี้วะ โอ้สุดๆไปเลย
  • หวัดดี ครับเฮีย ใหญ่ / สหาย บัง ยังคงปรุงแต่งหมาสวยๆงามๆมาได้เรื่อยๆนะท่าน :063::060::063:
  • พี่บัง ตัวนี้ใช่ไหมที่พี่เก็บไว้ให้ผม :001:
    ผมว่าและต้องออกมางามจิงๆ สวยคับพี่
    kUSTARF ให้ลูกได้ดีจิงๆ และพี่บังก็เลี้ยงลูกหมาได้สุดๆ :063::015:
  • มหามิตรท่านให้มันกินอะไร
    ถึงได้ล่ำขนาดนี้ งามว่ะ
  • หวัดดีครับ bigbung... ผมอยากเห็นตัวจริงจังเลย CASSANOVA FULLMOON BUBBA !!!

นครปฐมจัดใหญ่คราวนี้ มาให้ได้นะคร๊าบบบบ

ปล. เดี๋ยวผมโทรไป อิอิ :o030:
  • สุดๆๆๆๆ ไป เลย bigbung สวยมากเลยครับ ทางพิบูลอุบลอย่าเห้นตัวจริง จังเลย
  • LOOKING GOOD BRO :063:
  • :011:เห็นBUBBAแล้วนึกถึงตัวนีว่ะ:011:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0201.JPG 100K
    P1010724[1].jpg 96K
    a153413[1].jpg 66K
    Scar.jpg 63K
    Picture 0782.jpg 53K
  • :o061:
    ไฟล์แนบ
    84f12f3296e2f39dbc785f1a3ad9adbd.gif 4K
  • :006:สวัสดีครับ บิ๊กบัง :006:
    :063:น้องหมาสวยโดนใจ จิ๊ดเลย:063:
  • ตัวแทน stealth ... ลูกสาวแท้ๆของมัน

buffalobone casmere .... เร็วๆนี้พร้อมขึ้นกับเจ้า วิญาณ !!! Bizzz son in hatyai !!!!

coming real soon ...
    ไฟล์แนบ
    cas.jpg 70K
  • น้าบัง นั่นหมาหรือหมีครับ.
  • :006:งามมากๆน้าบัง:006:
  • สวัสดีครับเฮียใหญ่สบายดีนะครับบอสคิดถึงอย่างแรง ...

น้าตี๋มัสแตง ขอบคุณครับบอส .....

วรทองนี่ใช่น้องเป้หรือปล่าวครับ ....

อาร์ท บีบี วันเสาร์ที่ 31ถ้าคุณพลาดคุณถูกไล่ออกจากบีบี ...

น้าเคนสบายดีนะครับ เจอกันคราวหน้าต้องเมานะ ไม่ใช่หนีไปนอนนะน้า 555+

น้าต้อม ยินดีครับ แต่ BUBBA น่าจะไม่ได้ไป เพราะไม่กี่วันก็จะส่งขึ้นเครื่องโกอินเตอร์ไปแล้วครับบอส ... ส่วนงานท่านยินดีที่จะไป ทุกๆที่ท่านจัดอยู่แล้ว ถ้าไม่ติดภาระกิจจริงๆครับ ...

คุณสอง ตัวที่ผมล๊อคไว้ให้คุณทีเด็ดกว่านี้อีกครับบอส ...555+

spongbob ขอบคุณครับ ...

น้าจักรหัวหน้าแก๊งค์ ขอบคุณที่เอาภาพอดีตอันมีค่าลงมาให้ชมครับ สเต๊วได้ทิ้ง มรดก ชิ้นงามไว้ให้เราทำอะไรได้อีกเพียบครับน้า ขอบคุณน้าจักรที่เป็นแรงผลักดัน ให้มีสิ่งต่างๆที่ดีเกิดขึ้นสำหรับครอบครัวผมครับ ....

แพนด้า ขอบคุณครับ ....

โรมัน ขอบคุณมากครับ สบายดีนะครับ ร่วมยินดีกับบ้านใหม่ของท่านด้วยนะครับ ว่างๆจะแวะไปเยือนเด้อ ...

กอล์ฟ แคชเมียร์ บรีดหน้ายืมมาทำสักบรีดนา .... บรีดกับ วิญาน เฟิสพับแบค ที่ติดไว้ขอนะน้องชาย ...

น้าศักด์ สบายดีนะครับ พี่น้องชาวพานหินสบาดีนะครับ คิดถึงอย่างแรงๆ ...

.................................................................................................................

ทั้งนี้ยกคำชมเชย ทั้งหมดให้น้องสาวและน้องชาย นะ@เบนซ์ (เจ้าของคอกร่วม BUFFALOBLUE KENNEL) ที่ดูแลลูกสุนัขอย่างดี เจ็บนิด

ป่วยหน่อยพาหาหมอรักษาตลอด จนลูกสุนัขครอกนี้ได้โกอินเตอร์ไปหลายตัว อาหาร สายเลือด อากาศ + การเลี้ยงดูที่ดี รับรองมันส์

แน่ๆ ..... ชุดใหม่คุสตาฟออกมาแล้ว ซึ่งแม่เจ้าดรากอนบอย ได้ผสมกับ คุสตาฟ ลูกสุนัขออกมา 7 ตัว ผู้ 5 เมีย 2 และจะมาอัพให้ชมครับ :020::020:
    ไฟล์แนบ
    33442.jpg 56K
  • ขอบคุณ เจ๊อร คนสวยครับ แฮ่ะๆๆๆ ....:020:
    ไฟล์แนบ
    _mg1_jpeg-12.jpg 83K
  • สุดยอดครับคุณบัง มืออาชีพก็ดีอย่างนี้ล่ะ บรีดยังไงก็ออกมาสวย...:020:
  • สวยไม่พอให้ลูกสวยอีก แหล่มมากคร๊าบ
  • หน้า Manu จัด ๆ ครับบิ๊กบัง ดีใจกับแนวทางที่ทำได้...
  • ...ขอบคุณครับ น้าเต๊ก เจ้าเบิกเมื่ออไหร่มีผลงานละครับ รอชมอยู่เน้อ ..

เดียว ขอบคุณครับ สบายดีนะครับน้องชาย

น้าโต ขอบคุณครับ กิจการเป็นอย่างไรบ้าง สบายดีนะครับท่าน :020:
    ไฟล์แนบ
    20090629153612_S1035077.jpg 88K
  • บิ๊กบัง ท่านลองดูซิ ว่าภายในหัวไหล่ บักบับบ้า มีใครเอาเหล็กไปดามหัวไหล่มันอยู่ รือ ไม่
    ข้าเกรงว่า มันจะกร่างมากไป อาจจะทำให้เกะกะ เวลาเดินเข้ากรงได้ ...:063:
  • ลืมผมไปแล้วหรือไร อิอิ

ยังจำได้ไหม คับพี่ชาย ที่เสื้อเราเปียกวันนั้นเพราะอะไร:001:

จะว่าไปอีกสักรอบไหมพี่ โทรนัดพี่ดิษเลยดีกว่าไหม อิอิ
    ไฟล์แนบ
    20100307131517_IMG_1808.jpg 78K
    20100307124109_IMG_1805.jpg 74K
  • ....ขอบคุณน้ายุทธ สบายดีนะครับน้า up ลูกคาริโต้ที่เก็บไว้ให้ดูบ้างซิครับน้า ...:020:

เจ้าเป้เอง คิดถึงและขอบใจมากครับน้องชาย ว่างๆแวะเข้ามาดิ๊งกันบ้างนะครับ ส่วนบ้านตาดิษ พร้อม 24 ชั่วโมงตลอดครับ 555+:020:
    ไฟล์แนบ
    s1[1]2.jpg 117K
  • สวยสุดตรีนนนนน จริง ๆ ครับป๋า ผมก้ออาศัยแนวทางจากป๋านี่แหละในการเลี้ยงหมา พอดีไม่ได้โทรปรึกษาต้องขอโทษด้วยครับพี่ เทย่าฮีทมาพอดีเลยเอาใส่แฟรทบอยไปเมื่อวันที่ 20 นี้เอง แอบหวังเล็ก ๆ ว่าจะได้ลูกแบบชุดนี้บ้างอ่ะครับ ขอบคุณครับ
  • ยังตัดสินใจไม่ถูกเลยครับคุณบังว่าจะให้มีผลงานพร้อมเวลาขื้นหน้าปก หรือว่าเอาไว้ทีหลังดี...:003:
  • ไม่ยอมเลิก จิงๆ ไอ้นิสัยยกตนข่มท่านเนี้ย เฮ้อ.......เหนื่อย
  • เฮ้ยยยย..กระทู้นี้ไมไม่มีผีมาด่าเลยวะ..??
    ด่ามันซะมั่งเดี๋ยวเหลิงหมด...ไอ้เลว ไอ้ชั่ว
    ไอ้หลายใจ นอกใจเมีย ไอ้เมียเยอะ...ไอ้เพื่อนรวย
    ไอ้ผีผมยาว ไอ้หน้าแขก เยสสสสตึก..!!!! เช๊อะ โอ๊ย เหนื่อยว่ะ
  • เนอะ!! มัยไม่รู้จัก เอาอย่าง พี่บิวกันฮะ พวกพี่นี่ ไม่รู้เรื่องเลยยยยยย
    คนนิสัยไม่ดี คนใจร้าย....!!! เช๊อะ เหนื่อยด้วย
  • พูดงี้ หาว่าบิกบังเป็นผีอะดิพี่ 55555
  • ชอบวะกร่างๆแบบนี้:031:
    ไฟล์แนบ
    zz197.jpg 98K
  • .... น้าบาสมาถูกทางแล้วครับน้า ถ้าชอบสไตล์นี้

น้าเต๊ก ลงปก+พร้อมด้วยผลงาน รับรองดัง

บิ๊กชิว อ้าว เยสเป็ด หาเหาให้กูไอ้นี่

เจ้าอาร์ท ไอ้นี่ลูกคู่ วันที่ 31 ห้ามพลาดนะน้องชาย

น้าเหรกวันที่ 31 มาเอาไปได้เลย ยกให้ฟรีๆ:020::020:
    ไฟล์แนบ
    _mg1_jpeg-81.jpg 100K