ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะตัดหูหมาขอคำแนะนำหน่อย
  • จะตัดหูหมาอยากทราบว่าหมาต้องมีอายุเท่าไรครับช่วยบอกหน่อยขอบคุณมากครับ
  • 3 เดือน ครับ กำลังดี
  • 2 เดือนครึ่งถึง 3 เดือนครับกำลังสวยแผลหายเร็วและก็ค่าตัดไม่แพง เพราะเท่าที่ทราบเค้าคิดตามน้ำหนักตัวด้วยน่ะครับ
  • ถ้าผมจะตัดตอน 2 เดือนมันจะเป็นอะไรรึป่าวครับช่วยบอกทีครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • น้ำหนัก 7 โลขึ้นไปครับ 2 เดือนถึง 7 โล ก็เอาไปหั่นได้เลยครับ
  • เปิ้ลครับ โทรหาไอ้แบงค์เลย
  • อย่าเกิน 3 เดือนครึ่ง เป็นที่สุดครับ ของผมตัด ตอน สามเดือนปลายๆเกือบสี่เดือน แผลหายยาก + มันเกา ดูแลลำบากจ้า
  • ลองพิจารณา
    ถ้าอายุหมาน้อยเกิน เราจะมองไม่เห็น โครงสร้างของหัว จะเลือก ทรงหูไม่ถูก
    อายุมาก ดูแลยาก รักษายาก อักเสบง่าย ตัดก็ยาก ดามให้อยู่ทรง ก็ยาก
    ผมว่าสัก สาม เดือนกำลังดี หูไม่แข็งมากกระโหลกเริ่มเห็นว่ามาจากพ่อหรือแม่ หรือมาจาก ใหน
    ตัวแรกผมพาไปตอน สามเดือน อาทิตย์เดียว หาย ตัวที่สองพาไปตอน ห้าเดือน สองอาทิตย์หาย
    ราคาก็ตามนำหนักและร้านที่เราเชื่อถือ รวมทั้งค่าเดินทางด้วย
  • ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะครับขอบคุณมากเลย
    ไอ้แบงค์เบอร์หยังอ่ะ