ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หลังจากที่ไม่ได้ออกกำลังกายมานาน........
  • หลังจากที่พาเดินเล่นทั่วไป หลายคอมเมนท์แจ้งให้ทราบว่า เจ้าบื้อมันจะอวบไปหน่อย

ก็เลย ปฏิบัติการพาไปทำกิจกรรมโปรดของเจ้าบื้อครับ คือ การเก็บผักตบชวามาทำลาย

รู้สึกเลยว่า ไปครั้งแรกนี่หายใจแทบไม่ทัน ทั้งคนทั้งหมาครับ ฮ่าๆๆ วันนี้เป็นวันที่ 3 แล้ว

ก็เลยขอฝากภาพมาให้เพื่อนๆได้รับชมกันครับ :o008:
    ไฟล์แนบ
    Marathon-----.jpg 62K
  • โพส สวย ครับแสงดีด้วย แต่ปลอกคอนี่สีชมพูหรอ หวานๆน่ารักดี อิอิ
  • ขอบคุณครับ แฟนเขาเป็นคนเลือกนะครับ ทำไงได้ แต่จริงๆแล้วปลอกคออันนี้มันเป็นของ
    อีกตัวนึงนะครับ ฮ่าๆๆๆ แต่พอดีปลอกคอของเจ้าบื้อแฟนเอาไปซักอยู่ครับ ...... เลยยืม
    ของอีกตัวมาใส่ไปก่อน ฮ่าๆๆๆ
  • งานนครปฐมเอาไปประกวดเลยครับ สวยชอบ
  • .....
    ไฟล์แนบ
    M 001.jpg 61K
  • .....
    ไฟล์แนบ
    M 002.jpg 61K
  • .....
    ไฟล์แนบ
    M 003.jpg 80K
  • .....
    ไฟล์แนบ
    M 004.jpg 68K
  • ขอบคุณครับท่านผี ถ้าเกิดฟิตทันก็อยากเอาไปลองดูเหมือนกันครับ

สนุกๆ จะได้ไปพบปะเพื่อนๆที่เลี้ยงพิทบูลกันด้วยครับ แต่วันงานผมกับ
    แฟนไปแน่ๆ แต่ยังไม่รู้ว่าจะเอาเจ้าบื้อไปด้วยหรือเปล่าครับ.........
  • ในกอผักตบชวา มักมีงูอาศัยอยู่ด้วยนะครับ ระวังด้วย
    เด็กๆ ผมอยู่ริมคลอง ชอบเอาผักตบชวามาเขย่าหาปูดำ เจองูอยู่บ่อยๆ
  • ดีมาก ทำตัวบำเพ็ญสาธารณะประโยชน์แบบนี้
  • ท่าน จขกท. อยู่ปากน้ำ สมุทรปราการ รึป่าวคับ ถ้าใช่ท่านจะพาน้องหมาไปเล่นน้ำวันไหนบ้างอ่ะคับ คืออยากเอาของผมไปเล่นด้วยอ่ะคับ
  • นึกว่าตกปลา:m006::m105:
  • เทคนิคเทห์มากครับ...
  • ระวังตะคริวด้วยนะคับ
    น้ำก็ลึกซะแบบว่าน่ากลัวเลย
  • ผมก็ยังหวั่นๆเหมือนกันครับท่านผี เรื่องสิ่งที่มาพร้อมกับกอสวะของผักตบชวา

วันนี้มันมีผักตบชวากอใหญ่เลยท่านมาร์ค ลอยมาติดโป๊ะ มันก็ช่วยลากออกไป
    ฮ่าๆๆๆ ไม่รู้เป็นอะไรครับท่าน ผักตบชวา อึ่งอ่างคางคก เห็นเป็นไม่ได้เลย
    สงสัยจะเป็นเจ้ากรรมนายเวรเก่ามันแน่ๆ.....

ถ้าฝึกมันไปหาปลาแบบนกน้ำที่เคยออกทีวีของเมืองจีนได้คงดีครับท่านเดีย

ท่านburapafahtalay ผมอยู่สะพานพระราม 8 นี่ดิครับ ไม่งั้นคงได้เอาไป
    ลุยน้ำเล่นกันทุกวันเลยฮ่าๆๆ ว่าแต่ช่วงนี้น้ำเหนือหนุน ขึ้นมาบันไดขั้นบนสุด
    เลยครับท่าน ยังไงลองเอาออกไปเล่นดูครับ สนุกมากครับ

ขอบคุณครับท่านTek

ของคุณเพื่อนๆทุกท่านที่แวะมาเยี่ยมชมครับ...........................:o030:
  • ว่ายน้ำเล่นที่ใหนอ่ะ...ท่าน้ำเจ้าพระยาแลดูคุ้นๆ ว่างๆจาได้เอาลูกชายผมไปเล่นเปงเพื่อน...อิอิ
  • สังเกตุเชือกแดงๆไหมครับท่านผี นั่นแหละ เครื่องมือบ้านๆเลยท่าน
    ฮ่าๆๆๆๆ ถ้ามันจมก็สาวๆๆๆๆ มันขึ้นมาครับฮ่าๆๆ ล้อเล่นครับท่าน
    จริงๆ ถ้าจมผมก็ว่ายไปลามมันมานั่นแหละครับ

:o008:
  • สะพานพระราม 8 ครับท่าน sorajin41ฝั่งธนบุรีนะครับ สบายๆ กว้างๆครับ...
  • พิตบูลแนวอนุรักษ์ธรรมชาติ น่ารัก
  • ว่าแล้ว...เมื่อก่อนผมพาแฟนไปนั่งเล่นบ่อย ลมเย็นๆ อากาศดีๆ เดี๋ยวนี้....พาหมาไปแทนดีก่า...ฮ่าๆ
  • เอาภาพเคลื่อนไหวมาฝากครับ :o008:

..................

http://www.youtube.com/watch?v=V9zNJ5frB-Q
  • น่าจะพาไปออกทีวีนะครับ :006::006::006:

สุดยอดหมาบำเพ็ญประโยชน์ อิอิอิ :063::063::063:
  • ขอบคุณครับท่าน big___jod

ลืมบอกไปครับว่า ถ้าเจ้ามาราธอนเก็บผักตบมาส่งให้แล้ว
    ถ้าเรารับไม่ทันหรือไม่สนใจ มันจะรีบเคี้ยวแล้วกลืนทันที
    ไม่ก็นอนท่าซุปเปอร์แมนตรงราวบันไดที่มีน้ำ กัด แล้วฉีกผักตบอย่างเมามัน
    เหมือนว่าไม่สนใจหนูใช่มั้ยหนูเล่นคนเดียวก็ได้ :016::016:

พอรุ่งขึ้นของอีกวันจะพบผักตบได้ในอึของมัน :012::012: