ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงชาว pitbull ranger หน่อยเร้ววว
  • :o001: วันที่ 20 ธ.ค 51 ใครไปมั่งอ่าขอเสียงหน่อย รู้สึกช่วงนี้ พิทบูล เรนเจอร์ เราจะ หายๆกันไปนะครับ ร่วมพลไปถล่ม บุฟเฟ่ห์ในงานหน่อยเร็ว เด๋วเจอทีมพระราม 3 ถล่มบุฟเฟ่ แล้วจะหนาว ทีมงานนี้เ ค้าเซียนบุฟเฟ่ตัวจริงเสียงจริงเลยหล่ะ เจอหุ่นแต่ละท่านก็หนาวสั่นแล้ว :o028::o023::o037:
  • ไปแน่นอนครับงานนี้ไปแน่นอนครับ
  • เดี๋ยวผมจะแจ้งอีกทีนะคร้าบบบ... :o044::o044: