ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัขพิทบูลครับ(20 วัน)
  • ขอบคุณเจ้าของพื้นที่ครับ
    สนใจโทรติดต่อ 086-2540-927
    ไฟล์แนบ
    IMGP0144.jpg 48K
    IMGP0129.jpg 47K
    IMGP0132.jpg 47K
  • สวยมากครับพี่เก่ง:m032:ไม่หลับไม่นอนเหรอพี่:m066:
  • ตัว ละ เท่า ไหร่ คับ พี่
    สวย ดี คับ ๆ

ผม ชอบ มาก ๆ
  • ตัวเท่าไหล่ อยู่ที่ไหน พ่อแม่ ตัวไหน เท่านี้ก็จบแล้วครับ ไม่ต้องรีบลงก็ใด้ครับผม เอาแบบให้ครบเลย แล้วจะขายง่ายครับ เชื่อผมไม่งั้น มันก็ถามอยู่นั้นแหละครับ หวังดี
  • ขอบคุณน้องเดียร์กับพี่ผีครับ
    ตัวละ 4000 ครับ
    พ่อ-แม่
    ไฟล์แนบ
    IMGP02075.jpg 63K
    IMGP25614.jpg 38K
  • พ่อ-แม่ สายเลือดดี ตัวจริงสวยมากครับ ราคานี้ถือว่าคุ้มครับ ผมไปจองมาแล้วตัวนึง ชอบมากๆๆๆ ถ้าจำไม่ผิดพ่อแม่มีประวัติในเพดฯออนไลด์หน้า6ครับ ticker ticky(ของดีอยากบอกต่อ):m001::m109:
  • อยู่ จังหวัดยโสธร นะครับ (พี่ผีบอก แต่ลืม)
    กรุงเทพฯ ส่งได้นะครับ

ขอบคุณอีกที่ครับน้องเดียร์(ที่ชม)
  • อยู่แถยโสธรของครับ
  • CommentAuthorhumbig69 CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | September 16, 2010, 11:36 am
    อยู่แถยโสธรของครับ

อ่านไม่เข้าใจ มันหมายถึงอะไรครับ...
  • ราคานี้คุ้มมากครับใครคิดอยากจะเริ่มเลี้ยงรีบจองเลยครับของดีมีน้อยเสียตรงอยู่ไกลไปหน่อย
  • ขอบคุณครับ คุณ GoaL
    คุณ GoaL อยู่จังหวัดอะไรครับ

ท่านใดที่โทรสอบถามแล้วจะส่งเมลล์มาให้ผม ผมยังไม่ได้รับเมลล์นะครับ...
  • P' Ken ครับ ไม่ทราบว่า ตอนนี้เหลือ ผู้อยุ่กี่ตัวครับ ..

.. ถ้าเหลืออยู่ รบกวน ช่วยส่งรูป ที่ Email : chocco_nut@hotmail.com

.. ขอบคุณครับ ..