ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red Seartus Family มะเหงก 7 เดือนแล้ว
  • อยากเห็นพี่น้องท้องเดียวกันหน่อยเพื่อเทียบการเจริญเติบโตหน่อย
    ลดอาหารตอน5เดือนกว่าเพราะว่ามันอ้วนมากไม่งั้นคงใหญ่กว่านี้
    ตอนนี้34โลครับอายุ7เดือนพอดีลูกเฮงๆ+ซาซ่า น้องชายอัลปัง
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0066.jpg 91K
    ภาพถ่าย0059.jpg 84K
    ภาพถ่าย0058.jpg 102K
    ภาพถ่าย0061.jpg 110K
    ภาพถ่าย0064.jpg 102K
  • Red Seartus Family โครงสร้างขาหลังสวยงามเกือบทุกตัว ของผมเป็นตัวเมียชื่อ judy กล้ามเนื้อขาหลังก็ชัดเจน ไม่มีลีบ นี่เป็นข้อสังเกตุของผมนะครับ แล้วก็ดุมากเป็นของแถม
  • มะเหงก ตอนนี้สูงกว่าเจ้าถังอีก
    ผมว่าน่าจะใหญ่กว่าอันปังตอน 7เดือนอีกครับพี่woot :006:

ฝากถึงพี่tutan ว่างๆเอารูปนังjudyมาชมบ้างสิ ไม่เห็นนานแล้วครับ :013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1276.jpg 108K
    IMG_1166.jpg 92K
  • อันปังรูปร่างดีจิงๆ สังเกตช่วงสะโพกกับขาหลังกล้ามเนื้อชัดเจน พิทบูลถ้าขาหลังกล้ามเนื้อลีบมันไม่เท่.... :063::063::063:
    judy ตอนนี้ยังดูโทรมเพราะมีลูกคลอกแรก ออกมา 4 ตัว เหลือรอดแค่ตัวเดียว
  • นัง judy ก่อนมีลูกครับ คุณ redonly
    ไฟล์แนบ
    DSC03853m.jpg 82K
  • ถามคุณredonly ถ้าเอาjudy ผสมกับ อันปัง คิดว่าเป็นอย่างไร ส่วนตัวผมคิดเขาไม่มีอะไรเป็นลักษณะด้อย ถ้าผสมสายเลือดชิดไม่น่าจะมีปัญหา
  • สวัสดีครับคุณ tutan
    สวัสดีครับคุณ redonly
    ขอข้อมูลเกี่ยวกับการเจริญเติบโตด้วย
    สายนี้แลดูมันโตเร็วกินเก่งกลัวน้ำหนักเกินช่วงนี้พาวิ่งทุกวัน
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0065.jpg 110K
  • :004: น้องมะเหงกตัวใหญ่จังชอบๆ เจ้า Hammer ผม 7 เดือนเหมือนกัน น่าจะเบากว่ามะเหงกหน่อย ฮา ฮา :004:
    ไฟล์แนบ
    DSC03939.jpg 106K
    DSC03935.jpg 97K
    DSC03919.jpg 113K
    DSC03920.jpg 87K
    DSC03921.jpg 94K
  • สวัสดีครับคุณ Hammer_Hadyai ของพี่ก็ไม่เล็กหลอกครับแลดูเอาเรื่องอีกด้วย
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0063.jpg 92K
  • ตอบพี่tutan ตามที่ผมได้ยินมา
    ว่าพี่น้องครอกเดียวกัน ผสมกันเองไม่น่าจะเหมาะ
    เพราะโอกาสที่จะได้ลูกที่ด้อยกว่าพ่อแม่มีเยอะ
    ถึงมันอาจจะมีเปอร์เซ็นได้ลูกที่เจ๋งกว่าพ่อแม่
    แต่ก็น้อยสุดๆ จนถึงเกือบไม่มีโอกาสเลย
    หรือว่าเป็นเทคนิคที่บรีดเดอร์อาชีพเค้าทำกันอยู่หรือเปล่าก็ไม่รู้ อิอิ

ผมอยากเห็นลูกjudyจังเลย ว่าแต่ทำไม่ถึงเหลือแค่ตัวเดียวล่ะครับ

ส่วนเรื่องกล้ามขา+สะโพก ที่มองเห็นชัด
    เพราะผมชอบเตะตูดมันแรงๆทุกๆวัน เลยตูดใหญ่ (ล้อเล่น)
    คิดว่าได้อานิสงค์จากสายเลือด และการที่ผมเล่นชักกะเย่อกับมันบ่อยๆครับ

2รูปบนนั่นเป็น อันปังตอน 7เดือน
    สังเกตุว่ายังผอมเป็นกระจงอยู่ โซ่คอทดไป3ข้อ
    ในความคิดเห็นนี้ เป็นรูปปัจจุบัน ใส่โซ่คอเส้นเดียวกันเต็มๆข้อได้สบาย :013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_2731.jpg 94K
    unpan21.jpg 113K
  • โอ้ หมาแดง งามๆ ทั้ง นั้นเลยคับ