ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลสรุปของหมาหนู
  • จากผลของการตรวจเลือด หมามีอาการติดเชื้อเกี่ยวกับทางเดินหายใจ หนูว่าหนูเลี้ยงเค้าดีแล้วนะเนี่ย :002::002:
  • สาเหตุเกิดจากอะไรครับ?

น่าจะเป็นเรื่องรักษาแล้วก็หาทางป้องกันได้นะ

เอาใจช่วยครับ
  • สู้ๆครับเอาใจช่วย
    พี่โจหวัดดีครับบบ
  • รักษาให้หายไวๆ นะครับน้องนิ่ม เป็นกําลังใจช่วย...:015:
  • อยากรู้จังเลยค่ะ ช่วยบอกรายละเอียดให้ทราบหน่อยค่ะ ว่าสาเหตุเกิดจากอะไรเหรอค่ะ เพราะบางทีเราอาจมองข้ามบางสิ่งที่เป็นสาเหตุสำคัญไปค่ะ