ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RE. x RUSSIA (BLUESHIP) PUPS FOR SALE~
  • :030:
    ไฟล์แนบ
    MAY.jpg 98K
  • :038:
    ไฟล์แนบ
    DCAM0003.JPG 115K
  • :m015:
    ไฟล์แนบ
    DCAM0009.JPG 113K
  • :o020:
    ไฟล์แนบ
    DCAM0007.JPG 109K
  • :036:
    ไฟล์แนบ
    DCAM0012.JPG 122K
  • :m091::051:
    ไฟล์แนบ
    DCAM0013.JPG 116K
  • :063:สวัสดีครับ คุณหมอตั้ม(ใช่ป่ะครับ) หาดใหญ่น้ำลดยังครับ.
  • หมอลูกหมาอยู่ที่ไหนครับ
  • ลูกสุนัขอยู่นครปฐมก๊าบบบบบ ,,, อาทิตย์หน้าขึ้นนครปฐมจะอัพให้ดูอีก

พี่ตี๋ มัสแตง ครับผมเพิ่งลงมาวันนี้เอง ไม่ทันได้เห็นน้ำท่วมเมื่อสองวันก่อนเรย อิอิ
  • พี่หมอ ไป งานมีตติ้งที่ปีนังป่ะครับ
  • หมอไล่สายแม่หมาให้ฟังหน่อยสิ ว่างจะแวะไปดูลูกหมาอยู่ที่ร้านป่าว
  • ตัวสุดท้ายสีแปลกกว่าเขานี่ตัวผู้ตัวเมียครับ สนใจจิงๆ
  • น่ารักจังหมอ :032: ( คนจับอะ) 555
  • ไปครับ งานที่ปีนังอ่ะ พาสปอร์ตเพิ่งส่งมาที่ร้านเมื่อสองวันก่อนเองครับ
    555 แม่เป็น HURRICANE X FLY ครับ ในรูปมีแต่ตัวผู้ ตัวเมียรอก่อนครับ
    ครอกนี้เป็น OUT CROSS น่าจะมีตัวเด็ดๆ ราคา 8000 - 15000 ครับ
  • หมอตัวสีแปลกขอเป็นพิคสุดท้ายแล้วกันจะได้ไปจิ้มก่อนเลย เพราะถ้าขึ้นหลักหมื่นสงสัยคนที่บ้านไม่ให้ตังแน่ๆ(อยากได้ อยากได้)
  • ได้เลยครับ OK. เอาจริงก็จัดไป
    มีตัวเมียสีแปลกๆอยู่ตัวนึงด้วย
    เข้าไปดูละกันครับ
  • หมอขอดูตัวสีแปลกทั้ง2ตัวหน่อยสิ ทั้งตัวผู้และตัวเมีย
  • ตัวแรก กับตัวสีดำจองแล้วนะครับ วัคซีนแล้วมารับได้เลย
    สนใจชมลูกหมา พ่อ แม่ ได้ที่นครปฐมโลดดด

MR.X ไปมาเลย์ไม๊ ไปด้วยกันวันอาทิตย์นี้
    k.apiyut ตัวอื่นๆรอถ่ายรูปก่อนคร๊าบบบ
  • หวัดดีครับหมอตั้ม ชุดนี้อย่างงัยก็สวย "THECHIP"
    ไฟล์แนบ
    70.jpg 79K
  • เดี๋ยววันอาทิตย์ที่14อาจจะเข้าไปดูนะครับ อาทิตย์ไม่ว่างติดงานครับ
  • ตัวที่ 2-4-5 เป็นตัวผู้ใช่ไหมครับมีคนจองหรือยังครับ ราคาตัวเท่าไรครับ ขอแผนที่ที่จะไปดูสุนัขพอสังเขปครับ คือว่าผมอยู่ชลบุรีครับ อยากได้ไว้ซักตัวหนึ่ง มีใบเพ็ดหรือเปล่าครับ
  • ตัวที่ 2-4-5 เป็นตัวผู้ใช่ไหมครับมีคนจองหรือยังครับ ราคาตัวเท่าไรครับ ขอแผนที่ที่จะไปดูสุนัขพอสังเขปครับ คือว่าผมอยู่ชลบุรีครับ อยากได้ไว้ซักตัวหนึ่ง มีใบเพ็ดหรือเปล่าครับ