ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้ากอลลั่ม 5 เดือนแล้วจ๊า
  • :o001: 5 เดือนแล้วจ๊าลุกคอนวิค วิกพระราม3 ถ่ายมันทั้งคนทั้งหมาเลย เดี๋ยวนี้หมาที่บ้านบ้ากล้องกันแล้วครับ ตั้งท่าจะถ่ายหน่อย เก๊กท่าเลยนั่งหันมามองแต่คนถ่ายมันห่วยครับ ไม่เป็นธรรมชาติถ่ายคู่เลย ดูมีชีวิตชีวาหน่อย ฮ่ะๆ
    ไฟล์แนบ
    gollum1.JPG 49K
    gollum0.JPG 50K
    gollum.JPG 50K
  • :m045: ลองใส่เอฟเฟคดูดีมีชาตระกูลขึ้นทันที
    ไฟล์แนบ
    wa.JPG 40K
  • น้ำลายไหล...เหอ เหอ อยากได้ๆๆๆๆ :o043::o043:
  • :m087:สุด ยอด ครับ .......................หล่อ มากๆๆๆ

โต มา แหล่ม เลย.........:m113:
  • คอกหมาเสร็จรึยังคับ พิทบูลวา...
  • แจ๊วๆ...หน้าหล่อกินกันไม่ลงเลยนะ นั่นน่ะ... ฮ่า ฮ่า...
  • อากได้ 3 สีจัดเรยนะพี่โบ
    พี่วามีอีกตัวนึงไม่ใช่เรอะ
    ไปไหนแล้ว สีดำหน่ะ
  • :o001: มีแต่ยังไม่มีเวลาถ่ายเลย เจ้า ไตร ตรอน ไง แถมเพื่อนฝากอีกตัวนึง เจ้า สโตน เด๋วจะอัพเดรทให้ดูเน้อ ท่าน VIGO นึกว่าหายไปใหนซะแล้ว อิอิ ไปงาน หรือป่าวอ่ะ 20 ธ.ค นี้อ่ะ
  • :o001:อัพรูปอีก2หน่อครับ อาจเบลอๆคิดซะว่าเป็น ศิลปะนะครับ อุตส่ารอจนมันหลับแอบอุ้มมายังตามมาอีก หมามันขี้อิจฉากับขี้อ้อนนะครับ ชอบ หอบปากหอมคอ เง้อ เหอๆ
    :o001: แล้วก็แย่งกันประจบสักพักก็ฟัดกันให้นัว แล้วก็เจ็บตัวกัน รำบากมากมายกับหมาหลายตัว แม่จ้าว เลือกเล่นด้วยไม่ใด้เลย
    ไฟล์แนบ
    aaaa.JPG 47K
    aaaaa.JPG 49K
    aaa.JPG 52K
    aaaaaa.JPG 46K
    aa.JPG 47K
  • :o002: จะใด้สักภาพชัดๆใหมเนี๊ยะ โว้วว!!
    :o001: อันนี้เจ้า ไตรตรอน
    ไฟล์แนบ
    tttt.JPG 49K
    ttttt.JPG 49K
    ttt.JPG 50K
    tt.JPG 50K
  • :o001: เจ้า สโตน ทำปากเบี้ยวปากบุดไม่ใช่อะไรหรอก แย่งนั่งตักกัน กัดแย่งกัน :o015:
    ไฟล์แนบ
    stt.JPG 51K
    st.JPG 49K
  • :o004: และแล้วมันก็ตะลุมบอนกัน
    ไฟล์แนบ
    wr.JPG 56K
  • 555
    ชุลมุนวุ่นวายน่าดูแค่ตัวเดียวก็จะแย่อยู่แล้ว
  • :m073::m073::m073:
    สนุกกันวุ่นวายไปหมด
    ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า...
    มีพวกมันอยู่ในบ้าน ไม่เหงาแน่นอน งานเพียบ !!!