ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากรู้คับว่าโตขึ้นหูจะตั้งมั้ย กลุ้มใจจัง!!
  • ผมพึ่งไปตัดหูได้ประมาณเดือนนึงอ่ะคับ มีปัญหาว่า หูมันลู่เข้าข้างใน ไม่ค่อยตั้ง อาจจะตั้งก็เป็นบ้างครั้ง เเต่ส่วนมากไม่ค่อยคับ เลยอยากรู้ว่า พอโตขึ้น หูจะตั้งมั้ย รบกวนช่วยเเนะนำหน่อยนะคับ เเล้วอีกอย่าง มันโครตๆๆ ซนเลย กัดทุกอย่างที่ขวางหน้า เลยอยากทราบว่าโตขึ้น พฤติกรรมพวกนี้จะหายไหมคับ >
    ไฟล์แนบ
    888888888888.jpg 32K
    99999999999999.jpg 30K
    5554.jpg 26K
  • 100ทั้ง100 หมดสิทธิ์แล้ว เอ็นมันหักถาวร
  • ผีโครตโม้เลย
    เอ็นหัก ดึงบ่อยอะดิ
    เดี๋ยวมันก็ตั้งครับ ys ดามก็ช่วยได้นะครับ
  • ต้องดามครับ
    ไม่ดามก็เป็นแบบนี้ไปตลอดละครับ และปล่อนนานแบบนี้ไม่แน่ใจว่ายังดามทันหรือเปล่า
  • ขอบคุณมากๆ นะครับ ป๋า เเละพี่ผีด้วย :')
  • ต้องดามใหม่คับ ตอนแรกของผมก้อเป็นคับ พับไปข้างนึง ก้อหาอุปกรณ์มาดามใหม่คับ

ใจเย็นๆดามไปเรื่อยๆ ยังไม่ต้องรีบถอดออกคับเพราะทิ้งไว้ตั้งเดือนนึงอาจจะตั้งยากซักหน่อย ลองดูคับ
  • หรอครับ เเล้วหมอที่ผมไปตัด เค้าบอกว่า พิบูล เดี๋ยวมันก็ตั้งเอง ผมเลยไม่ได้ดามอ่าครับ เเต่พอผ่านมาเดือนนึง ก็อย่างที่เห็น ไม่ค่อยตั้งเลยอ่าครับ
  • ของผมก้อเป็นครับว่าจไปดามเหมือนกัน
  • :013: เราต้องดามให้น้องหมาครับ.... อย่าไปรอความหวังว่ามันจะตั้งเอง เราต้องช่วยดามครับถึงจะตั้ง เท่าที่ดูจากรูปอาจจะดามหลายสัปดาห์กว่าจะตั้งได้สวย
    ไฟล์แนบ
    fig4[1].jpg 18K
    fig3[1].jpg 13K
    fig2[1].jpg 11K
    fig1[1].jpg 11K
    earsc2[1].jpg 10K
  • เพิ่มเติมครับ
    ไฟล์แนบ
    fig7[1].jpg 9K
    fig6[1].jpg 18K
    fig5[1].jpg 19K
  • ดามเลยครับช่วงนี้กระดูกยังอ่อน ถ้าโตกว่านี้คงลำบาก ใช้ก้านสำลีปั่นหูแล้วใช้พาสเตอร์ติดประกบกันก็ได้ครับ
  • ขอบคุณนะครับ เดี๋ยวจะไปลองทำดู