ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลตัวเมียมีกล้ามจะสวยไหม
  • ทำยังไงให้หมามีกล้ามขึ้นบ้างครับมีวิธีทำยังไง ตอนนี้ก็วิ่งทุกวันมีขึ้นนิดๆหน่อยๆ ช่วยบอกวิธีหน่อยครับ
  • ตัวเมียหรือตัวผู้มีกล้ามมันก็สวยเหมือนกันละครับวิธีมีเยอะค้นดูกระทู้อาหารเสริมหรือค้นดูจากค้นหามีเยอะครับลองดูนะ
    ปล.ถ้าลองค้นหาด้วยตัวเองมันจะจำแม่นนะครับลองดู โชคดี dog & human
  • ทาง ขอนแก่นนะครับ ทำตัวเมีย หมาลาก กล้ามเนื้อสวยมากๆ
  • ถ้า มี กล้าม สวย แน นอน คัฟ สู้ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    grip1big[1].jpg 35K
  • กินอาหารให้ครบ 5 หมู่ ออกกำลังกายสม่ำเสมอ ตัวเมียต้องหุ่นดี
    อย่าให้อ้วนลงพุงจากดีกว่าไหม
    11เดือน ตัวเมียเหมือนกัน
    เป็นไงบ้าง กัดไก่ตายไป 5 ศพ แล้ว
    ไฟล์แนบ
    27092010053.jpg 36K
  • ว่ายน้ำครับมาเร็วมากแค่อาทิตย์ละ2ครั้งก็พอ
    อาหารการกินก็สำคัญต้องให้มันได้สารอาหารครบถ้วน
  • ลากจักรยาน วิ่งเยาะๆ สลับกลับสปีด วันละแปดถึงสิบเที่ยว วันพุธ วันเสาร์ ของผมตัวเมียปีกับสิบเดือน (ควรรอให้อายุได้ปีครึ่งก่อน)
    ไฟล์แนบ
    redpork1972.jpg 102K
    redpork1992.jpg 110K