ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูก พิทบูล ราคาถูก 4,000-3,500 บาท
  • เป็นสายพันธุ์ โชว์ผสมกับสายพันธุ์กัด ออกมาแล้วสวยมากๆๆๆๆ
  • สวย ไม่เก็บไว้เลี้ยงเอง
  • ไม่เห็นมี
  • สวยไม่สวย เอาไว้ให้คนอื่นชมดีกว่าค่ะ ชมเองเลยต้องโดนตามระเบียบ pitbullzone
    ใส่ราคาแปลกดี ไม่ค่อยเคยเห็น บอกแบบนี้แสดงว่าไม่เกิน 4000 มีแต่จะลดลงไปเรื่อย ๆ ใช่เปล่า 5555
  • สวยไม่สวยเอารูปมาให้ดูกันสิคร้าบบบ:o069:

ขายเอง ชมตัวเอง สวยเอง คงต้องเลี้ยงเองละคร้าบบบ:o071:

รูปมาด่วนเลยครับ :o019:
  • ช่ายครับ

ขอดูรูปลูกหมา

แล้วก็รูป พ่อ-แม่

หมาด้วยนะครับ
  • ไอ้เวณไม่มีรูป คนเขาจะรู้ไหมว่ามึงเอาหมาไรมาขายหะไอ้ฟาย
  • เออวะ แม่งโงขนาดนี้ มึงไปเลี้ยงควายเหอ อย่ามาเลี้ยงหมาเลย ขายหมาแต่ไม่ลงรูป
  • เดี๋ยวนี้คนบ้าเยอะแฮะ อากาศปวนแป
  • หมาสวยจังคับ สุดยอดเลย
  • แอ๊ะอินี่นิ...ล่อเป้า เดี๋ยวปะงาบ
  • อย่าว่าแต่ไม่มีรูปเลยคับ เบอร์ติดต่อยังไม่มีเลยอ่ะ ตกลงนี่จะขายหรือจะทำไรเนี่ย งง:003:
  • ไอ้พวกพี่มึงรวยกันมากรึ เงินต่อเดือนเท่าไรว่ะเห่าไปทั่ว อัว รําาคาญว่ะเขาไม่ลงรูปพวก หรื้อก็ไม่ต้องไปเห่าเสียงดังรุมกัดเด็กมัน จากพี่น้องราชบุรี:064::060::016::016::016::016::034:
  • ขอโทษนะครับ..น้องผมมันไม่รู้แล้วโพสมั่ว..พิ่งอ่านเจอ..เซงเลย.
    หมาพิ่งออกได้4-5วันแล้ว...อีกเดือนกว่าผมจะอัฟรูปลงให้ชมครับ...ขอโทษด้วย
  • :060:เครียเลยไอ้น้องเวร..รู้ดีชิบ...ให้มาเฝ้าบ้านดูหมาให้หมาท้องแก่...ไอ้เราไปเทียววันหยุด 5วันไปได้2วัน....หมาเกิดลูกซะต้องขับรถบึ่งกลับมาจากประจวบฯ..ไปวันที่ 27-หมาเกิดวันที่ 29..ออกมา 10ตัว ตาย1 เหลือ 9ตัว...ผมไม่ได้จะขายหลอกครับ..แต่มีคนจองเยอะเลยยังไม่รู้ว่าจะขายราคาไหน...ไอ้น้องตัวแสบมาเปิดเล่นคอมเราตั้งล็อกอินไว้โพสมั่วเลย..ขายราคามั่วเลย..ขอโทษอีกครั้ง
    ไฟล์แนบ
    IMG_5452.JPG 46K
  • อยากเห็นพ่อ-แม่หมาจังคับ