ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• CASH FLOW 11 MONTHS OLD 50% RE /50% GOTTI

BIZ MARKIE x QUEEN SPADE (GOLDEN BOY SISTER)
    ไฟล์แนบ
    cash4.jpg 124K
    cash3.jpg 124K
    cash2.jpg 122K
    cash1.jpg 124K
  • สวยสุดยอดครับ
  • รถถังนี่หว่า ส่งแบบนี้เข้ามาเมืองไทยหลายๆตัวหน่อยท่าน
  • ไม่ต้องบรรยาย
  • ...nice boy bro :020::020:
    ไฟล์แนบ
    019.jpg 111K
  • เนื้อแน่นจิงๆครับ

สวยมากครับผม
  • ไอ้ black_p มีคนเค้าตามมึงอยู่เค้าท้ามึงให้มึงทิ้งเบอร์ให้เค้า ไม่เห็นมึงโผล่หัวไปเลยล่ะ กูว่าเจ้านี้คงไม่ขายให้มึงสามพันอย่างที่มึงตามหาถามซื้ออยู่หรอก แต่ดีมาอย่างไม่โชว์เกรียนทิ้งเบอร์ให้เค้าโทรกลับ คนคุกควย

พูดได้ดีมาก
  • สวยสุดๆเลย...... พี่ นั้นมันไอ้จู๋ หรือว่ากระบอกไฟฉายใหญ่จังอะ แซวเล่นนะครับพี่ อิอิอิ........
  • สะใจดีจริงๆตัวนี้ :o027:
  • โคตรสวยเลย:063: จากใจเลยตัวนี้
  • สุดยอด!ครับถูกหวยรางวัลที่ 1 จะซื้อซักตัว แหะๆๆ