ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตามหา พิทบูล ใกล้เคียงบุคคโล
  • วันนี้พอดีเห็นมีคนเดินจูงอยู่แถวบุคคโลผ่านทางเข้า สวนอาหาร Deliver Dairy Queen
    แต่ไม่ใช่ของคุณ rut_ae นะครับ เพราะผมบ้านของคุณประจำ รู้สึกจะเป็นสีฟอร์น ดูไม่ชัดเพราะรถมันขับเร็วมาก

แต่ถ้าใครอยู่ระแวกก็บอกได้นะครับอยากรู้เหมือนกัน ได้ยินว่ามีเยอะเหมือนกันแต่ไม่ค่อยออกตัว
  • มารอดูเหมือนกัน ไม่ให้มีใครอยู่ระแวกบ้านเราแล้วชอบเข้าเวป pibullzone เลยเหรอ
  • สีฟอร์น ใช่สีเทาึรึเปล่าค่ะ เจ้าของอยู่ตรงปากทางเข้าวัดบุุคคโล เป็นร้านซ่อมรถอะค่ะ
    แม่ไปเห็นมาตอนไปงานวันแม่ กับหลาน