ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

pitbull ranger เงียบกันจังเลย
  • เป็นงัยกันบ้างครับ ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน สบายดีกันป่าว

แว่บเข้ามาบอกข่าวดีครับ :o036::o036:

คอกนี้ผมอยากได้ 3 สีอ่ะ :o003::o003:
    ไฟล์แนบ
    IMGP1002.jpg 78K
    IMGP0948.jpg 75K
    IMGP0907.jpg 58K
    IMGP3297.jpg 73K
    IMGP0896.jpg 64K
  • :o001: คอยลุ้นด้วยคนจ๊าทั่นโบ แหมๆภาพกำลังซอยเลยนะ ไม่รู้ว่าสมาชิก พิทเรนเจอร์กระจัดกระจายไปใหนกันแล้วอ่าครับช่วงนี้ หาๆอยู่ครับ ฮ่ะๆ
  • ก็ พี่ โอ๋ พี่ AA พี่ โญ เค้าไปไหนกันไม่รู้ นินาเนี่ย
  • เอาครับไม่ได้เป็น pitbull ranger
    แต่ก็ขอมาทักทายนะครับ
    สวัสดีพี่จุน, จ้อน, จอม, วินัย และพี่วุฒครับ แล้วก็สมาชิกที่ไม่รู้ชื่อด้วยครับ
    สวัสดี ไปละ
    ปล. ขอให้มีสามสีออกมาดังใจครับ
  • 555+ สวัสดีพี่เทอร์โบ ค้าบบบ
  • ยังอยู่คับรายงานตัวด้วยคน
  • :062:มาคับ(เราไปอยู่กลุ่มเค้าตั่งแต่เมื่อไร)แต่ไม่เป็นไรใซ่ป่ะถ้างั้นฟากตัวเลยละกันนะคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00734.JPG 82K
  • คัยเข้ามาก็ได้ครับ ตอนนี้หายไปกันหมดเลย เหอ เหอ...:o012::o012:
  • อ้าวกลุ่มนี้มีด้วยหรือ :030::030::030:
    นึกว่าแตกกันหมดแล้ว ฮ่าๆๆ :005:

สมันก่อนท่าน Vigo เข้าทุกวันนอนเฝ้าบอร์ด ตอนนี้หายไปไหนวะ
  • ผมว่า คุณ Vigo , Chopper ไปอยู่ใน ห้อง Chat กันหมดนะ

เห็นว่ามีสาวๆเพียบเลย :o027::o027:
  • นึกแล้วต้องมีคนนินทา กร๊ากกกกกกกกก
    กลับมาแล้วครับพี่น้องและเหล่าทวยเทพทั้งหลาย
    ช่วงที่หายไปเนื่องจากหน้าที่การงานมันบังคับ (งานเข้า)
    ทำให้ไม่มีเวลาเข้าเว๊บมาตอบกระทู้กัน
    ประกอบกับพ่อผมได้จากผมไปไม่มีวันกลับเมื่อกลางเดือนที่แล้ว
    ผมต้องไปจัดการงานศพท่านที่ ตจว. ถึง 2 อาทิตย์เต็มๆ
    แถมกลับมาก็ยังต้องวิ่งขึ้นล่องไปธุระกับทางราชการอีกหลายตลบ
    เสร็จจากงานศพ งานที่บริษัทก็กองเป็นภูเขา
    กว่าจะเคลียร์ให้เบาบางก็สายตัวแทบขาด

แต่ๆๆๆๆๆๆๆๆ ณ.บัดนี้ ผมกลับมาแล้วคร้าบบบบบบบ
    เหล่าพิทบูลเรนเจอร์และสมาชิกที่อยากเข้าร่วม คุยแบบ สาระ+ฮา ไม่มีซีเรียส
    มากระทุ้งกระทู้นี้ให้เห็นว่าแก๊งค์นี้มีจริงๆ คร้าบบบบบบบบบ
  • เสาร์-อาทิตย์
    จะอัพเดทรูป ฟีโร่ ลูกรักให้ชมคร้าบบบบ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0022_resize.JPG 65K
  • อ้าวลืม พี่โบ 2 คอกแล้วนะฟีโร่ยังซิงอยู่เรย
  • เสียใจเรื่องคุณพ่อด้วยครับ...

ตอนนี้ผมก็แอบเข้ามาเล่นครับ พี่ Chopper ก็หายไปเลย

งานเยอะก็ดีพี่ เจ้าฟิโร่มีเมียได้แล้ว ช่วงนี้หน้าหนาวจะได้อุ่นๆ :o023::o023:
  • สมาชิกหายไปหลายท่านนะเนี่ย
  • ท่านโก้ เสียใจเรื่องคุณพ่อด้วยครับ

มีอะไรที่คิดว่าเพื่อนๆช่วยได้ ก็อย่าลืมแจ้งกันบ้างนะครับ
  • ขอบคุณทุกท่านคร้าบบบบ