ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เหตุจำเป็น...ที่ต้องขายสุนัขเพศเมีย ด่วนมากๆๆๆๆๆ
  • ด้วยภาระและหน้าที่ต้องย้ายไปทำงานที่กรุงเทพไม่สามารถเอาไปด้วยได้จึงอยากหาคนมาดูแล.....
    นาซีสายโชว์เรดโนสและคิลเลอร์สายกัด.......แต่ไม่รู้จะขายได้ไหม.....ช่วยพิจารณาด้วยขายถูกๆๆๆๆ
    ตอนแรกตั้งไว้สัก 5500 ไม่รู้จะแพงไปไหม มีกรงด้วยและสายจูงให้ ยังไงก็ลองโทรมาคุยกันก่อนน่ะถ้าชอบและอยากได้จริงๆๆๆค่อยว่ากันน่ะ 0857225771 อยากได้คนที่รักเค้าจริงๆๆๆๆ
    นาซี เกิด 19 oct 09 เป็นฮีทแรกแล้ว
    คิลเลอร์ เกิด 4 sep 09 เพิ่งเป็นอีทที่สองเมื่อเดือนก่อน
    ไฟล์แนบ
    ชิลเลอร์32.jpg 22K
    นาซี5.jpg 96K
  • รูปเพิ่ม
    ไฟล์แนบ
    นาซี3.jpg 93K
  • ตอนเล็กๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    F33.jpg 50K
  • สายกัดสายไหนครับ พ่อแม่ชื่อไรซื้อมาจากใครครับ ไล่สายให้ดูมั่งครับ สนใจมากๆๆ
  • พ่อ...คิลเลอร์
    ไฟล์แนบ
    พ่อชิลเลอร์.jpg 74K
  • แม่
    ไฟล์แนบ
    แม่ชิลเลอร์.jpg 124K
  • ย้ายไปกทม ทั้งสองคนเลยหรือครับ เสียดายจัง...
  • คิดว่าไม่ใช่สายกัด
    เหมือนสายกัด
    พ่อหมาดูดี แม่สวย
    สายไหนชั่งมัน
    ราคาไม่แพงใช่เปล่า
    .................
  • ราคาไม่แพงหรอกค่ะ...ถ้าสนใจจริงๆๆๆๆๆ
  • แล้วเรดโนสได้มาจากไหนราคาลดได้ไหม
  • ถ้าจะไปดูต้องไปดูที่ไหน...โทรถามแล้วไม่ติดมีเบอร์ติต่อเบอร์อื่นไหม?
    ขายพร้อมกรงเลยไหม
  • อยากได้แต่อยู่นครสวรรค์พอจะมาส่งได้ไหมยังไงขอเมลล์รูปเพิ่มมาให้ด้วยน่ะ
    lilly024@hotmail.com
  • เรดโนส ดุไหมครับที่บ้านมีเลี้ยงอยู่แล้ว เค้าจะอยู่ด้วยกันได้ไหมแล้วกับเด็กหล่ะครับมันโอเคไหม