ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากรู้ว่า eragon และ สกูบ้า เป็นหมาของใครสายทางไหนบ้าง
  • อยากรู้ว่า eragon ตัวสีขาว และ สกูบ้า สีดำ เป็นหมาของใครสายทางไหนบ้าง..มีใครพอรู้บ้างไหมครับ..และใรมีลูกของชุดนี้ตอนนี้เป็นไงบ้างขอชมบ้างครับ..ขอบคุณครับ..
    ของผมเจ้าแทรกเตอร์ครับ
    ไฟล์แนบ
    1133.jpg 54K
    DSC045082.jpg 34K
    DSC045232.jpg 42K
    DSC05354.JPG 40K
    DSCF29452.jpg 34K
  • งงๆๆๆกับคุณkadaygs]nvgdbo
  • eragon เป็นหมาของ ฮ.ยุทธ(ในตลาดบางบัวทอง)
    สกูบ้า น่าจะเป็นหมาของ เอ็กซ์

*ขอบอกแค่นี้
  • ขอบคุณครับคุณผี...eragon เห็นเป็น no record ก็เลยอยากรู้ครับว่าเป็นสายทางพ่อแม่ตัวไหน..เวลาใครถามจะได้บอกถูกไม่ใช่บอกว่าไม่รู้ครับ..:005:
  • ว้าวววววว...เจอญาติเข้าให้แล้ว....แม่เดียวกันคับแต่คนละพ่อ...
    ไฟล์แนบ
    129.jpg 37K