ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามพี่ผู้รู้หน่อยครับ
  • :002:หมาผมพึ่งหายป่วยผอมมากครับตอนนี้หายป่วยแล้วทำยังให้กลับมามีรูปร่างเหมือนเดิมจะให้เขากินอะไรดีครับเมื่อกับว่าเขาเบื่ออาหารบอกหน่อยครับ
  • เปิ้ลเข้าไปถามในห้องก็ได้เปิ้ล เด๋วช่วยกัน กินแบบปกติแหละ มันฟื้นตัวเร็ว ไม่ต้องห่วง
  • แล้วมีเขาชอบกินเปล่า พวกไก่ ตับ ต้องหาของที่เขาชอบ แล้วให้เขากิน ตอนกิมจิป่วย ก็ซึม แล้วก็เบื่ออาหาร
    แต่ถ้าได้กลิ่นไก่ วิ่งเข้าหาเลย โดยเฉพาะไก่ KFC ของโปรด ตอนนี้ 30 กิโลแล้ว