ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พึ่งเปลี่ยนจากผีมาเป็นคน
  • วันนี้พึ่งสมัครสมาชิกหลังจากที่เป็นผีมานานครับ
    ไม่ได้เลี้ยงพิทบูลครับ แต่สนใจสายพันธุ์นี้มานานครับ

ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
  • ขอฟากตัวด้วยคนครับ
  • :063:สวัสดีครับผม:063:
  • :063::063::063::063: ละแล้วก็ได้เวลาจุติ นะ ครับ ยินดีตอนรับครับ
  • มาเกิดสักที่ ยินดีตอนรับนะครับ:015:
  • แล้วเคยเป็นผีเหี้ยๆชอบด่าคนรึเปล่า น่าจะมีส่วน เพราะผีด่าได้หมด
  • ขอเป็นผีต่อไปดีกว่า เป้นในสิ่งที่เป็น พอใจในสิ่งที่มี