ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนอยากรู้ว่าอเมริกันพิตบลูตัวเมียจะเป็นฮีทตอนกี่เดือน
  • รบกวนอยากรู้ว่าอเมริกันพิตบลูตัวเมียจะเป็นฮีทตอนกี่เดือน คือที่บ้านเลี้ยงอยู่สองตัวไม่เคยเลี้ยงมาก่อน
    แล้วตอนนี้ก็ 10 เดือนแล้ว....แล้วฮีทมาแล้วต้องรอกี่วันถึงจะ...ได้....ขอความรู้หน่อยน่ะ
  • รออะไรครับ.........ไม่เกี่ยวหรอกครับว่าพันธ์ไหน

พี่ผสมเพื่ออะไรอ่า

เลี้ยงเองหรือ แจก หรือขาย

คิดดีๆนะครับ

เป็นห่วง.......................เห้อ....
    ไฟล์แนบ
    Man_with_Dog.jpg 21K
  • ก็คือตอนนี้10เดือนแล้ว....ฮีตก็ยังไม่มา....แล้วถ้าผสมพันธ์ต้องรอฮีทมาได้กี่วัน...ไม่รู้เลยจริงๆๆๆ....ไม่เคยเลี้ยง
  • ลองพิมพ์คําว่าฮีท หรือสิ่งที่อยากรู้ตรงหมวดค้นหาดูครับ ขื้นมาเพียบแน่นอน หรือคลิกดูข้างล่างก่อนนี้ก็ได้...:020:

http://pitbullzone.com/community/search.php?PostBackAction=Search&Keywords=%E0%B8%AE%E0%B8%B5%E0%B8%97&Type=Comments&btnSubmit=%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%B2
  • จะผสมฮีทแรกเลยหรอ ไม่เป็นฮีท 2 หรือ 3 จะดีกว่าไหม ใจเย็น ๆ
  • ถามดูเฉยๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    นาซี1.jpg 87K
  • ขอบคุณที่ให้คำตอบนะ
    ไฟล์แนบ
    ชิลเลอร์.jpg 77K