ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยากทราบราคาฝึกสุนัขนะครับ
    ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับต่อ1วัน
    อยากให้เขามีระเบียบวินัยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    bu13.jpg 77K
  • ที่รู้ๆมา คอร์สนึง ฝึก 3 เดือน 24000 บาทเอาหมาไปอยู่โน่นเลย ที่อื่นไม่รู้เหมือนกัน ความคิดส่วนตัวคิดว่าแพงน่ะ ส่วนตัวแล้วซื้อหนังสือฝึกหมาเล่มละ 200 มาอ่าน ฝึกตามหนังสือ หรือหาอ่านตามเวป อดทนนิดนึง มันก้อสามารถฝึกได้ ได้ความภาคภูมิใจด้วย ฝึกกับศูนย์ฝึก ก็ได้ฝึก โดยไม่ต้องลำบากแค่นั้นเอง
  • ถ้าเอาหมาไปอยู่โน่นเลยคงมะไหวครับเหงาตาย3เดือน
    น่าจะมีคอร์สรายวันมั่งนะครับเอาไปสนุก คลายเครียด เพราะผมพาไปแต่ทะเลเริ่มเบื่อละ
  • เอาหมาไปออกกำลังกาย ว่ายน้ำ วิ่งบนลู่ ฯลฯ เจ้าของฝึกเอง 200 บาท

ให้ทางศูนย์ดูแล และฝึกให้ 300 บาท จ้า

เอาไปฝึกคำสั่งเบสิก หมอบ ชิด คอย พี่อู๊ด ฝึกให้ฟรีจ้า
  • นี่ราคาที่D1หรือเปล่าครับป้าพร
    ถ้าราคานี้จะไปเที่ยวบ่อยๆเลยครับ
    ไงช่วยบอกที่ตั้งมั่งนะครับ
  • เอาหมาไปออกกำลังกาย ว่ายน้ำ วิ่งบนลู่ ฯลฯ เจ้าของฝึกเอง 200 บาท

ให้ทางศูนย์ดูแล และฝึกให้ 300 บาท จ้า

เอาไปฝึกคำสั่งเบสิก หมอบ ชิด คอย พี่อู๊ด ฝึกให้ฟรีจ้า

-----------

อันนี้คือราคา ต่อ 1 วันหรอครับป้าพร ^ ^ ยังไงคอนเฟิม นิดนึงได้ไม๊ครับ ถ้า ราคานี้ น่าสนใจมาก ^ ^ อยากเอาลูกชายไปทำกิจกรรมดูบ้าง
  • อิอิ ราคานี้ เป็นราคาต่อ 1 วันจ้า ให้เจ้าหน้าที่ฝึกให้ เจ้าของนั่งจิบอะไรเย็นๆ สบาย สบาย

นี่เลยแผนที่ ดีวัน
    ไฟล์แนบ
    d1-map.jpg 63K
  • เหนแผนที่ยังไปไม่ถูกเลย เอิ๊กๆๆ ทำไงดีหว่า
    ราคานี้น่าสนมากครับยังไงผมไปแน่ครับD1แต่ติดที่ไปไม่ถูก
  • ที่เชียงใหม่มีบ้างมั้ยค่ะ อยากรู้
  • เริ่มเปิดกี่โมง ปิดกี่โมงครับจะได้ไปถูก
  • ปิดสามทุ่ม ตื่นกี่โมงก็ไปเมื่อนั้นแหละ เพื่อหลงด้วย อิอิ ไปให้ถูกนะ ถามอย่างกะจะให้มันเล่นทั้งวัน กรอบหมดนะ
  • เหล้าหมดกลม ครับเวลากลับ
    ^^
    อยากให้มันทำตามคำสั่งเปนสักนิดนะครับ
    ตอนนี้ทำเปนแต่ทำหน้ามึนอย่างเดียว
  • ขอฝากศูนย์ฝึก D1_training นะคร่ะ แถวกรุงเทพกรีฑา33 สนใจหรือมีปัญหาเกี่ยวกับน้องหมา
    เชิญปรึกษา คุณอู๊ด 086-177-4998 และคุณอ้อย 086-4007740

CommentAuthorpartyD_1 CommentTimeFeb 16th 2010 | February 16, 2010, 3:21 pm
    d-1 training มี internet wifi ให้บริการลูกค้าทุกท่านแล้วนะคับพี่น้องค๊าบ ที่สำคัญให้บริการฟรี ทำงานไป ดูหมาไป จิบเบียร์เย็นๆเพลินๆ โคตมีความสุข ขอฝาก d-1 training&pitbull cafe' ไว้ในอ้อมใจน้อยๆของพี่ๆทุกท่านด้วยนะคับ
  • เชียงใหม่เห็นมี2ที่คับ ศูนย์ฝึกหลังคาร์ฟูร์ กับ ที่กองบินคับ
  • ที่อุดรมีมั้ยครับ
  • ฮ่าๆๆ โห่หมดกลมเลยเหรอครับ คนก็มึนหมดอะจิ
  • เพราะจะเอาขวดที่เหลือไม่ถึงครึ่งไปนะครับ
    ^^
  • D1 เค้าเปิดแต่เช้าค่ะ เอาไปออกกำลังกาย ได้ฝึกเชื่อฟังคำสั่ง ราคาก็อย่างพี่ป้าพรบอก
    นาดาลไปบ่อยค่ะ ชอบว่ายน้ำ อิอิ
  • อยากไปเชียงใหม่จังราคาค่าฝึกเท่าไรคับต่อ1วันนนนนนนนนนนนน
  • อยากพา ลูกชายไปจังเลย เอาไว้ว่างๆก่อน - -*