ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

7 เดือนแล้วครับ ดูผอมๆหรือคิดไปเองหรือเปล่า
  • ฝากคำติชมด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    1171.jpg 92K
    2142.jpg 94K
    746.jpg 88K
  • ไม่ผอมหรอกคับ แค่นี้ก้อหล่อแล้วคับ:063:
  • ไม่นะ แบบนี้ เลี้ยงไห้มีกล้าม แล้วจะ สวย
  • หูสวยมากครับ

ไม่ทราบว่าตัดที่ไหน เบอร์ไหนครับ

ขอความกรุณาตอบหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ :013:
  • เห็นด้วยกับm_523m
    เอาแบบตัวนี้เลย
    ขออนุญาติเจ้าของด้วยนะคับ
    ไฟล์แนบ
    W12A1rs4.jpg 117K
  • สวยดีครับ...เน้นกล้ามดีกว่า เน้นอ้วนครับ..เอาใจช่วยครับ...

...เลี้ยงให้สนุก....อย่าเลี้ยงแล้วเครียด...โชคดีครับ
  • ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบ

ตัดเบอร์ สามครับ ที่ชลบุรี ตรงตลาดใหม่ครับ
  • :006: สวยไปอีกแบบครับ ...เล่นให้ได้แบบตัวนี้เลยนะครับ (ตัวเมีย) ชาวพิทบูลจะเป็นกำลังใจให้คุณ สู้ๆ :062:
    ไฟล์แนบ
    dog2[1]_resize.jpg 81K
  • ก็โอเคนะค่ะ
    อีกอย่างมันกำลังยืดมั่งค่ะ
  • สวยครับ ออกกำลัง เบา ได้ เลย ครับ ค่อยหนัก ตามอายุ เลย

แล้วหล่อแน่นอน
  • เดี๋ยวก็มา..เชื่อผม