ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

FC มาเฟีย เมื่อมาเฟียนอกใจหมาแดง......
  • ลมปากชายหนุ่ม ยากแท้หยั่งถึง"
    ปากบอกชอบหมาแดงมาก แต่ไหงหละ มาจูงหมาบลูซะงั้น
    นี่จะมาขอซื้อลูกมันด้วยนะ แต่ผมขอไว้ว่าถ้าป๋ารักเจ้า MAKA มันผมให้ยืมไปเลี้ยงที่บ้านก็ได้ แต่ป๋าต้องเป็นแกนหลักให้กับวงการหมาแดงเมืองไทยนะ ไม่งั้นจะขาดแกนนำ วงการหมาแดงต้องแย่แน่ๆ ผมขอนะป๋า ความรักบางอย่างต้องเก็บไว้ในใจ อยากเลี้ยงวันไหนมารับไปนะ ผมขอ555:031:"
    ไฟล์แนบ
    Picture 1644223208.JPG 41K
  • :010:แต่ดูไปดูมานี่ ดูดีนะ จูงหมาบลูนี่ หล่อขึ้นอีกระดับ

สงสัยอายุเท่ากันนี่ เจอ หญิงมาสงสัยสู้ป๋าไม่ได้ละ:019:
    ไฟล์แนบ
    Picture 1644223209.JPG 41K
  • ว้าย...คนหลายใจๆๆๆ
  • อ้าวนี่หมาหรือวะ นึกว่ากระจงหม้อ จูงเล่นอยู่ต้องนาน :017:
    ไฟล์แนบ
    Skeleton8.gif 6K
  • เฮียนอกใจหมาแดงจริงปะถ้าจริงแสดงว่าเฮียหลายใจ
  • ก้อMAKAน่าหลงฃะขนาดนั้นผมก็รักนะพี่ยุทธให้ผมมาเลี้ยงบ้างเดะ5555
  • ป๋า พูดอย่างนี้ เด๋วไม่ให้ยืมเลี้ยงนะ เวลาออกสื่อนี่ เก็บอาการจิงๆ

นี่หมาผมนี่ มันออกแนว สัตว์ทดลองจากอวกาศ ตอนพรีเซนต์ไอ่ปอนด์ยังแซวว่า เหมือนตุ๊กแกเลย 555
    ผมฟังยังขำว่านี่มันบ้าแบบสุดๆเลยนะเจ้านี่

คุณart1ต้องเคลียร์กับมาเฟียเองนะ ว่าใครจะเป็นผู้โชคดี

รูปป๋านี่ดูหน้าตามุ่งมั่นมาก เข้ากับบูลลี่จิงๆ ป๋าหลายใจก็บอกเค้าไป :052:
  • in show
    ไฟล์แนบ
    Picture 1644223205.jpg 59K
  • ไหนพี่ยุทบอกว่าตัวตุ่นไงพี่ เท่ห์มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • วันงานเลี้ยงปีใหม่ชาวพิทบูล ผมจะเอาไปลากน้ำหนัก ประกบ กะเดอะเหลือก ไดมอนด์อายส์ ซะหน่อย555
  • หมาสวยทั้งงาน.....แต่ตัวนี้ชอบสุด ทั้งหัวและก็หุ่น โดยเฉพาะหุ่นดูไม่ค่อยเหมือนตัวอื่นเท่าไหร่
    จำชื่อไม่ได้ รู้แต่อยู่บู๊ธ ชลอ่ะ.:006::006::006:
    ไฟล์แนบ
    Photo-0201.jpg 28K
    Photo-0196.jpg 27K
  • :o015: ยังไงก็ขอนะครับอย่าให้เป็นเรื่องเป็นราว ถึงขั้นฟ้องร้องกันถึงศาล หรือมาประท้วงหน้าทำเนียบปิดสนามบินเลยนะครับ เด๋ววงการพิทบูลบ้านเราจะเสียหายวันละแสนล้าน ยังไงก็พิทบูลเหมือนกันครับนะครับ จะแดงจะเหลืองเอ้ย!!! จะบูลลี่ ก็หมาพิทบูลทั้งนั้น ฮ่าๆ :o028: มีเหน็บสถานะการบ้านเมือง เน้นฮาครับเน้นฮา
    :o001: ที่จริงผมก็อยากมีส่วนร่วมในประวัติศาสกับเค้าด้วยติดแต่ว่า หาคนจ่ายตังค์ไม่ใด้ แหมๆเสียดายๆ อันนี้ก็ฮาใด้อีก
  • พักนี้ท่าน Vigo หายไปไหน
    ทุกคนให้อภัยแล้ว กลับมาด่วน
  • ตัวนั้นชื่อ Rockafella ครับ โมบิล

ป๋า ชอบไปแกล้งท่าน vigo เค้าอะ เลยไม่มาเลย
  • เถียงกันอยู่นั่นหละ ไม่เอาเอามาเดี๋ยวเอาไปเฝ้าเล้าหมูซะเลย
  • เพชร พูโล นักเลงยะลา มาเมาหมาผมไปสงสัยไปโผล่พันธมิตรแน่หวะงานนี้

ให้มันตายที่บ้านผมนี่อะ ดีแล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC08110.jpg 97K