ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

vincent opening training มาออกกำลังกัน ฟิตๆ
  • ทำเล่นๆอะครับ..ก็ไงขอให้สนุกกับการเลี้ยงนะครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=PyaYixwTmaU
    ไฟล์แนบ
    jump52.jpg 108K
    jump32.jpg 112K
    jump22.jpg 103K
    _D8Z60632.jpg 90K
    _D8Z60672.jpg 73K
  • ก่อนฟิต รูปเก่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_3741.jpg 97K
  • เมื่อเดือนที่แล้ว ดูฟิตๆแบบนักมวยไทย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    _MG_54391_1.jpg 98K
  • วินเซนต์ พื้นฐานโครงสร้างเขาดีอยู่แล้ว หากฟิตถึงพี่ยืนยันว่ากล้ามจะสวยกว่าไจแอนท์แน่นอนครับ
    เหมือนของหมวดเป๋เลย
  • ขอบคุณครับพี่ ผมฟิตแบบธรรมดาไม่หนักมาก แต่เน้นต่อเนื่อง f1 + bull max 2 เม็ด สามอาทิตย์แรกทุกวัน ตอนนี้ให้ทุกครั้งที่ออกกำลังแบบหนักอาทิตย์ละ4วัน วันละ2 เนียนเลย
  • นี่แหละครับเสน่ห์ของสายพันธุ์นี้ ชอบๆ มันคงมีความสุขดีแววตาเป็นประกายเลย
  • บูลลี่แมกซ์ ต้องให้กินต่อเนื่องทุกวันนะครับ

วันที่ออกกำลังกาย ขณะออกกำลังกายร่างกายจะดูดซึมอาหารไปใช้ในตอนนั้นเลย จึงแนะนำให้กินก่อนหรือหลัง
    วันที่พัก ก็ต้องกินต่อเนื่อง เพื่อให้ร่างกายจะดูดซึมสารอาหารไปซ่อมแซม ฟื้นฟูกล้ามเนื้อที่บาดเจ็บจากการออกกำลังกาย

วันออกกำลังกาย เราทำให้กล้ามเนื้อบาดเจ็บ เพื่อบังคับให้มันดึงสารอาหารมาใช้
    วันพักเราต้องการให้กล้ามเนื้อฟื้นฟูตัวเอง สารอาหารที่เข้าไปจะได้ทำงานเต็มที่ กล้ามจะใหญ่ขึ้นวันที่พักครับ
  • รับทราบครับจะลองดูตามนั้น อยากให้หนาๆล่ำๆ
  • คุณก้องครับ ผมว่าเจ้าวินเซนต์มันคล้ายเจ้าแท้งของผมเลยครับ

ปั้นเลยครับ ดูแล้วกล้ามมาง่าย มาไว เอาหนักๆเลยครับ

แล้วเราจะได้เอามามันกันนนนนนน:032::032::032::032:
  • แล้วถ้าว่ายน้ำทุกวัน วันละ 1 ชั่วโมงหละครับท่าน พอจะเวิร์คไหมครับ

เรื่อง Bully Max กับ Muscle Builder ใช้แตกต่างกันยังไงครับท่าน

ว่าแต่ เอา Youtube ลงในเวปยังไงครับเนี่ย ..... :o008:
  • เจ้าแท้งฟิตมากๆเลยอะครับล่าสุด ตามทั่นไหมนี่.....
    วิธีเอา youtube ก็เซฟtag linkมาวางได้เลยครับ
  • F/X ไม่เบาเลยนะครับคุณก้อง ชอบตอนคนกระโดดลงนํ้าก่อนเจ้าวินเซนต์มากเลย ท่าสะใจดี...:063::020::063: